รายชื่อคือทะเบียนของฤดูกาลนี้: 20 สโมสร นักเตะที่ลงเล่นแล้วและผู้ที่มีปัญหาความพร้อม. สภาพร่างกายคือความพร้อมในทะเบียนวันนี้; ฟอร์มคือทิศทางของค่า xGI ในชุดข้อมูลรวม 2025-26 → 2026-27 เทียบกับค่าเฉลี่ยของชุด; จุดตั้งต้นฤดูกาลก่อนเชื่อมด้วยชื่อเมื่อนักเตะเล่นในพรีเมียร์ลีก 2025-26. ● ฤดูกาล 2026-27 · การอ่านฤดูกาล 2026-27 อัปเดตจากข้อมูลรายนัด
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 7 · 2 · 1 · 5 = 26 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6377.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 16 ครั้ง เทียบ xGI 10.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 7 · 1 · 9 = 18 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6150.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 17 ครั้ง เทียบ xGI 14.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 11 · 2 · 8 · 2 · 2 = 34 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6506.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27362 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 0 · 5 · 3 · 2 = 16 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 5/6362.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6168.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 6 · 6 · 3 · 14 · 1 · 3 = 33 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 10.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 5 · 5 · 6 · 1 · 7 = 27 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6501.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 10 ครั้ง เทียบ xGI 7.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง85.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 6 · 1 · 4 = 16 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6371.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 5 · 8 · 2 · 9 · 1 · 2 = 27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 6.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard, Metro Football · 2 riippumatonta
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6131.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 2 · 8 · 1 · 2 · 2 = 21 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6499.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 3 · 10 · 3 · 2 · 1 = 30 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6466.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 5.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง89.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Mirror Football, Evening Standard, Metro Football · 3 riippumatonta
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง9.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: football.london
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง82.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 3 · 2 · 1 · 2 = 11 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6333.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6113.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: football.london, ESPN, Evening Standard, The Sun +1 · 5 riippumatonta
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง40.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 11 · 2 · 6 · 1 · 9 = 38 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6497.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 14.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: football.london
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง56.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 3 · 1 · 1 = 7 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6197.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 7.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง31.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2791 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 · 6 · 1 = 9 ● วัดแล้วฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง91.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 2 · 6 · 4 = 19 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6533.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 5.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 2 · 12 · 4 = 25 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6464.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27297 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6297.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6335.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2759 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง59.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27214 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6214.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27183 นาที · ตัวจริง 2/6 · 1+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 13 · 5 = 19 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 2/6183.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 7.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 3 · 6 · 6 · 10 = 27 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6524.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง16.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/690.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27158 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6158.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: -1 · 2 · 6 · -1 · 0 = 6 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6386.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27376 นาที · ตัวจริง 5/6 · 2+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 0 · 6 · 9 = 19 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 5/6376.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6187.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 2.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 2 · 1 · 1 = 11 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6312.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง71.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 6 · 0 · 3 · 1 = 11 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6351.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: -2 · 2 · 6 · 1 · 1 · 3 = 11 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27450 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 10 · 2 · 2 · 2 = 18 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6450.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 0 · 2 · 0 = 4 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6505.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 0 · 3 · 2 · -1 = 9 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6533.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 6.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 12 · 10 · 4 · 2 = 30 ● วัดแล้ว▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard, TalkSport, BBC Sport, Daily Mail +1 · 4 riippumatonta
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6446.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง17.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 4 · 1 · 3 · 3 · 0 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง57.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2731 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง31.00 min
จ่อระเบิดฟอร์ม · breakout
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 9.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/690.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 12.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 5 · 2 · 5 · 2 · 7 = 25 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6514.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 1 · 2 · 4 · 2 = 14 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2718 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง18.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-276 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง6.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 9.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 3 · 1 · 8 = 15 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6294.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 3 · 1 · 0 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6197.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 13.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 1 · 10 · 8 · 2 · 1 = 32 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6496.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 2 · 2 · 2 = 12 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6524.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 2 · 3 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6174.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 4 · 2 · 4 · 1 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6369.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2728 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง28.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 1 · 1 · 2 · 0 = 9 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 6 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6197.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 8.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง18.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 7 · 2 · 2 · 3 · 6 · 2 = 22 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 12.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6202.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6129.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง3.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 23 ครั้ง เทียบ xGI 22.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 2 · 2 · 1 · 5 · 4 = 14 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6532.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 8.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 1 · 10 · 5 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6351.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27298 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 3 · 14 · 1 = 22 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 3/6298.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 6 · 2 · 1 · 3 · 2 = 24 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6472.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 14.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 10 · 2 · 15 · 9 · 1 = 40 ● วัดแล้ว▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football, Evening Standard · 2 riippumatonta
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6498.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 3 · 2 · 1 · 7 · 6 = 27 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27359 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 14 · 4 · 0 · 4 · 0 · 1 = 23 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6359.00 min
จ่อระเบิดฟอร์ม · breakout
