
ทีมของฉัน
Leeds
”Marching On Together”, เดินหน้าไปด้วยกัน
ภาพรวมทีม
● ฤดูกาล 2026-27 · แผนการเล่นล่าสุด · นัดที่ 6
การตรวจสอบถัดไป
นัดที่แล้ว
Arsenal – Leeds 2–1 (ครึ่งแรก 0–0) · ประตู: Justin
พรีวิวย้อนหลัง
ไม่มีการเผยแพร่พรีวิวก่อนนัดนี้ พรีวิวด้านล่างสร้างขึ้นหลังจบนัดจากข้อมูลก่อนนัดเท่านั้น (จะได้บทอ่านเดียวกันหากทำก่อนนัด) และให้คะแนนเทียบกับสิ่งที่เกิดขึ้นจริง
ดูก่อน: แรงกดดันปะทะแนวรับ Leeds ยิงฤดูกาลนี้เฉลี่ย 12.2 ครั้งต่อนัด (อันดับ 15 ของลีก ฤดูกาลที่แล้ว 12.6 อันดับ 11) ส่วน Arsenal เสียการยิง 10.6 ครั้ง (อันดับ 2) จำนวนลูกยิงของนัดนี้จะบอกว่าตัวเลขไหนเป็นจริง
สิ่งที่เกิดขึ้น: อยู่ระหว่างค่าอ่าน: ยิง 11 ครั้ง (ฐาน 12.2 คู่แข่งเสียเฉลี่ย 10.6)
แล้วดู: การจบสกอร์ปะทะผู้รักษาประตู Leeds ทำประตูฤดูกาลนี้จาก 11.5 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิง (อันดับ 8 ของลีก ฤดูกาลที่แล้ว 10.2 อันดับ 16) ส่วน Arsenal เซฟได้ 71.4 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิงเข้ากรอบ (อันดับ 8) ในนัดนี้จะเห็นว่าจำนวนประตูสอดคล้องกับภัยคุกคามหรือไม่
สิ่งที่เกิดขึ้น: การจบสกอร์ยืนระยะ: 1 ประตูจากค่าคาด 0.74 (+0.26) ยิงเข้า 9 % ของลูกยิง
อย่างที่สาม: ลูกตั้งเตะ Leeds ได้เตะมุมฤดูกาลนี้เฉลี่ย 4.4 ครั้งต่อนัด (อันดับ 9 ของลีก ฤดูกาลที่แล้ว 4.4 อันดับ 15) ส่วน Arsenal เสียเตะมุม 3.2 (อันดับ 20) ความคาดหมายคืออย่างน้อย 3 ลูก
สิ่งที่เกิดขึ้น: เป็นไปตามคาด: เตะมุม 4 (คาด 3), 1 ประตู
อย่างที่สี่: ดวลคือจุดแข็ง ชนะดวล 54 % (299/555) อันดับ 1/20 ของลีก
สิ่งที่เกิดขึ้น: เกมกายภาพแบกทีม พลิกในนัดนี้: ชนะดวล 45 %
และอีกอย่าง: ระดับผู้รักษาประตูโชว์ชัด เซฟ 20 ครั้ง (อันดับ 2./20 ของลีก) เจอ xG 1.27
สิ่งที่เกิดขึ้น: ระดับผู้รักษาประตูโชว์ เกิดซ้ำในนัดนี้: เซฟ 4 ครั้ง
สุดท้าย: นักเตะที่เลือก Jayden Bogle คือผู้เล่นที่ดีที่สุดของทีมในการให้คะแนนรายนัดฤดูกาลนี้: เฉลี่ย 24.4 คะแนนใน 5 นัด ติดสามอันดับแรก 2 ครั้ง
สิ่งที่เกิดขึ้น: ตัวชูไม่เป็นจริง: Jayden Bogle อยู่อันดับ 14/15 ของทีมในคะแนนนัด
และ: สไตล์การเล่น ขึ้นเกมเร็ว: จ่าย 31 ครั้งต่อการยิง ตรงที่สุดอันดับ 3. ของลีก
สิ่งที่เกิดขึ้น: คำกล่าวเรื่องสไตล์เป็นจริง: จ่าย 32.4 ครั้งต่อการยิง (ระดับลีก 35.1)
จากนัดนี้: ยืนระยะ 4/6
ผลอ่านจากข้อมูลรายนัด ● จะบันทึกทั้งที่เข้าเป้าและที่พลาดไว้ในผลงานที่ผ่านมา
มุมผู้จัดการทีม · แฟนตาซี


ระดับตั้งต้นของทีม
เกมดวลเป็นของทีม: ชนะดวล 56 % (64/114) (อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford)
15 นาทีสุดท้าย · Leeds ได้ 3 คะแนนหลังนาทีที่ 75
การแย่งบอลตัวต่อตัวดูเหมือนเป็นตัวขับเคลื่อนเกมของทีม
+ อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: ชนะดวล 56 % (64/114)
− ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: ชนะดวล 45 % (45/100)
บททดสอบถัดไป อัตราชนะการแย่งบอลจะยังเกินครึ่งไหม แม้เจอคู่แข่งที่ครองบอลเหนือกว่า?
