○ แปลด้วยเครื่อง ยังไม่ได้ตรวจโดยเจ้าของภาษา
Signals.⚽การแข่งขัน← หน้าแรก

ทีมของฉัน

Ipswich

ภาพรวมทีม

GKWalton
DEFOuattara
DEFDiop
DEFO'Shea
DEFDavis
MIDLukić
MIDFlorentino
MIDMaeda
MIDEnciso
MIDPhilogene
FWDEmersonn

● ฤดูกาล 2026-27 · แผนการเล่นล่าสุด · นัดที่ 6

กังวลเรื่องความฟิตฟอร์มไม่มีความเบี่ยงเบนที่วัดได้
ไม่มีความเบี่ยงเบนที่วัดได้ในผู้เล่นชุดหลักตอนนี้
ตัวสำรอง
FWDAkpomFWDFlemmingMIDMcAteerFWDEgeliDEFFurlong

การตรวจสอบถัดไป

นัดที่แล้ว

Ipswich – Fulham 2–1 (ครึ่งแรก 0–0) · ประตู: O'Shea, Ouattara ● ผล: ข้อมูลรายนัด

ส. 10 ต.ค.

พรีวิวย้อนหลัง

ไม่มีการเผยแพร่พรีวิวก่อนนัดนี้ พรีวิวด้านล่างสร้างขึ้นหลังจบนัดจากข้อมูลก่อนนัดเท่านั้น (จะได้บทอ่านเดียวกันหากทำก่อนนัด) และให้คะแนนเทียบกับสิ่งที่เกิดขึ้นจริง

  1. ดูก่อน: แรงกดดันปะทะแนวรับ Ipswich ยิงฤดูกาลนี้เฉลี่ย 11.6 ครั้งต่อนัด (อันดับ 16 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Fulham เสียการยิง 16.6 ครั้ง (อันดับ 16) จำนวนลูกยิงของนัดนี้จะบอกว่าตัวเลขไหนเป็นจริง ● ฤดูกาล 2026-27 · 5 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

    สิ่งที่เกิดขึ้น: เกมรับชนะ: ยิง 11 ครั้ง (ฐาน 11.6 คู่แข่งเสียเฉลี่ย 16.6) ● ข้อมูลรายนัด

  2. แล้วดู: การจบสกอร์ปะทะผู้รักษาประตู Ipswich ทำประตูฤดูกาลนี้จาก 12.1 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิง (อันดับ 7 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Fulham เซฟได้ 66.7 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิงเข้ากรอบ (อันดับ 11) ในนัดนี้จะเห็นว่าจำนวนประตูสอดคล้องกับภัยคุกคามหรือไม่ ● ฤดูกาล 2026-27 · 5 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

    สิ่งที่เกิดขึ้น: การจบสกอร์ยืนระยะ: 2 ประตูจากค่าคาด 1.22 (+0.78) ยิงเข้า 18 % ของลูกยิง ● ข้อมูลรายนัด

  3. อย่างที่สาม: ลูกตั้งเตะ Ipswich ได้เตะมุมฤดูกาลนี้เฉลี่ย 3.6 ครั้งต่อนัด (อันดับ 16 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Fulham เสียเตะมุม 5.2 (อันดับ 4) ความคาดหมายคืออย่างน้อย 4 ลูก ● ฤดูกาล 2026-27 · 5 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

    สิ่งที่เกิดขึ้น: ต่ำกว่าคาด: เตะมุม 2 (คาด 4), 2 ประตู ● ข้อมูลรายนัด

  4. อย่างที่สี่: ครึ่งหลังแผ่วลง. ภัยคุกคามลดลงในครึ่งหลัง (xG ครึ่งหลัง – ครึ่งแรก -0.81) ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 5 นัด · สถิติการแข่งขัน

    สิ่งที่เกิดขึ้น: ครึ่งหลังแผ่วลง พลิกในนัดนี้: ภัยคุกคาม 0.11 → 1.11 xG ● ข้อมูลรายนัด

