○ แปลด้วยเครื่อง ยังไม่ได้ตรวจโดยเจ้าของภาษา
Signals.⚽การแข่งขัน← หน้าแรก

ทีมของฉัน

Coventry

ภาพรวมทีม

GKRushworth
DEFEwijk
DEFPinnock
DEFThomas
DEFDasilva
MIDYirenkyi
MIDGrimes
FWDThomas-Asante
MIDRudoni
MIDMason-Clark
FWDCherif

● ฤดูกาล 2026-27 · แผนการเล่นล่าสุด · นัดที่ 6

กังวลเรื่องความฟิตฟอร์มไม่มีความเบี่ยงเบนที่วัดได้
ไม่มีความเบี่ยงเบนที่วัดได้ในผู้เล่นชุดหลักตอนนี้
ตัวสำรอง
MIDSakamotoMIDTorpMIDHamerDEFLatibeaudiere

การตรวจสอบถัดไป

นัดที่แล้ว

Coventry – Newcastle 4–1 (ครึ่งแรก 1–0) · ประตู: Cherif, Mfuni, Rudoni, Simms ● ผล: ข้อมูลรายนัด

จ. 12 ต.ค.

พรีวิวย้อนหลัง

ไม่มีการเผยแพร่พรีวิวก่อนนัดนี้ พรีวิวด้านล่างสร้างขึ้นหลังจบนัดจากข้อมูลก่อนนัดเท่านั้น (จะได้บทอ่านเดียวกันหากทำก่อนนัด) และให้คะแนนเทียบกับสิ่งที่เกิดขึ้นจริง

  1. ดูก่อน: แรงกดดันปะทะแนวรับ Coventry ยิงฤดูกาลนี้เฉลี่ย 10.2 ครั้งต่อนัด (อันดับ 18 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Newcastle เสียการยิง 19.6 ครั้ง (อันดับ 20) จำนวนลูกยิงของนัดนี้จะบอกว่าตัวเลขไหนเป็นจริง ● ฤดูกาล 2026-27 · 5 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

    สิ่งที่เกิดขึ้น: เกมรับชนะ: ยิง 9 ครั้ง (ฐาน 10.2 คู่แข่งเสียเฉลี่ย 19.6) ● ข้อมูลรายนัด

  2. แล้วดู: การจบสกอร์ปะทะผู้รักษาประตู Coventry ทำประตูฤดูกาลนี้จาก 2.0 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิง (อันดับ 20 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Newcastle เซฟได้ 67.9 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิงเข้ากรอบ (อันดับ 9) ในนัดนี้จะเห็นว่าจำนวนประตูสอดคล้องกับภัยคุกคามหรือไม่ ● ฤดูกาล 2026-27 · 5 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

    สิ่งที่เกิดขึ้น: การจบสกอร์ยืนระยะ: 4 ประตูจากค่าคาด 1.47 (+2.53) ยิงเข้า 44 % ของลูกยิง ● ข้อมูลรายนัด

  3. อย่างที่สาม: ลูกตั้งเตะ Coventry ได้เตะมุมฤดูกาลนี้เฉลี่ย 4.0 ครั้งต่อนัด (อันดับ 13 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Newcastle เสียเตะมุม 6.0 (อันดับ 2) ความคาดหมายคืออย่างน้อย 4 ลูก ● ฤดูกาล 2026-27 · 5 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

    สิ่งที่เกิดขึ้น: ต่ำกว่าคาด: เตะมุม 2 (คาด 4), 4 ประตู ● ข้อมูลรายนัด

  4. อย่างที่สี่: เกมรุกไม่คม 1 ประตูจากค่าคาด 4.85 (xG) ส่วนต่าง -3.85 อันดับ 20/20 ของลีก ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 5 นัด · สถิติการแข่งขัน