สมมติฐานอื่นที่ติดตาม (8)
สมมติฐานที่ 2 · ผู้รักษาประตู สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 6 นัด
ระดับของผู้รักษาประตูอาจกลายเป็นตัวชี้ขาดของทีม
สนับสนุน
+ อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: เซฟ 4 ครั้ง
+ อา. 20.9. เหย้า พบ Crystal Palace: เซฟ 5 ครั้ง
+ จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: เซฟ 4 ครั้ง
+ ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: เซฟ 4 ครั้ง
+ ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: เซฟ 4 ครั้ง
แย้ง
− ส. 22.8. เยือน พบ Nottingham Forest: เซฟ 3 ครั้ง
ฤดูกาลที่แล้ว ลูกยิงตรงกรอบถูกหยุดไว้ 65 % (เสีย 56 จาก 162)
บททดสอบถัดไป ระดับการเซฟจะคงอยู่ไหมเมื่อคุณภาพการยิงเปลี่ยนไป?
สมมติฐานที่ 3 · ไลน์รับ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 5 นัด
ไลน์รับดูเหมือนยืนสูง
สนับสนุน
+ จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 3 ครั้ง
+ ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 4 ครั้ง
+ ส. 22.8. เยือน พบ Nottingham Forest: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 3 ครั้ง
+ ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 7 ครั้ง
แย้ง
− อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง
บททดสอบถัดไป กับดักล้ำหน้าจะยังทำงานไหมเมื่อเจอคู่แข่งที่เล่นตรงไปตรงมามากกว่า?
สมมติฐานที่ 4 · แรงกดดันในเขตโทษ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 3 นัด
ทีมดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ซ้ำ ๆ
สนับสนุน
+ อา. 20.9. เหย้า พบ Crystal Palace: ยิงจากในกรอบ 9/13
+ จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: ยิงจากในกรอบ 10/15
+ ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: ยิงจากในกรอบ 10/10
แย้ง
ยังไม่มีหลักฐานแย้ง
ฤดูกาลที่แล้ว ยิง 12.6 ครั้งในนัดนี้ (ฤดูกาลก่อนไม่มีข้อมูลแยกในกรอบ จึงเทียบด้วยจำนวนลูกยิง)
บททดสอบถัดไป การยิงในเขตโทษจะยังเกินแปดครั้งไหมเมื่อคู่แข่งตั้งรับลึกขึ้น?
สมมติฐานที่ 5 · เขตโทษของตัวเอง สถานะ · ขัดแย้งกัน · 6 นัด
คู่แข่งดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ง่ายเกินไป
สนับสนุน
+ อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 18 ครั้ง (รวม 22)
+ ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 11 ครั้ง (รวม 20)
+ ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 8 ครั้ง (รวม 13)
แย้ง
− อา. 20.9. เหย้า พบ Crystal Palace: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 4 ครั้ง (รวม 12)
− จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 4 ครั้ง (รวม 7)
− ส. 22.8. เยือน พบ Nottingham Forest: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 6 ครั้ง (รวม 12)
ฤดูกาลที่แล้ว โดนยิง 12.5 ครั้งในนัดนี้ (ไม่มีข้อมูลแยกในกรอบ)
บททดสอบถัดไป จำนวนการยิงที่เสียในเขตโทษจะลดลงต่ำกว่าแปดครั้งไหม?