  5. และอีกอย่าง: นักเตะที่เลือก Emersonn คือผู้เล่นที่ดีที่สุดของทีมในการให้คะแนนรายนัดฤดูกาลนี้: เฉลี่ย 22.0 คะแนนใน 5 นัด ติดสามอันดับแรก 2 ครั้ง ● ฤดูกาล 2026-27 · การให้คะแนนรายนัดก่อนรอบนี้

    สิ่งที่เกิดขึ้น: ตัวชูไม่เป็นจริง: Emersonn อยู่อันดับ 11/16 ของทีมในคะแนนนัด ● ข้อมูลรายนัด

จากนัดนี้: ยืนระยะ 1/5

ครึ่งแรก0.110.48ครึ่งหลัง1.111.39ภัยคุกคามรายครึ่ง (ประตูคาดหวัง สีทอง = Ipswich): ยิง 2/7 และ 9/6 การแบ่งสองครึ่ง ไม่ใช่เส้นรายนาที
55.88.91.เหตุการณ์ตามนาที: Ipswich แถวบน Fulham แถวล่าง 3 ประตู 6 ใบ เส้นตั้งที่นาที 45 และ 90 ● เหตุการณ์นัด

ผลอ่านจากข้อมูลรายนัด ● จะบันทึกทั้งที่เข้าเป้าและที่พลาดไว้ในผลงานที่ผ่านมา

คำตัดสินของนัดนี้อยู่ในหน้าการแข่งขัน →

นัดต่อไป

Man City – Ipswich

ส. 17.10. · 17:00 น. · ○ ข้อมูลโปรแกรม ณ 14.10.

พรีวิวของนัดนี้อยู่ในหน้าการแข่งขัน →

การอ่านเกมก่อนแข่ง

คำทำนายเหล่านี้จะถูกให้คะแนนเทียบกับผลจริงหลังจบเกม

แรงกดพบเกมรับ: Ipswich ยิงฤดูกาลนี้เฉลี่ย 11.5 ครั้งต่อนัด (อันดับ 17 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Man City เสียการยิง 12.0 ครั้ง (อันดับ 6) จำนวนลูกยิงของนัดนี้จะบอกว่าตัวเลขไหนเป็นจริง ● ฤดูกาล 2026-27 · 6 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

การจบสกอร์พบผู้รักษาประตู: Ipswich ทำประตูฤดูกาลนี้จาก 13.0 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิง (อันดับ 6 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Man City เซฟได้ 80.8 เปอร์เซ็นต์ของลูกยิงเข้ากรอบ (อันดับ 2) ในนัดนี้จะเห็นว่าจำนวนประตูสอดคล้องกับภัยคุกคามหรือไม่ ● ฤดูกาล 2026-27 · 6 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

ลูกตั้งเตะ: Ipswich ได้เตะมุมฤดูกาลนี้เฉลี่ย 3.3 ครั้งต่อนัด (อันดับ 18 ของลีก ฤดูกาลที่แล้วไม่ได้อยู่พรีเมียร์ลีก) ส่วน Man City เสียเตะมุม 4.3 (อันดับ 16) ความคาดหมายคืออย่างน้อย 3 ลูก ● ฤดูกาล 2026-27 · 6 นัดก่อนรอบนี้ · ฤดูกาลที่แล้วเพื่อเปรียบเทียบ

นักเตะที่เลือก: Emersonn คือผู้เล่นที่ดีที่สุดของทีมในการให้คะแนนรายนัดฤดูกาลนี้: เฉลี่ย 19.7 คะแนนใน 6 นัด ติดสามอันดับแรก 2 ครั้ง ● ฤดูกาล 2026-27 · การให้คะแนนรายนัดก่อนรอบนี้

การยิงไม่มีการวัด15.7เสียประตูไม่มีการวัด9.7ประตูไม่มีการวัด2.0ฐานต่อนัดจากฤดูกาลก่อน: แท่งบน Ipswich แท่งล่าง Man City เส้นตั้งคือระดับลีก ● วัดจริง 2025-26