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 8.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/689.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 13 · 2 · 1 · 1 · 6 · 0 = 23 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6384.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนร่วมกับประตู 8 ครั้ง เทียบกับ xGI 8.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 8 · 1 · 3 = 16 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6283.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6196.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง2.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 1 · 11 · 4 · 3 · 3 = 31 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 4 · 3 · 8 = 17 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6282.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 6 · 0 · 3 · 8 · 6 · 9 = 32 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 2 · 10 · 10 · 1 = 29 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6412.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 8.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 5 · 2 · 3 · 8 · 5 = 29 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6520.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 5.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 0 · 2 · 6 · 5 · 9 = 22 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6422.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 5.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 4 = 10 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6106.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2740 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง40.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 7.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/663.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-272 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง2.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27199 นาที · ตัวจริง 2/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 8 · 3 = 15 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 2/6199.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2790 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง90.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · -1 · 5 · 12 · 1 = 23 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6390.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27527 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 0 · 12 · 6 · 8 · 8 = 40 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6527.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27258 นาที · ตัวจริง 3/6 · 2+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 2 · 8 · 1 · 1 = 21 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6258.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6156.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง10.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 5.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 17 · 0 · 4 · 11 · 6 · 15 = 53 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6490.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-274 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง4.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 6.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 6 · -1 · 2 · 6 · 6 · 5 = 24 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6504.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+5 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 1 · 17 · 14 · 6 = 53 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6154.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2723 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง23.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 8.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 3.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 8 · 3 · 3 = 18 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6420.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2712 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง12.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 13.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+4 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 13 · 7 · 1 · 5 · 2 · 8 = 36 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6529.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 14 ครั้ง เทียบ xGI 13.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/692.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 2 · 2 · 3 = 12 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง29.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2727 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง27.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 18 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6180.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 3 · 0 = 8 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6258.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 1 · 1 · 0 · 2 = 7 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6311.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 24 ครั้ง เทียบ xGI 16.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
5+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 9 · 1 · 12 · 12 = 45 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6431.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 1 · 2 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6431.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-273 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง3.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6274.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2718 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง18.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 1 · 2 · 1 · 3 · 2 = 15 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6454.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/684.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 18 ครั้ง เทียบ xGI 11.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
4+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 5 · 6 · 8 · 2 · 9 = 38 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6520.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 11.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 7 · 2 · 2 · 2 · 5 = 19 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6414.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27298 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 · 5 = 10 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6298.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: football.london, Evening Standard · 2 riippumatonta
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6292.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 7 · 1 · 2 · 1 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6276.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27115 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6115.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6312.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27360 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6360.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27527 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 8 · 4 · 0 · 9 · 4 = 28 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6527.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27317 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 1 · 4 · 5 = 14 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6317.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27342 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 1 · 1 · 3 · 4 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6342.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 0 · 11 · 3 = 19 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27116 นาที · ตัวจริง 1/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 6 = 10 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 1/6116.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27291 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 1 · 3 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6291.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 8 · 2 = 16 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6372.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27326 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 3 · 1 = 10 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6326.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2732 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง32.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27379 นาที · ตัวจริง 5/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 2 · 5 · 7 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6379.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27534 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 0 · 15 · 5 = 25 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6534.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-271 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง1.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6211.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27525 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 2 · 3 · 2 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6525.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27450 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 0 · 6 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 5/6450.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27107 นาที · ตัวจริง 1/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 12 = 13 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 1/6107.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2797 นาที · ตัวจริง 1/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 7 = 13 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 1/697.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 4.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6232.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2760 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง60.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2760 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง60.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 9.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 2 · 2 · 2 · 2 · 7 = 19 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6526.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27469 นาที · ตัวจริง 5/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 7 · 6 · 2 = 21 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6469.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6139.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2729 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง29.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/672.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 4.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 0 · 1 · 2 · 8 · 4 = 18 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 2 · 5 · 8 · 3 · 8 = 29 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6530.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-271 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง1.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 2 = 5 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6270.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/685.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 4 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6182.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง54.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27108 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6108.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 12.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง15.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 · 8 · 4 = 14 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 15.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/662.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 0 · 8 = 9 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6122.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 6.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 8 · 2 · 5 = 19 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6380.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2716 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง16.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27343 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 4 · 3 · 7 = 16 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 4/6343.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27189 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6189.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 0 · 15 · 1 · 7 · 4 = 28 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6509.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6270.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง29.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 10.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 5 · 1 · 2 · 9 = 23 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6389.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2728 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง28.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27254 นาที · ตัวจริง 3/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 6 · 8 · 4 = 25 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 3/6254.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 3 · 3 · 2 = 11 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6303.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Sky Sports