สมมติฐานที่ 6 · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง สถานะ · ขัดแย้งกัน · 6 นัด
ความอันตรายดูเหมือนเทไปที่ครึ่งหลัง
สนับสนุน
+ อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: ภัยของตัวเอง 0.04 → 1.42 xG คู่แข่ง 0.55 → 1.01
+ อา. 20.9. เหย้า พบ Crystal Palace: ภัยของตัวเอง 0.54 → 0.77 xG คู่แข่ง 0.18 → 0.88
+ ส. 22.8. เยือน พบ Nottingham Forest: ภัยของตัวเอง 0.18 → 0.31 xG คู่แข่ง 0.19 → 0.46
แย้ง
− จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: ภัยของตัวเอง 1.49 → 0.59 xG คู่แข่ง 0.26 → 0.62
− ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: ภัยของตัวเอง 1.90 → 0.60 xG คู่แข่ง 0.06 → 2.14
− ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: ภัยของตัวเอง 0.44 → 0.30 xG คู่แข่ง 0.45 → 2.21
ฤดูกาลที่แล้ว 51 % ของประตูมาในครึ่งหลัง (25 / 49)
บททดสอบถัดไป ความอันตรายจะยังเพิ่มขึ้นจากครึ่งแรกไปครึ่งหลังไหม แม้ในเกมที่สูสี?
สมมติฐานที่ 7 · ความแม่นยำในการยิง สถานะ · ขัดแย้งกัน · 6 นัด
การยิงดูเหมือนตรงกรอบไม่บ่อยเท่าที่ควร
สนับสนุน
+ อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: ยิงตรงกรอบ 2/13 (15 %)
+ อา. 20.9. เหย้า พบ Crystal Palace: ยิงตรงกรอบ 2/13 (15 %)
+ ส. 22.8. เยือน พบ Nottingham Forest: ยิงตรงกรอบ 3/11 (27 %)
แย้ง
− จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: ยิงตรงกรอบ 6/15 (40 %)
− ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: ยิงตรงกรอบ 5/10 (50 %)
− ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: ยิงตรงกรอบ 5/11 (45 %)
ฤดูกาลที่แล้ว 32 % ของลูกยิงตรงกรอบ (151 / 478)
บททดสอบถัดไป สัดส่วนการยิงตรงกรอบจะขึ้นเกินหนึ่งในสามไหม?
สมมติฐานที่ 8 · วินัย สถานะ · ขัดแย้งกัน · 6 นัด
ราคาที่ต้องจ่ายเรื่องวินัยอาจแพงขึ้น
สนับสนุน
+ อา. 20.9. เหย้า พบ Crystal Palace: โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 10 ครั้ง
+ ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: โดนใบ 3 ใบ ฟาวล์ 16 ครั้ง
+ ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: โดนใบ 4 ใบ ฟาวล์ 20 ครั้ง
แย้ง
− อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: โดนใบ 0 ใบ ฟาวล์ 5 ครั้ง
− จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 8 ครั้ง
− ส. 22.8. เยือน พบ Nottingham Forest: โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 14 ครั้ง
ฤดูกาลที่แล้ว ในนัดนี้โดนใบ 1.7 ใบ และฟาวล์ 10.5 ครั้ง
บททดสอบถัดไป ใบเหลืองจะสะสมจนโดนแบน หรือฟาวล์จะกลายเป็นการเสียประตูไหม?
สมมติฐานที่ 9 · การจบสกอร์ สถานะ · ขัดแย้งกัน · 4 นัด
การทำประตูอาจยังคงต่ำกว่าโอกาสที่สร้างได้
สนับสนุน
+ อา. 20.9. เหย้า พบ Crystal Palace: 0 ประตูจากค่าคาด 1.31 (-1.31)
+ ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: 1 ประตูจากค่าคาด 2.49 (-1.49)
แย้ง
− จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: 4 ประตูจากค่าคาด 2.08 (+1.92)
− ส. 22.8. เยือน พบ Nottingham Forest: 1 ประตูจากค่าคาด 0.49 (+0.51)
ฤดูกาลที่แล้ว 1.3 ประตูจากการยิง 12.6 ครั้งในนัดนี้ คิดเป็น 10 % ของลูกยิง
บททดสอบถัดไป จำนวนประตูจะขยับเข้าใกล้ค่าคาดหวังในนัดหน้าไหม?