รายการสิ่งที่ต้องดูเผยแพร่แล้ว การ์ดคู่แข่งจะครบประมาณสองวันก่อนเริ่มเกม

ระดับตั้งต้นของทีม

I
Ipswich
น้องใหม่ · แชมเปียนชิป → พรีเมียร์ลีก 2026-27
ตารางตอนนี้อันดับ 10 · 9 แต้ม ●
เอกลักษณ์การเล่น ไม่มีการวัดในพรีเมียร์ลีกจากฤดูกาลก่อน จึงไม่ตรึงอัตลักษณ์จากประวัติ ฤดูกาลนี้มีข้อสังเกตที่วัดแล้ว 56 รายการ และการอ่านสร้างจากสิ่งเหล่านั้น ● ฤดูกาล 2026-27 · สถิตินัด
อะไรเปลี่ยนไป?

โดนเข้ากรอบง่ายเกินไป: โดนยิงจากในกรอบ 19 ครั้ง (รวม 33) (อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United)

15 นาทีสุดท้าย · Ipswich ได้ 7 คะแนนหลังนาทีที่ 75 ● เหตุการณ์ในเกม 2026-27 · 60 นัด

สมมติฐานสัญญาณ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 6 นัด

คู่แข่งดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ง่ายเกินไป

+ อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 19 ครั้ง (รวม 33)

− ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 5 ครั้ง (รวม 10)

บททดสอบถัดไป จำนวนการยิงที่เสียในเขตโทษจะลดลงต่ำกว่าแปดครั้งไหม?

สมมติฐานอื่นที่ติดตาม (4)

สมมติฐานที่ 2 · วินัย สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 6 นัด

ราคาที่ต้องจ่ายเรื่องวินัยอาจแพงขึ้น

สนับสนุน

+ อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: โดนใบ 3 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง

+ ส. 19.9. เยือน พบ Everton: โดนใบ 4 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง

+ ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: โดนใบ 3 ใบ ฟาวล์ 16 ครั้ง

+ ส. 10.10. เหย้า พบ Fulham: โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 8 ครั้ง

แย้ง

− ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 6 ครั้ง

− ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: โดนใบ 0 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง

บททดสอบถัดไป ใบเหลืองจะสะสมจนโดนแบน หรือฟาวล์จะกลายเป็นการเสียประตูไหม?

สมมติฐานที่ 3 · แรงกดดันในเขตโทษ สถานะ · กำลังแข็งแรงขึ้น · 3 นัด

ทีมดูเหมือนเข้าเขตโทษได้ซ้ำ ๆ

สนับสนุน

+ ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: ยิงจากในกรอบ 8/10

+ ส. 19.9. เยือน พบ Everton: ยิงจากในกรอบ 9/13

+ ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: ยิงจากในกรอบ 8/12

แย้ง

ยังไม่มีหลักฐานแย้ง

บททดสอบถัดไป การยิงในเขตโทษจะยังเกินแปดครั้งไหมเมื่อคู่แข่งตั้งรับลึกขึ้น?

สมมติฐานที่ 4 · การจบสกอร์ สถานะ · ขัดแย้งกัน · 4 นัด

การทำประตูอาจยังคงต่ำกว่าโอกาสที่สร้างได้

สนับสนุน

+ ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: 0 ประตูจากค่าคาด 0.75 (-0.75)

+ ส. 19.9. เยือน พบ Everton: 0 ประตูจากค่าคาด 1.44 (-1.44)

แย้ง

− ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: 3 ประตูจากค่าคาด 1.67 (+1.33)

− ส. 10.10. เหย้า พบ Fulham: 2 ประตูจากค่าคาด 1.22 (+0.78)

บททดสอบถัดไป จำนวนประตูจะขยับเข้าใกล้ค่าคาดหวังในนัดหน้าไหม?

สมมติฐานที่ 5 · ไลน์รับ สถานะ · ขัดแย้งกัน · 4 นัด

ไลน์รับดูเหมือนยืนสูง

สนับสนุน

+ ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 4 ครั้ง

+ ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 4 ครั้ง

แย้ง

− อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง

− ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง

บททดสอบถัดไป กับดักล้ำหน้าจะยังทำงานไหมเมื่อเจอคู่แข่งที่เล่นตรงไปตรงมามากกว่า?