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง9.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 2 · 1 · 3 · 2 · 2 = 18 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6523.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27149 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 1 · 4 · 1 · 1 · 1 = 11 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6149.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 5.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 3 · 2 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6220.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง28.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 8.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 4 · 3 · 4 = 15 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6418.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 12 · 3 · 8 · 14 · 3 = 46 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 6 · 4 · 3 · 6 · 8 · 3 = 30 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 7 · 3 · 1 · 6 · 8 · 1 = 26 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 9.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 2 · 2 · 2 · 3 · 13 = 33 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6249.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/690.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 8.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 2 · 2 · 2 · 6 · 6 = 26 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6502.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง28.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 2 · 10 · 3 · 1 · 1 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6333.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 6 · 4 · 1 · 11 · 5 = 27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 6.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 3 · 5 · 4 = 18 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6494.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 6 · 2 = 12 ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6429.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 1 · 9 · 3 · 2 = 20 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 2 · 1 · 6 · 6 · 2 = 17 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27226 นาที · ตัวจริง 3/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 8 · 1 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 3/6226.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27270 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6270.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 5.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง41.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27511 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 2 · 2 · 2 · 2 · 2 = 16 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6511.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2740 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง40.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6190.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/690.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 2 · 10 · 3 · 2 · 2 = 26 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6500.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6117.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง75.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2719 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง19.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 2 · 3 · 3 · 3 = 16 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6418.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 0 · 1 = 4 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง52.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 7 = 10 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6140.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 3 ครั้ง เทียบกับ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 1 · 3 · 3 · 2 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6439.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27373 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 5 · 4 · 3 = 16 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6373.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 6 · 1 · 6 · 1 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6408.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนร่วมกับประตู 2 ครั้ง เทียบกับ xGI 2.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2734 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง34.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27275 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 0 · 3 · 1 · 4 = 11 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 4/6275.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2760 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/660.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-278 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง8.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2771 นาที · ตัวจริง 1/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/671.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27527 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 8 · 9 · 6 · 2 · 1 · 1 = 27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6527.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 10 · 10 · 6 · 2 · 6 · 2 = 36 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27438 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 6 · 0 · 6 · 1 · 1 · 1 = 15 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6438.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27138 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6138.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27197 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6197.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27267 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6267.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-275 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง5.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27420 นาที · ตัวจริง 5/6 · 3+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 6 · 5 · 13 · 4 · 6 = 37 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6420.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2772 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 6 = 9 ● วัดแล้วฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง72.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27339 นาที · ตัวจริง 5/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 15 · 1 · 8 · 1 · 3 = 28 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 5/6339.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27531 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 2 · 4 · 1 · 1 = 14 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6531.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2726 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง26.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27511 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 2 · 3 · 2 · 2 · 2 = 17 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6511.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2724 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง24.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27507 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 6 · 8 · 4 · 0 · 2 = 26 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6507.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27513 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 14 · 6 · 5 · 1 · 1 · 1 = 28 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6513.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27204 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 7 = 11 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 2/6204.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 1.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง95.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27221 นาที · ตัวจริง 2/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 2 · 10 = 16 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6221.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27352 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 4 · 2 · 1 · -1 = 8 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 5/6352.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27180 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6180.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2797 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้วฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง97.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27339 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 1 · 1 · 2 = 10 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6339.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 0 · 3 · 1 · 2 · 11 = 21 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2717 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง17.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27387 นาที · ตัวจริง 6/6 · 2+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 1 · 2 · 12 · 2 · 2 = 28 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6387.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27302 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 4 · 2 · 1 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 3/6302.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/692.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 1 · 4 · 2 = 14 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27197 นาที · ตัวจริง 2/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 1 · 1 · 2 · 4 = 15 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 2/6197.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27357 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6357.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27114 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6114.