
ทีมของฉัน
Crystal Palace
ภาพรวมทีม
● ฤดูกาล 2026-27 · แผนการเล่นล่าสุด · นัดที่ 6
การตรวจสอบถัดไป
นัดที่แล้ว
Crystal Palace – Nott'm Forest 3–1 (ครึ่งแรก 2–1) · ประตู: Kamada, Lerma, Yeremy
พรีวิวย้อนหลัง
ไม่มีการเผยแพร่พรีวิวก่อนนัดนี้ พรีวิวด้านล่างสร้างขึ้นหลังจบนัดจากข้อมูลก่อนนัดเท่านั้น (จะได้บทอ่านเดียวกันหากทำก่อนนัด) และให้คะแนนเทียบกับสิ่งที่เกิดขึ้นจริง
ดูก่อน: แรงกดดันปะทะแนวรับ Crystal Palace ยิงฤดูกาลนี้เฉลี่ย 10.6 ครั้งต่อนัด (อันดับ 17 ของลีก ฤดูกาลที่แล้ว 11.6 อันดับ 13) ส่วน Nott'm Forest เสียการยิง 10.4 ครั้ง (อันดับ 1) จำนวนลูกยิงของนัดนี้จะบอกว่าตัวเลขไหนเป็นจริง
สิ่งที่เกิดขึ้น: แรงกดยังอยู่: ยิง 13 ครั้ง (ฐาน 10.6 คู่แข่งเสียเฉลี่ย 10.4)
แล้วดู: การจบสกอร์ปะทะผู้รักษาประตู Crystal Palace ทำประตูฤดูกาลนี้จาก 11.3 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิง (อันดับ 9 ของลีก ฤดูกาลที่แล้ว 9.3 อันดับ 19) ส่วน Nott'm Forest เซฟได้ 66.7 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิงเข้ากรอบ (อันดับ 10) ในนัดนี้จะเห็นว่าจำนวนประตูสอดคล้องกับภัยคุกคามหรือไม่
สิ่งที่เกิดขึ้น: การจบสกอร์ยืนระยะ: 3 ประตูจากค่าคาด 2.42 (+0.58) ยิงเข้า 23 % ของลูกยิง
อย่างที่สาม: ลูกตั้งเตะ Crystal Palace ได้เตะมุมฤดูกาลนี้เฉลี่ย 2.4 ครั้งต่อนัด (อันดับ 20 ของลีก ฤดูกาลที่แล้ว 4.2 อันดับ 17) ส่วน Nott'm Forest เสียเตะมุม 4.6 (อันดับ 11) ความคาดหมายคืออย่างน้อย 2 ลูก
สิ่งที่เกิดขึ้น: เป็นไปตามคาด: เตะมุม 5 (คาด 2), 3 ประตู
อย่างที่สี่: ทั้งระบบรั้งท้าย ครองบอล 44 % (อันดับ 18./20), ผลิตเอง 1.25 xG และให้คู่แข่ง 1.75 xG (มากอันดับ 4./20): 3 ตัวชี้วัดรั้งท้ายพร้อมกัน
สิ่งที่เกิดขึ้น: ทั้งระบบรั้งท้าย พลิกในนัดนี้: ครองบอล 43 % 3 ประตู
และอีกอย่าง: คู่แข่งเข้าถึงกรอบเขตโทษได้ โดนยิงจากในกรอบ 62 ครั้ง (มากเป็นอันดับ 1 จาก 20) รวม 84 ครั้ง (74 % จากในกรอบ)
สิ่งที่เกิดขึ้น: คู่แข่งเข้ากรอบได้ เกิดซ้ำในนัดนี้: โดนยิงจากในกรอบ 16 ครั้ง
สุดท้าย: นักเตะที่เลือก Daichi Kamada คือผู้เล่นที่ดีที่สุดของทีมในการให้คะแนนรายนัดฤดูกาลนี้: เฉลี่ย 21.8 คะแนนใน 5 นัด ติดสามอันดับแรก 4 ครั้ง
สิ่งที่เกิดขึ้น: ตัวชูเป็นจริง: Daichi Kamada ติดกลุ่มดีสุดของทีมในคะแนนนัด (3/15) และทำ 1+0.