แสดง 56 ข้อค้นพบ

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.98 → 1.03 xG คู่แข่ง 0.74 → 3.83

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · ผู้รักษาประตู + เซฟ 7 ครั้ง

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 5/9 (56 %)

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · ไลน์รับ − จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · วินัย + โดนใบ 3 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 34 % (29/85)

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 40 % ดวล 34 %

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 4 ครั้ง เสีย 8

อา. 30 ส.ค. เยือน พบ Manchester United · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 19 ครั้ง (รวม 33)

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 0.75 (-0.75)

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.51 → 0.25 xG คู่แข่ง 0.42 → 0.26

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · ผู้รักษาประตู + เซฟ 5 ครั้ง

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 5/14 (36 %)

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 4 ครั้ง

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · วินัย − โดนใบ 1 ใบ ฟาวล์ 6 ครั้ง

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 45 % (40/89)

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 45 % ดวล 45 %

ศ. 4 ก.ย. เหย้า พบ Liverpool · เขตโทษของตัวเอง − โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 5 ครั้ง (รวม 10)

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.95 → 0.79 xG คู่แข่ง 0.58 → 0.17

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · ผู้รักษาประตู − เซฟ 2 ครั้ง

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · ความแม่นยำในการยิง + ยิงตรงกรอบ 3/10 (30 %)

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · ไลน์รับ + จับล้ำหน้าคู่แข่ง 4 ครั้ง

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · วินัย − โดนใบ 0 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · การแย่งบอลตัวต่อตัว + ชนะดวล 54 % (62/114)

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 38 % ดวล 54 %

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 3 ครั้ง เสีย 5

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · เขตโทษของตัวเอง − โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 5 ครั้ง (รวม 11)

ส. 22 ส.ค. เหย้า พบ Sunderland · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 8/10

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · การจบสกอร์ + 0 ประตูจากค่าคาด 1.44 (-1.44)

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.86 → 0.58 xG คู่แข่ง 1.30 → 0.93

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · ผู้รักษาประตู − เซฟ 1 ครั้ง

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 4/13 (31 %)

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · วินัย + โดนใบ 4 ใบ ฟาวล์ 12 ครั้ง

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 47 % (41/87)

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 48 % ดวล 47 %

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 13 ครั้ง (รวม 21)

ส. 19 ก.ย. เยือน พบ Everton · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 9/13

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · การจบสกอร์ − 3 ประตูจากค่าคาด 1.67 (+1.33)

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง − ภัยของตัวเอง 0.92 → 0.76 xG คู่แข่ง 0.20 → 0.41

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · ผู้รักษาประตู − เซฟ 2 ครั้ง

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 6/12 (50 %)

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · ไลน์รับ − จับล้ำหน้าคู่แข่ง 0 ครั้ง

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · วินัย + โดนใบ 3 ใบ ฟาวล์ 16 ครั้ง

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 44 % (39/89)

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · การครองบอลและการแย่งบอล + ครองบอล 53 % ดวล 44 %

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · ลูกตั้งเตะ − เตะมุม 3 ครั้ง เสีย 6

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 9 ครั้ง (รวม 11)

ส. 12 ก.ย. เยือน พบ Crystal Palace · แรงกดดันในเขตโทษ + ยิงจากในกรอบ 8/12

ส. 10 ต.ค. เหย้า พบ Fulham · การจบสกอร์ − 2 ประตูจากค่าคาด 1.22 (+0.78)

ส. 10 ต.ค. เหย้า พบ Fulham · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง + ภัยของตัวเอง 0.11 → 1.11 xG คู่แข่ง 0.48 → 1.39

ส. 10 ต.ค. เหย้า พบ Fulham · ผู้รักษาประตู − เซฟ 3 ครั้ง

ส. 10 ต.ค. เหย้า พบ Fulham · ความแม่นยำในการยิง − ยิงตรงกรอบ 5/11 (45 %)

