ทีมของฉัน
Hull City
ภาพรวมทีม
● ฤดูกาล 2026-27 · แผนการเล่นล่าสุด · นัดที่ 6
การตรวจสอบถัดไป
นัดที่แล้ว
Hull City – Everton 2–2 (ครึ่งแรก 0–0) · ประตู: Belloumi, Gelhardt
พรีวิวย้อนหลัง
ไม่มีการเผยแพร่พรีวิวก่อนนัดนี้ พรีวิวด้านล่างสร้างขึ้นหลังจบนัดจากข้อมูลก่อนนัดเท่านั้น (จะได้บทอ่านเดียวกันหากทำก่อนนัด) และให้คะแนนเทียบกับสิ่งที่เกิดขึ้นจริง
ดูก่อน: แรงกดดันปะทะแนวรับ Hull City ยิงฤดูกาลนี้เฉลี่ย 12.2 ครั้งต่อนัด (อันดับ 14 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Everton เสียการยิง 13.8 ครั้ง (อันดับ 11) จำนวนลูกยิงของนัดนี้จะบอกว่าตัวเลขไหนเป็นจริง
สิ่งที่เกิดขึ้น: เกมรับชนะ: ยิง 9 ครั้ง (ฐาน 12.2 คู่แข่งเสียเฉลี่ย 13.8)
แล้วดู: การจบสกอร์ปะทะผู้รักษาประตู Hull City ทำประตูฤดูกาลนี้จาก 9.8 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิง (อันดับ 10 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Everton เซฟได้ 83.3 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิงเข้ากรอบ (อันดับ 2) ในนัดนี้จะเห็นว่าจำนวนประตูสอดคล้องกับภัยคุกคามหรือไม่
สิ่งที่เกิดขึ้น: การจบสกอร์ยืนระยะ: 2 ประตูจากค่าคาด 1.37 (+0.63) ยิงเข้า 22 % ของลูกยิง
อย่างที่สาม: ลูกตั้งเตะ Hull City ได้เตะมุมฤดูกาลนี้เฉลี่ย 3.4 ครั้งต่อนัด (อันดับ 17 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Everton เสียเตะมุม 4.4 (อันดับ 15) ความคาดหมายคืออย่างน้อย 3 ลูก
สิ่งที่เกิดขึ้น: เป็นไปตามคาด: เตะมุม 7 (คาด 3), 2 ประตู
อย่างที่สี่: เกมตรงให้ผล. ครองบอล 32 % (20./20) และความแม่นจ่าย 72 % (20./20) แต่ผลผลิตยังเกินคาด (+0.48)
สิ่งที่เกิดขึ้น: เกมตรงให้ผล เกิดซ้ำในนัดนี้: ครองบอล 35 % 2 ประตู
และอีกอย่าง: รักษาความนำจนจบ. รักษาความนำได้บ่อยกว่าเสียไป และภัยคุกคามของคู่แข่งลดลงในครึ่งหลัง (xG ครึ่งหลังต่ำกว่าครึ่งแรก)
สิ่งที่เกิดขึ้น: รักษาความนำจนจบ ยังค้างอยู่ในนัดนี้: ไม่ได้นำตอนพักครึ่งในนัดนี้
สุดท้าย: นักเตะที่เลือก Konstantinos Tzolakis คือผู้เล่นที่ดีที่สุดของทีมในการให้คะแนนรายนัดฤดูกาลนี้: เฉลี่ย 25.8 คะแนนใน 5 นัด ติดสามอันดับแรก 4 ครั้ง
สิ่งที่เกิดขึ้น: ตัวชูไม่เป็นจริง: Konstantinos Tzolakis อยู่อันดับ 5/15 ของทีมในคะแนนนัด
จากนัดนี้: ยืนระยะ 3/5
ผลอ่านจากข้อมูลรายนัด ● จะบันทึกทั้งที่เข้าเป้าและที่พลาดไว้ในผลงานที่ผ่านมา
มุมผู้จัดการทีม · แฟนตาซี
นักเตะทั้งลีก ฟอร์มและความเสี่ยง → นักเตะทั้งหมดระดับตั้งต้นของทีม
ต้นทุนของการขาดวินัยเพิ่มขึ้น: โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 15 ครั้ง (อา. 11.10. เหย้า พบ Everton)
นัดถัดไป · พบ Fulham: ความน่าจะเป็นของตลาด ▷ Hull City 20 %, Fulham 56 % แม้ในตาราง Hull City อยู่อันดับ 8 และ Fulham อันดับ 20
ราคาที่ต้องจ่ายเรื่องวินัยอาจแพงขึ้น
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 15 ครั้ง
บททดสอบถัดไป ใบเหลืองจะสะสมจนโดนแบน หรือฟาวล์จะกลายเป็นการเสียประตูไหม?