    สิ่งที่เกิดขึ้น: เกมรุกไม่คม พลิกในนัดนี้: 4 ประตูจาก xG 1.47 (+2.53) ● ข้อมูลรายนัด

  5. และอีกอย่าง: ทั้งระบบรั้งท้าย ครองบอล 39 % (อันดับ 19./20), ผลิตเอง 0.97 xG และให้คู่แข่ง 1.73 xG (มากอันดับ 6./20): 5 ตัวชี้วัดรั้งท้ายพร้อมกัน ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 5 นัด · สถิติการแข่งขัน

    สิ่งที่เกิดขึ้น: ทั้งระบบรั้งท้าย พลิกในนัดนี้: ครองบอล 33 % 4 ประตู ● ข้อมูลรายนัด

  6. สุดท้าย: นักเตะที่เลือก Bobby Thomas คือผู้เล่นที่ดีที่สุดของทีมในการให้คะแนนรายนัดฤดูกาลนี้: เฉลี่ย 15.6 คะแนนใน 5 นัด ติดสามอันดับแรก 4 ครั้ง ● ฤดูกาล 2026-27 · การให้คะแนนรายนัดก่อนรอบนี้

    สิ่งที่เกิดขึ้น: ตัวชูไม่เป็นจริง: Bobby Thomas อยู่อันดับ 5/16 ของทีมในคะแนนนัด ● ข้อมูลรายนัด

จากนัดนี้: ยืนระยะ 1/6

ครึ่งแรก0.881.23ครึ่งหลัง0.590.64ภัยคุกคามรายครึ่ง (ประตูคาดหวัง สีทอง = Coventry): ยิง 2/9 และ 7/10 การแบ่งสองครึ่ง ไม่ใช่เส้นรายนาที
P6.48.70.81.86.เหตุการณ์ตามนาที: Coventry แถวบน Newcastle แถวล่าง 5 ประตู 2 ใบ เส้นตั้งที่นาที 45 และ 90 ● เหตุการณ์นัด

ผลอ่านจากข้อมูลรายนัด ● จะบันทึกทั้งที่เข้าเป้าและที่พลาดไว้ในผลงานที่ผ่านมา

คำตัดสินของนัดนี้อยู่ในหน้าการแข่งขัน →

นัดต่อไป

Tottenham – Coventry

จ. 19.10. · 22:00 น. · ○ ข้อมูลโปรแกรม ณ 14.10.

พรีวิวของนัดนี้อยู่ในหน้าการแข่งขัน →

การอ่านเกมก่อนแข่ง

คำทำนายเหล่านี้จะถูกให้คะแนนเทียบกับผลจริงหลังจบเกม

แรงกดพบเกมรับ: Coventry ยิงฤดูกาลนี้เฉลี่ย 10.0 ครั้งต่อนัด (อันดับ 20 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Tottenham เสียการยิง 14.7 ครั้ง (อันดับ 14) จำนวนลูกยิงของนัดนี้จะบอกว่าตัวเลขไหนเป็นจริง ● ฤดูกาล 2026-27 · 6 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

การจบสกอร์พบผู้รักษาประตู: Coventry ทำประตูฤดูกาลนี้จาก 8.3 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิง (อันดับ 14 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Tottenham เซฟได้ 64.0 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิงเข้ากรอบ (อันดับ 12) ในนัดนี้จะเห็นว่าจำนวนประตูสอดคล้องกับภัยคุกคามหรือไม่ ● ฤดูกาล 2026-27 · 6 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

ลูกตั้งเตะ: Coventry ได้เตะมุมฤดูกาลนี้เฉลี่ย 3.7 ครั้งต่อนัด (อันดับ 17 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Tottenham เสียเตะมุม 4.5 (อันดับ 13) ความคาดหมายคืออย่างน้อย 4 ลูก ● ฤดูกาล 2026-27 · 6 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