ส. 10 ต.ค. เหย้า พบ Fulham · วินัย + โดนใบ 2 ใบ ฟาวล์ 8 ครั้ง

ส. 10 ต.ค. เหย้า พบ Fulham · การแย่งบอลตัวต่อตัว − ชนะดวล 51 % (45/89)

ส. 10 ต.ค. เหย้า พบ Fulham · การครองบอลและการแย่งบอล − ครองบอล 48 % ดวล 51 %

ส. 10 ต.ค. เหย้า พบ Fulham · เขตโทษของตัวเอง + โดนยิงจากในกรอบเขตโทษ 9 ครั้ง (รวม 13)

ข้อค้นพบคือสิ่งที่วัดได้หนึ่งอย่างจากหนึ่งนัด เครื่องหมาย + สนับสนุนแนวโน้ม ส่วน − แย้ง

Suljetut hypoteesit (6)

สิ่งที่ปิดแล้วจะไม่ถูกลบ: มันบอกว่าเราคิดอะไรและทำไมความเห็นจึงเปลี่ยน

สมมติฐานที่ 1 · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

ความอันตรายดูเหมือนเทไปที่ครึ่งหลัง

สนับสนุน

+ อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: ภัยของตัวเอง 0.98 → 1.03 xG คู่แข่ง 0.74 → 3.83

+ ส. 10.10. เหย้า พบ Fulham: ภัยของตัวเอง 0.11 → 1.11 xG คู่แข่ง 0.48 → 1.39

แย้ง

− ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: ภัยของตัวเอง 0.51 → 0.25 xG คู่แข่ง 0.42 → 0.26

− ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: ภัยของตัวเอง 0.95 → 0.79 xG คู่แข่ง 0.58 → 0.17

− ส. 19.9. เยือน พบ Everton: ภัยของตัวเอง 0.86 → 0.58 xG คู่แข่ง 1.30 → 0.93

− ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: ภัยของตัวเอง 0.92 → 0.76 xG คู่แข่ง 0.20 → 0.41

บททดสอบถัดไป ความอันตรายจะยังเพิ่มขึ้นจากครึ่งแรกไปครึ่งหลังไหม แม้ในเกมที่สูสี?

สมมติฐานที่ 2 · ผู้รักษาประตู สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

ระดับของผู้รักษาประตูอาจกลายเป็นตัวชี้ขาดของทีม

สนับสนุน

+ อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: เซฟ 7 ครั้ง

+ ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: เซฟ 5 ครั้ง

แย้ง

− ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: เซฟ 2 ครั้ง

− ส. 19.9. เยือน พบ Everton: เซฟ 1 ครั้ง

− ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: เซฟ 2 ครั้ง

− ส. 10.10. เหย้า พบ Fulham: เซฟ 3 ครั้ง

บททดสอบถัดไป ระดับการเซฟจะคงอยู่ไหมเมื่อคุณภาพการยิงเปลี่ยนไป?

สมมติฐานที่ 3 · การแย่งบอลตัวต่อตัว สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

การแย่งบอลตัวต่อตัวดูเหมือนเป็นตัวขับเคลื่อนเกมของทีม

สนับสนุน

+ ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: ชนะดวล 54 % (62/114)

แย้ง

− อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: ชนะดวล 34 % (29/85)

− ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: ชนะดวล 45 % (40/89)

− ส. 19.9. เยือน พบ Everton: ชนะดวล 47 % (41/87)

− ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: ชนะดวล 44 % (39/89)

− ส. 10.10. เหย้า พบ Fulham: ชนะดวล 51 % (45/89)

บททดสอบถัดไป อัตราชนะการแย่งบอลจะยังเกินครึ่งไหม แม้เจอคู่แข่งที่ครองบอลเหนือกว่า?