สมมติฐานอื่นที่ติดตาม (7)
สมมติฐานที่ 2 · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 6 นัด
ความอันตรายดูเหมือนเทไปที่ครึ่งหลัง
สนับสนุน
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: ภัยของตัวเอง 0.57 → 0.80 xG คู่แข่ง 0.86 → 0.87
+ ส. 5.9. เหย้า พบ Aston Villa: ภัยของตัวเอง 0.08 → 0.49 xG คู่แข่ง 0.57 → 1.36
+ ส. 29.8. เยือน พบ Coventry: ภัยของตัวเอง 0.02 → 0.70 xG คู่แข่ง 1.08 → 0.20
+ ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: ภัยของตัวเอง 0.34 → 1.26 xG คู่แข่ง 1.19 → 0.25
+ ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: ภัยของตัวเอง 0.44 → 0.94 xG คู่แข่ง 0.18 → 0.72
แย้ง
− ส. 22.8. เหย้า พบ Manchester United: ภัยของตัวเอง 1.16 → 0.10 xG คู่แข่ง 0.71 → 1.10
บททดสอบถัดไป ความอันตรายจะยังเพิ่มขึ้นจากครึ่งแรกไปครึ่งหลังไหม แม้ในเกมที่สูสี?
สมมติฐานที่ 3 · เขตโทษของตัวเอง สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 6 นัด
คู่แข่งดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ง่ายเกินไป
สนับสนุน
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 11 ครั้ง (รวม 15)
+ ส. 5.9. เหย้า พบ Aston Villa: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 10 ครั้ง (รวม 13)
+ ส. 22.8. เหย้า พบ Manchester United: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 15 ครั้ง (รวม 21)
+ ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 9 ครั้ง (รวม 12)
แย้ง
− ส. 29.8. เยือน พบ Coventry: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 7 ครั้ง (รวม 11)
− ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 6 ครั้ง (รวม 12)
บททดสอบถัดไป จำนวนการยิงที่เสียในเขตโทษจะลดลงต่ำกว่าแปดครั้งไหม?
สมมติฐานที่ 4 · การแย่งบอลตัวต่อตัว สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 6 นัด
การแย่งบอลตัวต่อตัวดูเหมือนเป็นตัวขับเคลื่อนเกมของทีม
สนับสนุน
+ ส. 5.9. เหย้า พบ Aston Villa: ชนะดวล 55 % (46/84)
+ ส. 29.8. เยือน พบ Coventry: ชนะดวล 55 % (45/82)
+ ส. 22.8. เหย้า พบ Manchester United: ชนะดวล 59 % (50/85)
+ ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: ชนะดวล 52 % (50/96)
แย้ง
− อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: ชนะดวล 39 % (36/93)
− ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: ชนะดวล 47 % (41/88)
บททดสอบถัดไป อัตราชนะการแย่งบอลจะยังเกินครึ่งไหม แม้เจอคู่แข่งที่ครองบอลเหนือกว่า?
สมมติฐานที่ 5 · แรงกดดันในเขตโทษ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 4 นัด
ทีมดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ซ้ำ ๆ
สนับสนุน
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: ยิงจากในกรอบ 9/9
+ ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: ยิงจากในกรอบ 12/22
+ ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: ยิงจากในกรอบ 9/14
แย้ง
− ส. 29.8. เยือน พบ Coventry: ยิงจากในกรอบ 2/5
บททดสอบถัดไป การยิงในเขตโทษจะยังเกินแปดครั้งไหมเมื่อคู่แข่งตั้งรับลึกขึ้น?