จากนัดนี้: ยืนระยะ 5/6
ผลอ่านจากข้อมูลรายนัด ● จะบันทึกทั้งที่เข้าเป้าและที่พลาดไว้ในผลงานที่ผ่านมา
มุมผู้จัดการทีม · แฟนตาซี


ระดับตั้งต้นของทีม
โดนเข้ากรอบง่ายเกินไป: โดนยิงจากในกรอบ 9 ครั้ง (รวม 13) (อา. 20.9. เยือน พบ Leeds)
คู่แข่งดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ง่ายเกินไป
+ อา. 20.9. เยือน พบ Leeds: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 9 ครั้ง (รวม 13)
ฤดูกาลที่แล้ว โดนยิง 11.7 ครั้งในนัดนี้ (ไม่มีข้อมูลแยกในกรอบ)
บททดสอบถัดไป จำนวนการยิงที่เสียในเขตโทษจะลดลงต่ำกว่าแปดครั้งไหม?
สมมติฐานอื่นที่ติดตาม (6)
สมมติฐานที่ 2 · แรงกดดันในเขตโทษ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 3 นัด
ทีมดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ซ้ำ ๆ
สนับสนุน
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: ยิงจากในกรอบ 11/13
+ ส. 22.8. เยือน พบ Everton: ยิงจากในกรอบ 8/11
+ ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: ยิงจากในกรอบ 9/11
แย้ง
ยังไม่มีหลักฐานแย้ง
ฤดูกาลที่แล้ว ยิง 11.6 ครั้งในนัดนี้ (ฤดูกาลก่อนไม่มีข้อมูลแยกในกรอบ จึงเทียบด้วยจำนวนลูกยิง)
บททดสอบถัดไป การยิงในเขตโทษจะยังเกินแปดครั้งไหมเมื่อคู่แข่งตั้งรับลึกขึ้น?
สมมติฐานที่ 3 · วินัย สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 5 นัด
ราคาที่ต้องจ่ายเรื่องวินัยอาจแพงขึ้น
สนับสนุน
+ อา. 20.9. เยือน พบ Leeds: โดนใบ 3 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 11 ครั้ง
+ ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 6 ครั้ง
แย้ง
− ศ. 28.8. เหย้า พบ Manchester City: โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 8 ครั้ง
− ส. 22.8. เยือน พบ Everton: โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 15 ครั้ง
ฤดูกาลที่แล้ว ในนัดนี้โดนใบ 2.0 ใบ และฟาวล์ 10.5 ครั้ง
บททดสอบถัดไป ใบเหลืองจะสะสมจนโดนแบน หรือฟาวล์จะกลายเป็นการเสียประตูไหม?
สมมติฐานที่ 4 · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง สถานะ · ขัดแย้งกัน · 6 นัด
ความอันตรายดูเหมือนเทไปที่ครึ่งหลัง
สนับสนุน
+ อา. 20.9. เยือน พบ Leeds: ภัยของตัวเอง 0.18 → 0.88 xG คู่แข่ง 0.54 → 0.77
+ ส. 5.9. เยือน พบ Fulham: ภัยของตัวเอง 0.30 → 1.67 xG คู่แข่ง 1.60 → 1.54
+ ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: ภัยของตัวเอง 0.20 → 0.41 xG คู่แข่ง 0.92 → 0.76
แย้ง
− อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: ภัยของตัวเอง 1.41 → 1.01 xG คู่แข่ง 2.18 → 0.80
− ศ. 28.8. เหย้า พบ Manchester City: ภัยของตัวเอง 0.30 → 0.27 xG คู่แข่ง 0.85 → 0.61
− ส. 22.8. เยือน พบ Everton: ภัยของตัวเอง 1.65 → 0.39 xG คู่แข่ง 0.31 → 0.85
ฤดูกาลที่แล้ว 51 % ของประตูมาในครึ่งหลัง (21 / 41)
บททดสอบถัดไป ความอันตรายจะยังเพิ่มขึ้นจากครึ่งแรกไปครึ่งหลังไหม แม้ในเกมที่สูสี?