ทั้งระบบรั้งท้าย: ครองบอล 38 % (อันดับ 19./20), ผลิตเอง 1.05 xG และให้คู่แข่ง 1.75 xG (มากอันดับ 3./20): 6 ตัวชี้วัดรั้งท้ายพร้อมกัน ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · สถิติการแข่งขัน

คู่แข่งเข้ากรอบได้: โดนยิงจากในกรอบ 63 ครั้ง (มากเป็นอันดับ 2 จาก 20) รวม 105 ครั้ง (60 % จากในกรอบ) ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · สถิติการแข่งขัน

นักเตะที่เลือก: Bobby Thomas คือผู้เล่นที่ดีที่สุดของทีมในการให้คะแนนรายนัดฤดูกาลนี้: เฉลี่ย 16.5 คะแนนใน 6 นัด ติดสามอันดับแรก 4 ครั้ง ● ฤดูกาล 2026-27 · การให้คะแนนรายนัดก่อนรอบนี้

การยิงไม่มีการวัด11.5เสียประตูไม่มีการวัด12.2ประตูไม่มีการวัด1.3ฐานต่อนัดจากฤดูกาลก่อน: แท่งบน Coventry แท่งล่าง Tottenham เส้นตั้งคือระดับลีก ● วัดจริง 2025-26

รายการสิ่งที่ต้องดูเผยแพร่แล้ว การ์ดคู่แข่งจะครบประมาณสองวันก่อนเริ่มเกม

ระดับตั้งต้นของทีม

C
Coventry
น้องใหม่ · แชมเปียนชิป → พรีเมียร์ลีก 2026-27
ตารางตอนนี้อันดับ 14 · 6 แต้ม ●
เอกลักษณ์การเล่น ไม่มีการวัดในพรีเมียร์ลีกจากฤดูกาลก่อน จึงไม่ตรึงอัตลักษณ์จากประวัติ ฤดูกาลนี้มีข้อสังเกตที่วัดแล้ว 55 รายการ และการอ่านสร้างจากสิ่งเหล่านั้น ● ฤดูกาล 2026-27 · สถิตินัด
อะไรเปลี่ยนไป?

โดนเข้ากรอบง่ายเกินไป: โดนยิงจากในกรอบ 14 ครั้ง (รวม 22) (อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton)

นัดถัดไป · พบ Tottenham: ความน่าจะเป็นของตลาด ▷ Coventry 16 %, Tottenham 64 % แม้ในตาราง Coventry อยู่อันดับ 14 และ Tottenham อันดับ 19 ▷ ความน่าจะเป็นก่อนเกม · ● ตารางคะแนนฤดูกาล

สมมติฐานสัญญาณ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 6 นัด

คู่แข่งดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ง่ายเกินไป

+ อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 14 ครั้ง (รวม 22)

− ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 2 ครั้ง (รวม 5)

บททดสอบถัดไป จำนวนการยิงที่เสียในเขตโทษจะลดลงต่ำกว่าแปดครั้งไหม?

สมมติฐานอื่นที่ติดตาม (6)

สมมติฐานที่ 2 · ความแม่นยำในการยิง สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 6 นัด

การยิงดูเหมือนตรงกรอบไม่บ่อยเท่าที่ควร

สนับสนุน

+ ศ. 21.8. เยือน พบ Arsenal: ยิงตรงกรอบ 1/4 (25 %)

+ ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: ยิงตรงกรอบ 3/12 (25 %)

+ ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: ยิงตรงกรอบ 3/11 (27 %)

+ ส. 19.9. เยือน พบ Nottingham Forest: ยิงตรงกรอบ 3/10 (30 %)

แย้ง

− อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: ยิงตรงกรอบ 6/14 (43 %)

− จ. 12.10. เหย้า พบ Newcastle: ยิงตรงกรอบ 6/9 (67 %)

บททดสอบถัดไป สัดส่วนการยิงตรงกรอบจะขึ้นเกินหนึ่งในสามไหม?