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27483 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 5 · 1 · 2 · 2 · 2 = 17 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6483.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2742 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง42.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27360 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6360.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 2+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 6 · 1 · 14 · 2 · 1 = 26 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27140 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6140.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 2 · 1 · 2 · 4 = 15 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6490.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2719 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง19.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 8.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 0 · 1 = 7 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง79.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 7.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 13 · 4 · 2 · 3 · 5 · 2 = 29 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6537.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 8.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6213.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง52.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 16 ครั้ง เทียบ xGI 16.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 1 · 10 · 2 · 2 = 24 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6509.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 2 · 2 · 7 · 5 · 1 = 22 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 4.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 6 · 6 · 4 = 18 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6342.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 19 ครั้ง เทียบ xGI 10.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 1 · 0 · 1 · 1 = 6 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6164.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6168.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 3 ครั้ง เทียบกับ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 2 · 4 · 2 · 8 · 6 = 32 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6528.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 9 · 3 · 3 · 3 · 10 · 2 = 30 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 5.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 2 · 14 · 15 · 5 · 1 = 43 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6450.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-275 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง5.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนร่วมกับประตู 2 ครั้ง เทียบกับ xGI 2.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6123.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 8.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 1 · 1 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง75.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2718 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง18.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27411 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 2 · 6 · 1 = 14 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6411.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 6.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 9 · 3 · 2 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6369.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง10.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 6 · 2 · 1 = 15 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6325.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 4 · 4 · 7 · 6 · 2 = 29 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
4+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 8 · 13 · 2 · 8 = 33 ● วัดแล้ว▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo, FourFourTwo, TalkSport, ESPN · 4 riippumatonta
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6413.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 1 · 5 · 2 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6396.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 0 · 8 · 9 · 8 · 1 = 28 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27255 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6255.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 13.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 12 · 5 · 11 · 1 · 3 = 32 ● วัดแล้ว▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6370.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 11.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 4 · 3 · 3 · 2 = 20 ● วัดแล้ว▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6440.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง2.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 12.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 4 · 3 · 3 · 6 · 2 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6467.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 12.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6193.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27502 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 5 · 9 · 6 · 3 = 27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6502.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง2.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2764 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/664.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2796 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/696.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 5 · 1 · 6 · 1 = 14 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6475.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6114.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27358 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 8 · 6 · 7 · 0 = 22 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6358.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 10 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 1 · 1 · 1 · -1 = 8 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6251.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2762 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง62.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27347 นาที · ตัวจริง 4/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 6 · 3 · 1 · 1 · 2 = 17 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6347.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 6 · 8 · 8 · 0 = 25 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6268.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2710 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง10.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 23 ครั้ง เทียบ xGI 14.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 5 · 6 · 3 · 17 · 3 = 36 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2732 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง32.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 7.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 3 · 3 · 5 · 2 · 6 = 21 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6503.00 min
จ่อระเบิดฟอร์ม · breakout
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 18.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 7 · 3 = 16 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6350.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 35 ครั้ง เทียบ xGI 28.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
6+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 9 · 9 · 6 · 6 = 45 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6529.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 0 · 7 · 7 · 2 · 9 = 28 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 11.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 4 · 3 · 1 · 5 · 1 = 23 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6440.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+4 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 5 · 8 · 11 · 4 · 4 = 41 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6458.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 8.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 12 = 13 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง49.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-271 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง1.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 6.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 2 · 8 · 6 · 4 · 6 = 36 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง42.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6303.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 8.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 1 · 1 · 5 = 11 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6228.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 10.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 9 · 1 · -2 = 9 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6217.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 17 ครั้ง เทียบ xGI 13.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
4+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 14 · 3 · 1 · 8 · 10 = 44 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6392.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/656.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2711 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง11.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 6 · 6 · 1 · 6 = 23 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-271 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง1.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 10.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/658.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/682.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/691.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 9.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 5 · 1 = 8 ● วัดแล้ว▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football, Man Evening News, The Sun · 3 riippumatonta
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง76.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 33 ครั้ง เทียบ xGI 23.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 23 · 2 · 2 · 2 · 1 = 32 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 14 ครั้ง เทียบ xGI 17.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 11 · 8 · 2 · 2 · 8 = 33 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง31.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 2 · 2 · 0 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6377.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 2 · 1 · 2 · 2 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง51.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 9 · 4 · 4 · 4 = 26 ● วัดแล้ว▷ แหล่งข้อมูล: Man Evening News
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6444.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/680.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 0 · 3 = 9 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 4 · 2 · 3 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6425.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27352 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 2 · 2 · 1 = 11 ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Man Evening News