สมมติฐานที่ 5 · ผู้รักษาประตู สถานะ · ขัดแย้งกัน · 6 นัด
ระดับของผู้รักษาประตูอาจกลายเป็นตัวชี้ขาดของทีม
สนับสนุน
+ อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: เซฟ 4 ครั้ง
+ ศ. 28.8. เหย้า พบ Manchester City: เซฟ 4 ครั้ง
+ ส. 5.9. เยือน พบ Fulham: เซฟ 5 ครั้ง
แย้ง
− อา. 20.9. เยือน พบ Leeds: เซฟ 2 ครั้ง
− ส. 22.8. เยือน พบ Everton: เซฟ 3 ครั้ง
− ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: เซฟ 3 ครั้ง
ฤดูกาลที่แล้ว ลูกยิงตรงกรอบถูกหยุดไว้ 69 % (เสีย 51 จาก 162)
บททดสอบถัดไป ระดับการเซฟจะคงอยู่ไหมเมื่อคุณภาพการยิงเปลี่ยนไป?
สมมติฐานที่ 6 · ลูกตั้งเตะ สถานะ · กำลังแย่ลง · 2 นัด
ลูกตั้งเตะอาจยังไม่ให้ผล
สนับสนุน
ไม่มีหลักฐานสนับสนุนอีกต่อไป
แย้ง
− อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 8
− ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: เตะมุม 6 ครั้ง เสีย 3
ฤดูกาลที่แล้ว เตะมุม 4.2 ครั้งในนัดนี้ เสีย 5.2
บททดสอบถัดไป ลูกเตะมุมหรือฟรีคิกจะกลายเป็นประตูในนัดต่อ ๆ ไปไหม?
สมมติฐานที่ 7 · ไลน์รับ สถานะ · แผ่วลง · 1 นัด
ไลน์รับดูเหมือนยืนสูง
สนับสนุน
ไม่มีหลักฐานสนับสนุนอีกต่อไป
แย้ง
− ศ. 28.8. เหย้า พบ Manchester City: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง
บททดสอบถัดไป กับดักล้ำหน้าจะยังทำงานไหมเมื่อเจอคู่แข่งที่เล่นตรงไปตรงมามากกว่า?
แสดง 52 ข้อค้นพบ
อา. 20 ก.ย. เยือน พบ Leeds · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 1.06 (-1.06)
อา. 20 ก.ย. เยือน พบ Leeds · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.18 → 0.88 xG คู่แข่ง 0.54 → 0.77
อา. 20 ก.ย. เยือน พบ Leeds · ผู้รักษาประตู − เซฟ 2 ครั้ง
อา. 20 ก.ย. เยือน พบ Leeds · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 4/12 (33 %)
อา. 20 ก.ย. เยือน พบ Leeds · วินัย + โดนใบ 3 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง
อา. 20 ก.ย. เยือน พบ Leeds · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 44 % (44/101)
อา. 20 ก.ย. เยือน พบ Leeds · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 49 % ดวล 44 %
อา. 20 ก.ย. เยือน พบ Leeds · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 9 ครั้ง (รวม 13)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · การจบสกอร์ − 3 ประตูจากค่าคาด 2.42 (+0.58)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 1.41 → 1.01 xG คู่แข่ง 2.18 → 0.80
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · ผู้รักษาประตู + เซฟ 4 ครั้ง
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 7/13 (54 %)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · วินัย + โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 11 ครั้ง
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 51 % (50/98)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 43 % ดวล 51 %
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 5 ครั้ง เสีย 8
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 16 ครั้ง (รวม 24)
อา. 11 ต.ค. เหย้า พบ Nottingham Forest · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 11/13
ศ. 28 ส.ค. เหย้า พบ Manchester City · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.30 → 0.27 xG คู่แข่ง 0.85 → 0.61
ศ. 28 ส.ค. เหย้า พบ Manchester City · ผู้รักษาประตู + เซฟ 4 ครั้ง
ศ. 28 ส.ค. เหย้า พบ Manchester City · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 1/9 (11 %)
ศ. 28 ส.ค. เหย้า พบ Manchester City · ไลน์รับ − จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง
ศ. 28 ส.ค. เหย้า พบ Manchester City · วินัย − โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 8 ครั้ง
ศ. 28 ส.ค. เหย้า พบ Manchester City · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 51 % (55/107)
ศ. 28 ส.ค. เหย้า พบ Manchester City · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 28 % ดวล 51 %
ศ. 28 ส.ค. เหย้า พบ Manchester City · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 12 ครั้ง (รวม 18)
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Fulham · การจบสกอร์ − 3 ประตูจากค่าคาด 1.97 (+1.03)
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Fulham · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.30 → 1.67 xG คู่แข่ง 1.60 → 1.54
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Fulham · ผู้รักษาประตู + เซฟ 5 ครั้ง