สมมติฐานที่ 3 · การจบสกอร์ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 4 นัด

การทำประตูอาจยังคงต่ำกว่าโอกาสที่สร้างได้

สนับสนุน

+ อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: 0 ประตูจากค่าคาด 1.33 (-1.33)

+ ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: 0 ประตูจากค่าคาด 1.37 (-1.37)

+ ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: 0 ประตูจากค่าคาด 1.28 (-1.28)

แย้ง

− จ. 12.10. เหย้า พบ Newcastle: 4 ประตูจากค่าคาด 1.47 (+2.53)

บททดสอบถัดไป จำนวนประตูจะขยับเข้าใกล้ค่าคาดหวังในนัดหน้าไหม?

สมมติฐานที่ 4 · ไลน์รับ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 4 นัด

ไลน์รับดูเหมือนยืนสูง

สนับสนุน

+ ศ. 21.8. เยือน พบ Arsenal: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 5 ครั้ง

+ จ. 12.10. เหย้า พบ Newcastle: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 5 ครั้ง

+ ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 5 ครั้ง

แย้ง

− ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง

บททดสอบถัดไป กับดักล้ำหน้าจะยังทำงานไหมเมื่อเจอคู่แข่งที่เล่นตรงไปตรงมามากกว่า?

สมมติฐานที่ 5 · ลูกตั้งเตะ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 3 นัด

ลูกตั้งเตะอาจยังไม่ให้ผล

สนับสนุน

+ อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 3

+ ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 4

+ ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: เตะมุม 6 ครั้ง เสีย 2

แย้ง

ยังไม่มีหลักฐานแย้ง

บททดสอบถัดไป ลูกเตะมุมหรือฟรีคิกจะกลายเป็นประตูในนัดต่อ ๆ ไปไหม?

สมมติฐานที่ 6 · แรงกดดันในเขตโทษ สถานะ · ขัดแย้งกัน · 3 นัด

ทีมดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ซ้ำ ๆ

สนับสนุน

+ อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: ยิงจากในกรอบ 12/14

+ ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: ยิงจากในกรอบ 8/12

แย้ง

− ศ. 21.8. เยือน พบ Arsenal: ยิงจากในกรอบ 1/4

บททดสอบถัดไป การยิงในเขตโทษจะยังเกินแปดครั้งไหมเมื่อคู่แข่งตั้งรับลึกขึ้น?

สมมติฐานที่ 7 · ทั้งระบบรั้งท้าย สถานะ · ใหม่ · 6 นัด

ดูเหมือนตัวชี้วัดหนึ่งจะขยับขึ้นก่อน

สนับสนุน

+ vs : ครองบอล 38 % (อันดับ 19./20), ผลิตเอง 1.05 xG และให้คู่แข่ง 1.75 xG (มากอันดับ 3./20): 6 ตัวชี้วัดรั้งท้ายพร้อมกัน

แย้ง

ยังไม่มีหลักฐานแย้ง

บททดสอบถัดไป จะยืนระยะในนัดต่อไปไหม: ความกังวลเชิงระบบคลายเมื่อหลายมิเตอร์ขยับ ติดตามว่าอะไรไต่ก่อน ครองบอลหรือผลผลิตของตัวเอง?

แสดง 55 ข้อค้นพบ

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 1.33 (-1.33)

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.97 → 0.37 xG คู่แข่ง 0.97 → 1.83

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · ผู้รักษาประตู − เซฟ 2 ครั้ง

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 6/14 (43 %)

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 57 % (55/96)

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 31 % ดวล 57 %

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · ลูกตั้งเตะ + เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 3

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 14 ครั้ง (รวม 22)

อา. 13 ก.ย. เหย้า พบ Brighton · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 12/14

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.04 → 0.16 xG คู่แข่ง 1.32 → 0.56

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · ผู้รักษาประตู − เซฟ 2 ครั้ง

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 1/4 (25 %)