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6352.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง10.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 14 ครั้ง เทียบ xGI 10.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 9 · 3 · 2 · 10 · 10 = 36 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6497.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/697.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 4 · 4 = 10 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6171.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 2 · 4 · 2 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2710 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง10.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 4.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 4 · 2 · 2 · 4 · 3 = 17 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6460.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2727 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง27.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27358 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 11 · 1 · 0 · 0 = 13 ● วัดแล้วฟอร์ม –ตัวจริง 4/6358.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 8 · 1 = 18 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6232.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2781 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 6 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้วฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง81.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: The Sun
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง1.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง25.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 9.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 3 · 12 · 2 · 9 · 2 = 30 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 5.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 0 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6239.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 1 · 6 = 7 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง69.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 3 · 2 · 1 · 10 · 1 = 23 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6342.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง31.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 11 · 4 · 0 · 13 · 0 = 31 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6539.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 3.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 3 · 2 · 0 · 4 · 1 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6454.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 7 · 2 · 1 · 3 · 0 = 14 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 5.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 6 · -1 · 2 · 4 · 0 = 14 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27247 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6247.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 1 · 7 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6254.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27223 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 2 · 3 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6223.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 5 · 1 · 2 · 4 · 8 = 23 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง เทียบกับ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง33.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/667.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 8 · 1 · 2 · 0 · 2 = 17 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6518.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-278 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง8.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง19.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง80.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 9 · 1 · 1 · 1 · 7 = 22 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6387.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 6.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 2 · 2 · 1 = 6 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6347.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6129.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 7.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 7 · 1 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6257.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6360.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 3 · 2 · 2 · 3 · 2 · 4 = 16 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6506.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 5 · 1 · 2 = 11 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6348.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง27.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 6 · 3 · 2 · 2 = 16 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 19 ครั้ง เทียบ xGI 13.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 3 · 8 · 2 · 2 = 30 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 1 · 8 · 6 · 4 · 2 = 25 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6539.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 6.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 6 · 7 · 2 · 2 · 1 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง1.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6270.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 5 · 0 · 1 · 2 · 0 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6388.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27253 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6253.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27441 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 3 · 3 · 2 · 2 = 15 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6441.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 2 · 1 · 7 · 4 = 17 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6366.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 6 · 7 · 2 · 3 = 21 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 2 · 3 = 12 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6397.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 3 · 6 · 3 = 12 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6207.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: The Sun, football.london, Evening Standard, Daily Mail · 4 riippumatonta
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6159.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 2 · 2 · 7 = 14 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6260.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2775 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: football.london
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง75.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 8 · 8 · 6 · 3 = 27 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6143.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 6.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6178.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27250 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 0 · 3 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6250.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6257.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 3.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 0 · 9 · 6 · 1 · 1 = 17 ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: football.london, TalkSport, Evening Standard · 3 riippumatonta
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6376.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 4 · 3 = 10 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6188.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2716 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง16.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 2 · 1 = 9 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6363.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 5.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6198.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 5 · 3 · 4 · -2 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6381.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 4.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 5 · 3 · 2 · 7 = 21 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6517.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6330.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง5.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 6.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ▷ แหล่งข้อมูล: football.london
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 6.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 1 · 17 = 24 ● วัดแล้ว▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6399.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง31.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง17.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 0 · 8 · 4 · 0 · 2 = 14 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27107 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6107.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2717 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง17.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 11.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 3 · 8 · 0 · 5 · 2 = 20 ● วัดแล้วฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6518.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 6 · 3 · 1 · 2 · 2 = 23 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง28.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-279 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง9.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6360.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/666.00 min
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27116 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง116.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 3 · 2 · 2 · 4 · 2 = 18 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6385.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 1 · 2 · 2 · 3 = 13 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6500.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 9 · 4 · 0 · 0 · 3 = 16 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง23.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 6 · 2 · -2 · 2 = 9 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6432.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 1 · 6 · 2 · 2 · 0 · 1 = 12 ● วัดแล้ว ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง1.00 min
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27429 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 6 · 2 · 2 · 3 · 1 = 15 ● วัดแล้วฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6429.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว คะแนน 2026-27: 2 · 6 · 1 · 1 · 1 = 11 ● วัดแล้ว ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6296.00 min
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27:
1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล
● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 4 · 1 · 1 · 2 = 17 ● วัดแล้วฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6207.00 min