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Fulham · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 5/10 (50 %)
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Fulham · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 55 % (44/80)
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Fulham · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 36 % ดวล 55 %
ส. 5 ก.ย. เยือน พบ Fulham · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 22 ครั้ง (รวม 25)
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 2.04 (-2.04)
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 1.65 → 0.39 xG คู่แข่ง 0.31 → 0.85
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · ผู้รักษาประตู − เซฟ 3 ครั้ง
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 4/11 (36 %)
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · วินัย − โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 15 ครั้ง
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 46 % (46/99)
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · การครองบอลและการแย่งบอล + ครองบอล 58 % ดวล 46 %
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 11 ครั้ง (รวม 16)
ส. 22 ส.ค. เยือน พบ Everton · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 8/11
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · การจบสกอร์ − 2 ประตูจากค่าคาด 0.62 (+1.38)
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.20 → 0.41 xG คู่แข่ง 0.92 → 0.76
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · ผู้รักษาประตู − เซฟ 3 ครั้ง
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 4/11 (36 %)
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · วินัย + โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 6 ครั้ง
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 56 % (50/89)
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 47 % ดวล 56 %
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 6 ครั้ง เสีย 3
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 8 ครั้ง (รวม 12)
ส. 12 ก.ย. เหย้า พบ Ipswich · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 9/11
Suljetut hypoteesit (4)
สมมติฐานที่ 1 · การจบสกอร์ สถานะ · ปิดแล้ว · 5 นัด
การทำประตูอาจยังคงต่ำกว่าโอกาสที่สร้างได้
สนับสนุน
+ อา. 20.9. เยือน พบ Leeds: 0 ประตูจากค่าคาด 1.06 (-1.06)
+ ส. 22.8. เยือน พบ Everton: 0 ประตูจากค่าคาด 2.04 (-2.04)
แย้ง
− อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: 3 ประตูจากค่าคาด 2.42 (+0.58)
− ส. 5.9. เยือน พบ Fulham: 3 ประตูจากค่าคาด 1.97 (+1.03)
− ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: 2 ประตูจากค่าคาด 0.62 (+1.38)
ฤดูกาลที่แล้ว 1.1 ประตูจากการยิง 11.6 ครั้งในนัดนี้ คิดเป็น 9 % ของลูกยิง
บททดสอบถัดไป จำนวนประตูจะขยับเข้าใกล้ค่าคาดหวังในนัดหน้าไหม?
สมมติฐานที่ 2 · การแย่งบอลตัวต่อตัว สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด
การแย่งบอลตัวต่อตัวดูเหมือนเป็นตัวขับเคลื่อนเกมของทีม
สนับสนุน
+ ส. 5.9. เยือน พบ Fulham: ชนะดวล 55 % (44/80)
+ ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: ชนะดวล 56 % (50/89)
แย้ง
− อา. 20.9. เยือน พบ Leeds: ชนะดวล 44 % (44/101)
− อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: ชนะดวล 51 % (50/98)
− ศ. 28.8. เหย้า พบ Manchester City: ชนะดวล 51 % (55/107)
− ส. 22.8. เยือน พบ Everton: ชนะดวล 46 % (46/99)
บททดสอบถัดไป อัตราชนะการแย่งบอลจะยังเกินครึ่งไหม แม้เจอคู่แข่งที่ครองบอลเหนือกว่า?
สมมติฐานที่ 3 · ความแม่นยำในการยิง สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด
การยิงดูเหมือนตรงกรอบไม่บ่อยเท่าที่ควร
สนับสนุน
+ ศ. 28.8. เหย้า พบ Manchester City: ยิงตรงกรอบ 1/9 (11 %)
แย้ง
− อา. 20.9. เยือน พบ Leeds: ยิงตรงกรอบ 4/12 (33 %)
− อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: ยิงตรงกรอบ 7/13 (54 %)
− ส. 5.9. เยือน พบ Fulham: ยิงตรงกรอบ 5/10 (50 %)
− ส. 22.8. เยือน พบ Everton: ยิงตรงกรอบ 4/11 (36 %)
− ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: ยิงตรงกรอบ 4/11 (36 %)
ฤดูกาลที่แล้ว 32 % ของลูกยิงตรงกรอบ (141 / 442)
บททดสอบถัดไป สัดส่วนการยิงตรงกรอบจะขึ้นเกินหนึ่งในสามไหม?