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 5 ครั้ง

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · วินัย − โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 13 ครั้ง

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 48 % (34/71)

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 36 % ดวล 48 %

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 10 ครั้ง (รวม 20)

ศ. 21 ส.ค. เยือน พบ Arsenal · แรงกดดันในเขตโทษ − ยิงจากในกรอบ 1/4

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · การจบสกอร์ − 4 ประตูจากค่าคาด 1.47 (+2.53)

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.88 → 0.59 xG คู่แข่ง 1.23 → 0.64

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · ผู้รักษาประตู + เซฟ 4 ครั้ง

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 6/9 (67 %)

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 5 ครั้ง

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · วินัย − โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 3 ครั้ง

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 46 % (37/81)

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 33 % ดวล 46 %

จ. 12 ต.ค. เหย้า พบ Newcastle · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 11 ครั้ง (รวม 19)

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 1.37 (-1.37)

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.73 → 0.64 xG คู่แข่ง 1.08 → 1.04

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · ผู้รักษาประตู − เซฟ 2 ครั้ง

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 3/12 (25 %)

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 5 ครั้ง

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · วินัย + โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 17 ครั้ง

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 41 % (44/107)

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 22 % ดวล 41 %

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · ลูกตั้งเตะ + เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 4

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 14 ครั้ง (รวม 15)

ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Manchester City · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 8/12

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 1.28 (-1.28)

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 1.08 → 0.20 xG คู่แข่ง 0.02 → 0.70

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · ผู้รักษาประตู − เซฟ 1 ครั้ง

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 3/11 (27 %)

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · ไลน์รับ − จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · วินัย − โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 11 ครั้ง

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 44 % (36/81)

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · การครองบอลและการแย่งบอล + ครองบอล 69 % ดวล 44 %

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · ลูกตั้งเตะ + เตะมุม 6 ครั้ง เสีย 2

ส. 29 ส.ค. เหย้า พบ Hull City · เขตโทษของตัวเอง − โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 2 ครั้ง (รวม 5)

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Nottingham Forest · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.25 → 0.43 xG คู่แข่ง 0.60 → 0.50

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Nottingham Forest · ผู้รักษาประตู − เซฟ 2 ครั้ง

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Nottingham Forest · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 3/10 (30 %)

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Nottingham Forest · วินัย − โดนใบ 0 ใบ ฟาวล์ 10 ครั้ง

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Nottingham Forest · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 51 % (54/106)

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Nottingham Forest · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 38 % ดวล 51 %

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Nottingham Forest · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 12 ครั้ง (รวม 24)

ข้อค้นพบคือสิ่งที่วัดได้หนึ่งอย่างจากหนึ่งนัด เครื่องหมาย + สนับสนุนแนวโน้ม ส่วน − แย้ง

Suljetut hypoteesit (5)

สิ่งที่ปิดแล้วจะไม่ถูกลบ: มันบอกว่าเราคิดอะไรและทำไมความเห็นจึงเปลี่ยน

สมมติฐานที่ 1 · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

ความอันตรายดูเหมือนเทไปที่ครึ่งหลัง

สนับสนุน

+ ศ. 21.8. เยือน พบ Arsenal: ภัยของตัวเอง 0.04 → 0.16 xG คู่แข่ง 1.32 → 0.56

+ ส. 19.9. เยือน พบ Nottingham Forest: ภัยของตัวเอง 0.25 → 0.43 xG คู่แข่ง 0.60 → 0.50

แย้ง

− อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: ภัยของตัวเอง 0.97 → 0.37 xG คู่แข่ง 0.97 → 1.83

− จ. 12.10. เหย้า พบ Newcastle: ภัยของตัวเอง 0.88 → 0.59 xG คู่แข่ง 1.23 → 0.64

− ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: ภัยของตัวเอง 0.73 → 0.64 xG คู่แข่ง 1.08 → 1.04

− ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: ภัยของตัวเอง 1.08 → 0.20 xG คู่แข่ง 0.02 → 0.70

บททดสอบถัดไป ความอันตรายจะยังเพิ่มขึ้นจากครึ่งแรกไปครึ่งหลังไหม แม้ในเกมที่สูสี?