สมมติฐานที่ 6 · ไลน์รับ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 3 นัด
ไลน์รับดูเหมือนยืนสูง
สนับสนุน
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 4 ครั้ง
+ ส. 29.8. เยือน พบ Coventry: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 3 ครั้ง
+ ส. 22.8. เหย้า พบ Manchester United: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 3 ครั้ง
แย้ง
ยังไม่มีหลักฐานแย้ง
บททดสอบถัดไป กับดักล้ำหน้าจะยังทำงานไหมเมื่อเจอคู่แข่งที่เล่นตรงไปตรงมามากกว่า?
สมมติฐานที่ 7 · ผู้รักษาประตู สถานะ · ขัดแย้งกัน · 6 นัด
ระดับของผู้รักษาประตูอาจกลายเป็นตัวชี้ขาดของทีม
สนับสนุน
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: เซฟ 4 ครั้ง
+ ส. 22.8. เหย้า พบ Manchester United: เซฟ 5 ครั้ง
+ ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: เซฟ 5 ครั้ง
แย้ง
− ส. 5.9. เหย้า พบ Aston Villa: เซฟ 1 ครั้ง
− ส. 29.8. เยือน พบ Coventry: เซฟ 3 ครั้ง
− ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: เซฟ 3 ครั้ง
บททดสอบถัดไป ระดับการเซฟจะคงอยู่ไหมเมื่อคุณภาพการยิงเปลี่ยนไป?
สมมติฐานที่ 8 · เกมตรงให้ผล สถานะ · ใหม่ · 6 นัด
ดูเหมือนเกมตรงจะเวิร์กแม้ตอนมีบอล
สนับสนุน
+ vs : ครองบอล 33 % (20./20) และความแม่นจ่าย 72 % (20./20) แต่ผลผลิตยังเกินคาด (+1.11)
แย้ง
ยังไม่มีหลักฐานแย้ง
บททดสอบถัดไป จะยืนระยะในนัดต่อไปไหม: ผลผลิตอยู่เหนือค่าคาดเมื่อคู่แข่งยอมทิ้งบอลให้เอง?
แสดง 57 ข้อค้นพบ
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · การจบสกอร์ − 2 ประตูจากค่าคาด 1.37 (+0.63)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.57 → 0.80 xG คู่แข่ง 0.86 → 0.87
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · ผู้รักษาประตู + เซฟ 4 ครั้ง
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 5/9 (56 %)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 4 ครั้ง
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · วินัย + โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 15 ครั้ง
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 39 % (36/93)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 35 % ดวล 39 %
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 7 ครั้ง เสีย 6
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 11 ครั้ง (รวม 15)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Everton · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 9/9
ส. 5 ก.ย. เหย้า พบ Aston Villa · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 0.57 (-0.57)
ส. 5 ก.ย. เหย้า พบ Aston Villa · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.08 → 0.49 xG คู่แข่ง 0.57 → 1.36
ส. 5 ก.ย. เหย้า พบ Aston Villa · ผู้รักษาประตู − เซฟ 1 ครั้ง
ส. 5 ก.ย. เหย้า พบ Aston Villa · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 4/11 (36 %)
ส. 5 ก.ย. เหย้า พบ Aston Villa · วินัย + โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 10 ครั้ง
ส. 5 ก.ย. เหย้า พบ Aston Villa · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 55 % (46/84)
ส. 5 ก.ย. เหย้า พบ Aston Villa · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 26 % ดวล 55 %
ส. 5 ก.ย. เหย้า พบ Aston Villa · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 10 ครั้ง (รวม 13)
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.02 → 0.70 xG คู่แข่ง 1.08 → 0.20
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · ผู้รักษาประตู − เซฟ 3 ครั้ง
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 2/5 (40 %)
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 3 ครั้ง
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · วินัย + โดนใบ 4 ใบ ฟาวล์ 8 ครั้ง
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 55 % (45/82)
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 31 % ดวล 55 %
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · เขตโทษของตัวเอง − โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 7 ครั้ง (รวม 11)
ส. 29 ส.ค. เยือน พบ Coventry · แรงกดดันในเขตโทษ − ยิงจากในกรอบ 2/5