สมมติฐานที่ 4 · การครองบอลและการแย่งบอล สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด
อาจครองบอลได้โดยไม่ชนะการแย่งบอล
สนับสนุน
+ ส. 22.8. เยือน พบ Everton: ครองบอล 58 % ดวล 46 %
แย้ง
− อา. 20.9. เยือน พบ Leeds: ครองบอล 49 % ดวล 44 %
− อา. 11.10. เหย้า พบ Nottingham Forest: ครองบอล 43 % ดวล 51 %
− ศ. 28.8. เหย้า พบ Manchester City: ครองบอล 28 % ดวล 51 %
− ส. 5.9. เยือน พบ Fulham: ครองบอล 36 % ดวล 55 %
− ส. 12.9. เหย้า พบ Ipswich: ครองบอล 47 % ดวล 56 %
บททดสอบถัดไป สมดุลการแย่งบอลจะพลิกไหมเมื่อคู่แข่งเพรสซิ่งสูงขึ้น?
ตัวเลขที่วัดได้ของฤดูกาล
ไลน์รับ: ไลน์ลึก: กับดักล้ำหน้าทำงานแค่ 7 ครั้ง (17./20); กรอบเปิด: 72 % ของลูกยิงที่เสียมาจากในกรอบ
การขึ้นเกม: วิธีขึ้นเกมระดับกลาง: จ่าย 36.8 ครั้งต่อการยิงหนึ่งครั้ง ครองบอล 44 %
ลูกตั้งเตะ: เกมรุกได้เตะมุม 17 ครั้ง (อันดับ 19./20 ของลีก) ยังไม่มีประตูลูกโหม่ง; เกมรับเสียเตะมุม 32 ครั้ง (3./20) ยังไม่เสียประตูลูกโหม่ง
ครึ่งหลัง: ผลผลิตเทไปครึ่งหลัง (3+6 ประตู); แดนตัวเองแน่นขึ้นช่วงท้าย (เสีย 7+5); ภัยคุกคามของตัวเองคงที่ในครึ่งหลัง (4.04 → 4.63 xG); ภัยคุกคามของคู่แข่งคงที่ (6.40 → 5.33 xG); เปลี่ยนตัวแรกเฉลี่ยนาทีที่ 53 (ปฏิกิริยาที่ถูกบังคับ)
คู่แข่งเข้ากรอบได้: โดนยิงจากในกรอบ 78 ครั้ง (มากเป็นอันดับ 1 จาก 20) รวม 108 ครั้ง (72 % จากในกรอบ)
ติดตามว่าจำนวนลูกยิงที่เสียในกรอบจะลดลงไหม: การรั่วในกรอบพยากรณ์ประตูที่เสียในระยะยาว
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้ว
| การจบสกอร์ ประตู เทียบ xG | การสร้างโอกาส แอสซิสต์ เทียบ xA | |
| กองหลัง | −2.0 | −1.7 |
| กองกลาง | −11.5 | −9.4 |
| กองหน้า | −3.5 | −3.7 |
อันตรายน้อย
เสียประตู เทียบ โอกาส
โปรไฟล์ข้อมูล · สไตล์ ลักษณะ ผลงาน ●
อ่านฟอร์มนักเตะ · 1
เอกลักษณ์ของทีม
สนามเหย้า
Selhurst Park
เซลเฮิร์สต์ พาร์กเปิดเมื่อ 30.8.1924 และพาเลซลงเล่นนัดแรกที่นั่นพบเชฟฟิลด์ เวนส์เดย์
แหล่ง: Crystal Palace FC (cpfc.co.uk), Selhurst Park formally opened 1924ความทรงจำของทีม
ก่อตั้ง Crystal Palace
คริสตัล พาเลซก่อตั้งที่บริเวณงานแสดงคริสตัลพาเลซในซิเดนแฮม สโมสรย้ายไปเซลเฮิร์สต์ พาร์กในปี 1924
แหล่ง: Crystal Palace FC (cpfc.co.uk), Our history