แสดง 58 ข้อค้นพบ
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.04 → 1.42 xG คู่แข่ง 0.55 → 1.01
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · ผู้รักษาประตู + เซฟ 4 ครั้ง
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 2/13 (15 %)
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · ไลน์รับ − จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · วินัย − โดนใบ 0 ใบ ฟาวล์ 5 ครั้ง
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 56 % (64/114)
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 47 % ดวล 56 %
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 6
อา. 30 ส.ค. เหย้า พบ Brentford · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 18 ครั้ง (รวม 22)
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 1.31 (-1.31)
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.54 → 0.77 xG คู่แข่ง 0.18 → 0.88
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · ผู้รักษาประตู + เซฟ 5 ครั้ง
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 2/13 (15 %)
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · วินัย + โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 10 ครั้ง
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 56 % (57/101)
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 51 % ดวล 56 %
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · เขตโทษของตัวเอง − โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 4 ครั้ง (รวม 12)
อา. 20 ก.ย. เหย้า พบ Crystal Palace · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 9/13
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · การจบสกอร์ − 4 ประตูจากค่าคาด 2.08 (+1.92)
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 1.49 → 0.59 xG คู่แข่ง 0.26 → 0.62
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · ผู้รักษาประตู + เซฟ 4 ครั้ง
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 6/15 (40 %)
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 3 ครั้ง
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · วินัย − โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 8 ครั้ง
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 53 % (55/104)
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 50 % ดวล 53 %
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 5
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · เขตโทษของตัวเอง − โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 4 ครั้ง (รวม 7)
จ. 14 ก.ย. เหย้า พบ Newcastle · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 10/15
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · การจบสกอร์ + 1 ประตูจากค่าคาด 2.49 (-1.49)
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 1.90 → 0.60 xG คู่แข่ง 0.06 → 2.14
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · ผู้รักษาประตู + เซฟ 4 ครั้ง
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 5/10 (50 %)
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 4 ครั้ง
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · วินัย + โดนใบ 3 ใบ ฟาวล์ 16 ครั้ง
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 52 % (58/112)
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 33 % ดวล 52 %
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 6 ครั้ง เสีย 7
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 11 ครั้ง (รวม 20)
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Brighton · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 10/10
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · การจบสกอร์ − 1 ประตูจากค่าคาด 0.49 (+0.51)
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.18 → 0.31 xG คู่แข่ง 0.19 → 0.46
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · ผู้รักษาประตู − เซฟ 3 ครั้ง
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 3/11 (27 %)
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 3 ครั้ง
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · วินัย − โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 14 ครั้ง
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 52 % (65/124)
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 45 % ดวล 52 %
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Nottingham Forest · เขตโทษของตัวเอง − โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 6 ครั้ง (รวม 12)
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.44 → 0.30 xG คู่แข่ง 0.45 → 2.21
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · ผู้รักษาประตู + เซฟ 4 ครั้ง
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 5/11 (45 %)
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 7 ครั้ง
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · วินัย + โดนใบ 4 ใบ ฟาวล์ 20 ครั้ง
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 45 % (45/100)
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 42 % ดวล 45 %
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 4 ครั้ง เสีย 3
ส. 10 ต.ค. เยือน พบ Arsenal · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 8 ครั้ง (รวม 13)
Suljetut hypoteesit (2)
สมมติฐานที่ 1 · การครองบอลและการแย่งบอล สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด
อาจครองบอลได้โดยไม่ชนะการแย่งบอล
สนับสนุน
ไม่มีหลักฐานสนับสนุนอีกต่อไป
แย้ง
− อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: ครองบอล 47 % ดวล 56 %
− อา. 20.9. เหย้า พบ Crystal Palace: ครองบอล 51 % ดวล 56 %
− จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: ครองบอล 50 % ดวล 53 %
− ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: ครองบอล 33 % ดวล 52 %
− ส. 22.8. เยือน พบ Nottingham Forest: ครองบอล 45 % ดวล 52 %
− ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: ครองบอล 42 % ดวล 45 %
บททดสอบถัดไป สมดุลการแย่งบอลจะพลิกไหมเมื่อคู่แข่งเพรสซิ่งสูงขึ้น?