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · การจบสกอร์ − 2 ประตูจากค่าคาด 1.26 (+0.74)
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 1.16 → 0.10 xG คู่แข่ง 0.71 → 1.10
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · ผู้รักษาประตู + เซฟ 5 ครั้ง
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 4/8 (50 %)
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 3 ครั้ง
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · วินัย + โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 10 ครั้ง
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 59 % (50/85)
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 28 % ดวล 59 %
ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Manchester United · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 15 ครั้ง (รวม 21)
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · การจบสกอร์ + 1 ประตูจากค่าคาด 1.59 (-0.59)
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.34 → 1.26 xG คู่แข่ง 1.19 → 0.25
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · ผู้รักษาประตู − เซฟ 3 ครั้ง
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 4/22 (18 %)
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · วินัย + โดนใบ 4 ใบ ฟาวล์ 10 ครั้ง
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 52 % (50/96)
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 44 % ดวล 52 %
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 7 ครั้ง เสีย 4
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 9 ครั้ง (รวม 12)
ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Newcastle · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 12/22
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · การจบสกอร์ − 2 ประตูจากค่าคาด 1.38 (+0.62)
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.44 → 0.94 xG คู่แข่ง 0.18 → 0.72
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · ผู้รักษาประตู + เซฟ 5 ครั้ง
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 5/14 (36 %)
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · วินัย + โดนใบ 5 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 47 % (41/88)
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 32 % ดวล 47 %
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 4 ครั้ง เสีย 10
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · เขตโทษของตัวเอง − โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 6 ครั้ง (รวม 12)
ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Chelsea · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 9/14
Suljetut hypoteesit (4)
สมมติฐานที่ 1 · การจบสกอร์ สถานะ · ปิดแล้ว · 5 นัด
การทำประตูอาจยังคงต่ำกว่าโอกาสที่สร้างได้
สนับสนุน
+ ส. 5.9. เหย้า พบ Aston Villa: 0 ประตูจากค่าคาด 0.57 (-0.57)
+ ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: 1 ประตูจากค่าคาด 1.59 (-0.59)
แย้ง
− อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: 2 ประตูจากค่าคาด 1.37 (+0.63)
− ส. 22.8. เหย้า พบ Manchester United: 2 ประตูจากค่าคาด 1.26 (+0.74)
− ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: 2 ประตูจากค่าคาด 1.38 (+0.62)
บททดสอบถัดไป จำนวนประตูจะขยับเข้าใกล้ค่าคาดหวังในนัดหน้าไหม?
สมมติฐานที่ 2 · ความแม่นยำในการยิง สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด
การยิงดูเหมือนตรงกรอบไม่บ่อยเท่าที่ควร
สนับสนุน
+ ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: ยิงตรงกรอบ 4/22 (18 %)
แย้ง
− อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: ยิงตรงกรอบ 5/9 (56 %)
− ส. 5.9. เหย้า พบ Aston Villa: ยิงตรงกรอบ 4/11 (36 %)
− ส. 29.8. เยือน พบ Coventry: ยิงตรงกรอบ 2/5 (40 %)
− ส. 22.8. เหย้า พบ Manchester United: ยิงตรงกรอบ 4/8 (50 %)
− ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: ยิงตรงกรอบ 5/14 (36 %)
บททดสอบถัดไป สัดส่วนการยิงตรงกรอบจะขึ้นเกินหนึ่งในสามไหม?