สมมติฐานที่ 2 · การครองบอลและการแย่งบอล สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

อาจครองบอลได้โดยไม่ชนะการแย่งบอล

สนับสนุน

+ ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: ครองบอล 69 % ดวล 44 %

แย้ง

− อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: ครองบอล 31 % ดวล 57 %

− ศ. 21.8. เยือน พบ Arsenal: ครองบอล 36 % ดวล 48 %

− จ. 12.10. เหย้า พบ Newcastle: ครองบอล 33 % ดวล 46 %

− ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: ครองบอล 22 % ดวล 41 %

− ส. 19.9. เยือน พบ Nottingham Forest: ครองบอล 38 % ดวล 51 %

บททดสอบถัดไป สมดุลการแย่งบอลจะพลิกไหมเมื่อคู่แข่งเพรสซิ่งสูงขึ้น?

สมมติฐานที่ 3 · การแย่งบอลตัวต่อตัว สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

การแย่งบอลตัวต่อตัวดูเหมือนเป็นตัวขับเคลื่อนเกมของทีม

สนับสนุน

+ อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: ชนะดวล 57 % (55/96)

แย้ง

− ศ. 21.8. เยือน พบ Arsenal: ชนะดวล 48 % (34/71)

− จ. 12.10. เหย้า พบ Newcastle: ชนะดวล 46 % (37/81)

− ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: ชนะดวล 41 % (44/107)

− ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: ชนะดวล 44 % (36/81)

− ส. 19.9. เยือน พบ Nottingham Forest: ชนะดวล 51 % (54/106)

บททดสอบถัดไป อัตราชนะการแย่งบอลจะยังเกินครึ่งไหม แม้เจอคู่แข่งที่ครองบอลเหนือกว่า?

สมมติฐานที่ 4 · ผู้รักษาประตู สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

ระดับของผู้รักษาประตูอาจกลายเป็นตัวชี้ขาดของทีม

สนับสนุน

+ จ. 12.10. เหย้า พบ Newcastle: เซฟ 4 ครั้ง

แย้ง

− อา. 13.9. เหย้า พบ Brighton: เซฟ 2 ครั้ง

− ศ. 21.8. เยือน พบ Arsenal: เซฟ 2 ครั้ง

− ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: เซฟ 2 ครั้ง

− ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: เซฟ 1 ครั้ง

− ส. 19.9. เยือน พบ Nottingham Forest: เซฟ 2 ครั้ง

บททดสอบถัดไป ระดับการเซฟจะคงอยู่ไหมเมื่อคุณภาพการยิงเปลี่ยนไป?

สมมติฐานที่ 5 · วินัย สถานะ · ปิดแล้ว · 5 นัด

ราคาที่ต้องจ่ายเรื่องวินัยอาจแพงขึ้น

สนับสนุน

+ ส. 5.9. เยือน พบ Manchester City: โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 17 ครั้ง

แย้ง

− ศ. 21.8. เยือน พบ Arsenal: โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 13 ครั้ง

− จ. 12.10. เหย้า พบ Newcastle: โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 3 ครั้ง

− ส. 29.8. เหย้า พบ Hull City: โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 11 ครั้ง

− ส. 19.9. เยือน พบ Nottingham Forest: โดนใบ 0 ใบ ฟาวล์ 10 ครั้ง

บททดสอบถัดไป ใบเหลืองจะสะสมจนโดนแบน หรือฟาวล์จะกลายเป็นการเสียประตูไหม?

● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · สถิติการแข่งขัน

ตัวเลขที่วัดได้ของฤดูกาล
สไตล์การเล่น · ฤดูกาล 2026-27

ไลน์รับ: ไลน์สูง: จับคู่แข่งล้ำหน้า 19 ครั้ง (อันดับ 2./20 ของลีก) ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · ล้ำหน้าและตำแหน่งการยิง

การขึ้นเกม: วิธีขึ้นเกมระดับกลาง: จ่าย 32.6 ครั้งต่อการยิงหนึ่งครั้ง ครองบอล 38 % ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · การจ่ายบอลและการยิง

ลูกตั้งเตะ: เกมรุกได้เตะมุม 22 ครั้ง (อันดับ 17./20 ของลีก) ยังไม่มีประตูลูกโหม่ง; เกมรับเสียเตะมุม 29 ครั้ง (7./20) ยังไม่เสียประตูลูกโหม่ง ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · ลูกเตะมุมและประเภทประตู

ครึ่งหลัง: ผลผลิตเทไปครึ่งหลัง (1+4 ประตู); แดนตัวเองรั่วช่วงท้าย (เสีย 4+7); ภัยคุกคามของตัวเองลดลงในครึ่งหลัง (3.95 → 2.39 xG); ภัยคุกคามของคู่แข่งคงที่ (5.22 → 5.27 xG); เปลี่ยนตัวแรกเฉลี่ยนาทีที่ 58 ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · ประตูและการเปลี่ยนตัวตามนาที

เมื่อขึ้นนำ: สถานะนำพัง: นำ 1 ครั้งเมื่อจบครึ่งแรก แต่ผลไม่อยู่ (xG คู่แข่ง 5.22 → 5.27) ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง

ครึ่งแรก0.660.87ครึ่งหลัง0.400.88

ภัยคุกคามรายครึ่งจาก 6 นัด (สีทอง = Coventry): ภัยคุกคามของตัวเองลดลงในครึ่งหลัง (-1.56 xG) ของคู่แข่งเพิ่มขึ้น (+0.05) การแบ่งสองครึ่ง ไม่ใช่เส้นรายนาที

กำลังติดตาม · ฤดูกาล 2026-27

ทั้งระบบรั้งท้าย: ครองบอล 38 % (อันดับ 19./20), ผลิตเอง 1.05 xG และให้คู่แข่ง 1.75 xG (มากอันดับ 3./20): 6 ตัวชี้วัดรั้งท้ายพร้อมกัน ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · สถิติการแข่งขัน
ติดตามว่ามีมิเตอร์ตัวไหนไต่พ้นท้ายตารางไหม: ความกังวลเชิงระบบคลายเมื่อหลายมิเตอร์ขยับพร้อมกัน

คู่แข่งเข้ากรอบได้: โดนยิงจากในกรอบ 63 ครั้ง (มากเป็นอันดับ 2 จาก 20) รวม 105 ครั้ง (60 % จากในกรอบ) ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · สถิติการแข่งขัน
ติดตามว่าจำนวนลูกยิงที่เสียในกรอบจะลดลงไหม: การรั่วในกรอบพยากรณ์ประตูที่เสียในระยะยาว

ครึ่งหลังแผ่วลง: ภัยคุกคามลดลงในครึ่งหลัง (xG ครึ่งหลัง – ครึ่งแรก -1.56) ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · สถิติการแข่งขัน
ติดตามว่าการแผ่วลงในครึ่งหลังจะพลิกกลับหรือไม่: จังหวะชี้ขาดเกิดขึ้นท่ามกลางภัยคุกคามที่น้อยลงเรื่อย ๆ หรือไม่

หนึ่งนัดยังไม่ใช่แนวโน้ม แต่ละแถวจึงบอกว่าเราจะติดตามอะไรต่อไป

ความทรงจำของทีม

วันนี้ในอดีต

ไม่มีความทรงจำสโมสรที่ยืนยันแล้วสำหรับวันนี้