สมมติฐานที่ 2 · ลูกตั้งเตะ สถานะ · ปิดแล้ว · 4 นัด
ลูกตั้งเตะอาจยังไม่ให้ผล
สนับสนุน
ไม่มีหลักฐานสนับสนุนอีกต่อไป
แย้ง
− อา. 30.8. เหย้า พบ Brentford: เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 6
− จ. 14.9. เหย้า พบ Newcastle: เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 5
− ส. 5.9. เยือน พบ Brighton: เตะมุม 6 ครั้ง เสีย 7
− ส. 10.10. เยือน พบ Arsenal: เตะมุม 4 ครั้ง เสีย 3
ฤดูกาลที่แล้ว เตะมุม 4.4 ครั้งในนัดนี้ เสีย 5.1
บททดสอบถัดไป ลูกเตะมุมหรือฟรีคิกจะกลายเป็นประตูในนัดต่อ ๆ ไปไหม?
ตัวเลขที่วัดได้ของฤดูกาล
ไลน์รับ: ไลน์สูง: จับคู่แข่งล้ำหน้า 19 ครั้ง (อันดับ 3./20 ของลีก)
การขึ้นเกม: วิธีขึ้นเกมระดับกลาง: จ่าย 29.6 ครั้งต่อการยิงหนึ่งครั้ง ครองบอล 45 %
ลูกตั้งเตะ: เกมรุกได้เตะมุม 26 ครั้ง (อันดับ 12./20 ของลีก) ยังไม่มีประตูลูกโหม่ง; เกมรับเสียเตะมุม 27 ครั้ง (12./20) ยังไม่เสียประตูลูกโหม่ง
ครึ่งหลัง: ผลผลิตเทไปครึ่งหลัง (3+5 ประตู); แดนตัวเองรั่วช่วงท้าย (เสีย 1+4); ภัยคุกคามของตัวเองคงที่ในครึ่งหลัง (4.59 → 3.99 xG); ภัยคุกคามของคู่แข่งเพิ่มขึ้น (1.69 → 7.32 xG); เปลี่ยนตัวแรกเฉลี่ยนาทีที่ 62
เมื่อขึ้นนำ: สถานะนำพัง: นำ 2 ครั้งเมื่อจบครึ่งแรก แต่ผลไม่อยู่ (xG คู่แข่ง 1.69 → 7.32)
ระดับผู้รักษาประตูโชว์ชัด: เซฟ 24 ครั้ง (อันดับ 2./20 ของลีก) เจอ xG 1.50
ติดตามว่าระดับการเซฟจะคงอยู่ไหมเมื่อคุณภาพลูกยิงเปลี่ยน: นัดเดียวแยกฝีมือกับดวงไม่ได้
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้ว
| การจบสกอร์ ประตู เทียบ xG | การสร้างโอกาส แอสซิสต์ เทียบ xA | |
| กองหลัง | −2.4 | −1.9 |
| กองกลาง | +2.6 | +6.0 |
| กองหน้า | −3.3 | −2.6 |
อันตรายน้อย
เสียประตู เทียบ โอกาส
โปรไฟล์ข้อมูล · สไตล์ ลักษณะ ผลงาน ●
อ่านฟอร์มนักเตะ · 1
เอกลักษณ์ของทีม
สนามเหย้า
Elland Road
เอลแลนด์ โร้ดเป็นบ้านของลีดส์ตั้งแต่ก่อตั้งสโมสรปี 1919 และเป็นหนึ่งในแปดสนามของยูโร 1996
แหล่ง: Wikipedia, Elland Roadความทรงจำของทีม
Nousu Valioliigaan
ลีดส์คืนสู่พรีเมียร์ลีกหลังห่างหาย 16 ปี เมื่อเวสต์บรอมวิชแพ้ฮัดเดอร์สฟิลด์
แหล่ง: Premier League (premierleague.com), Leeds United win promotion to the Premier League