สมมติฐานที่ 3 · การครองบอลและการแย่งบอล สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด
อาจครองบอลได้โดยไม่ชนะการแย่งบอล
สนับสนุน
ไม่มีหลักฐานสนับสนุนอีกต่อไป
แย้ง
− อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: ครองบอล 35 % ดวล 39 %
− ส. 5.9. เหย้า พบ Aston Villa: ครองบอล 26 % ดวล 55 %
− ส. 29.8. เยือน พบ Coventry: ครองบอล 31 % ดวล 55 %
− ส. 22.8. เหย้า พบ Manchester United: ครองบอล 28 % ดวล 59 %
− ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: ครองบอล 44 % ดวล 52 %
− ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: ครองบอล 32 % ดวล 47 %
บททดสอบถัดไป สมดุลการแย่งบอลจะพลิกไหมเมื่อคู่แข่งเพรสซิ่งสูงขึ้น?
สมมติฐานที่ 4 · ลูกตั้งเตะ สถานะ · ปิดแล้ว · 3 นัด
ลูกตั้งเตะอาจยังไม่ให้ผล
สนับสนุน
ไม่มีหลักฐานสนับสนุนอีกต่อไป
แย้ง
− อา. 11.10. เหย้า พบ Everton: เตะมุม 7 ครั้ง เสีย 6
− ส. 19.9. เยือน พบ Newcastle: เตะมุม 7 ครั้ง เสีย 4
− ส. 12.9. เยือน พบ Chelsea: เตะมุม 4 ครั้ง เสีย 10
บททดสอบถัดไป ลูกเตะมุมหรือฟรีคิกจะกลายเป็นประตูในนัดต่อ ๆ ไปไหม?
ตัวเลขที่วัดได้ของฤดูกาล
ไลน์รับ: ไลน์ระดับกลาง: คู่แข่งล้ำหน้า 15 ครั้ง
การขึ้นเกม: ขึ้นเกมตรงไปตรงมา: จ่าย 24.6 ครั้งต่อการยิง (ตรงที่สุดอันดับ 3./20 ของลีก) ครองบอล 33 %
ลูกตั้งเตะ: เกมรุกได้เตะมุม 24 ครั้ง (อันดับ 15./20 ของลีก) ยังไม่มีประตูลูกโหม่ง; เกมรับเสียเตะมุม 36 ครั้ง (1./20) ยังไม่เสียประตูลูกโหม่ง
ครึ่งหลัง: แดนตัวเองรั่วช่วงท้าย (เสีย 3+4); ภัยคุกคามของตัวเองเพิ่มขึ้นในครึ่งหลัง (2.61 → 4.29 xG); ภัยคุกคามของคู่แข่งคงที่ (4.59 → 4.50 xG); เปลี่ยนตัวแรกเฉลี่ยนาทีที่ 57
เมื่อขึ้นนำ: สถานะนำพัง: นำ 2 ครั้งเมื่อจบครึ่งแรก แต่ผลไม่อยู่ (xG คู่แข่ง 4.59 → 4.50)
เกมตรงให้ผล: ครองบอล 33 % (20./20) และความแม่นจ่าย 72 % (20./20) แต่ผลผลิตยังเกินคาด (+1.11)
ติดตามว่าเกมบอลตรงจะเวิร์กไหมแม้คู่แข่งยอมทิ้งบอลให้เอง
รักษาความนำจนจบ: รักษาความนำได้บ่อยกว่าเสียไป และภัยคุกคามของคู่แข่งลดลงในครึ่งหลัง (xG ครึ่งหลังต่ำกว่าครึ่งแรก)
ติดตามว่าความนำจะอยู่รอดเมื่อเจอคู่แข่งที่แข็งกว่าหรือไม่ และภัยของคู่แข่งจะยังลดลงในครึ่งหลังต่อไปหรือไม่
ครึ่งหลังคมขึ้น: ภัยคุกคามเพิ่มขึ้นในครึ่งหลัง (xG ครึ่งหลัง – ครึ่งแรก +1.68)
ติดตามว่าความคมในครึ่งหลังจะเกิดซ้ำหรือไม่: มาจากโครงสร้างหรือจากคู่แข่ง
ความทรงจำของทีม
ไม่มีความทรงจำสโมสรที่ยืนยันแล้วสำหรับวันนี้