สมมติฐานที่ 4 · การครองบอลและการแย่งบอล สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

อาจครองบอลได้โดยไม่ชนะการแย่งบอล

สนับสนุน

+ ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: ครองบอล 53 % ดวล 44 %

แย้ง

− อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: ครองบอล 40 % ดวล 34 %

− ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: ครองบอล 45 % ดวล 45 %

− ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: ครองบอล 38 % ดวล 54 %

− ส. 19.9. เยือน พบ Everton: ครองบอล 48 % ดวล 47 %

− ส. 10.10. เหย้า พบ Fulham: ครองบอล 48 % ดวล 51 %

บททดสอบถัดไป สมดุลการแย่งบอลจะพลิกไหมเมื่อคู่แข่งเพรสซิ่งสูงขึ้น?

สมมติฐานที่ 5 · ความแม่นยำในการยิง สถานะ · ปิดแล้ว · 6 นัด

การยิงดูเหมือนตรงกรอบไม่บ่อยเท่าที่ควร

สนับสนุน

+ ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: ยิงตรงกรอบ 3/10 (30 %)

แย้ง

− อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: ยิงตรงกรอบ 5/9 (56 %)

− ศ. 4.9. เหย้า พบ Liverpool: ยิงตรงกรอบ 5/14 (36 %)

− ส. 19.9. เยือน พบ Everton: ยิงตรงกรอบ 4/13 (31 %)

− ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: ยิงตรงกรอบ 6/12 (50 %)

− ส. 10.10. เหย้า พบ Fulham: ยิงตรงกรอบ 5/11 (45 %)

บททดสอบถัดไป สัดส่วนการยิงตรงกรอบจะขึ้นเกินหนึ่งในสามไหม?

สมมติฐานที่ 6 · ลูกตั้งเตะ สถานะ · ปิดแล้ว · 3 นัด

ลูกตั้งเตะอาจยังไม่ให้ผล

สนับสนุน

ไม่มีหลักฐานสนับสนุนอีกต่อไป

แย้ง

− อา. 30.8. เยือน พบ Manchester United: เตะมุม 4 ครั้ง เสีย 8

− ส. 22.8. เหย้า พบ Sunderland: เตะมุม 3 ครั้ง เสีย 5

− ส. 12.9. เยือน พบ Crystal Palace: เตะมุม 3 ครั้ง เสีย 6

บททดสอบถัดไป ลูกเตะมุมหรือฟรีคิกจะกลายเป็นประตูในนัดต่อ ๆ ไปไหม?

● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · สถิติการแข่งขัน

ตัวเลขที่วัดได้ของฤดูกาล
สไตล์การเล่น · ฤดูกาล 2026-27

ไลน์รับ: ไลน์ระดับกลาง: คู่แข่งล้ำหน้า 10 ครั้ง ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · ล้ำหน้าและตำแหน่งการยิง

การขึ้นเกม: วิธีขึ้นเกมระดับกลาง: จ่าย 36.1 ครั้งต่อการยิงหนึ่งครั้ง ครองบอล 45 % ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · การจ่ายบอลและการยิง

ลูกตั้งเตะ: เกมรุกได้เตะมุม 20 ครั้ง (อันดับ 18./20 ของลีก) ยังไม่มีประตูลูกโหม่ง; เกมรับเสียเตะมุม 31 ครั้ง (5./20) ยังไม่เสียประตูลูกโหม่ง ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · ลูกเตะมุมและประเภทประตู

ครึ่งหลัง: ผลผลิตเทไปครึ่งหลัง (4+5 ประตู); ภัยคุกคามของตัวเองคงที่ในครึ่งหลัง (4.33 → 4.52 xG); ภัยคุกคามของคู่แข่งเพิ่มขึ้น (3.72 → 6.99 xG); เปลี่ยนตัวแรกเฉลี่ยนาทีที่ 62 ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · ประตูและการเปลี่ยนตัวตามนาที

เมื่อขึ้นนำ: สถานะนำพัง: นำ 1 ครั้งเมื่อจบครึ่งแรก แต่ผลไม่อยู่ (xG คู่แข่ง 3.72 → 6.99) ● ฤดูกาล 2026-27 · จาก 6 นัด · ความอันตรายในแต่ละครึ่ง

ครึ่งแรก0.720.62ครึ่งหลัง0.751.16

ภัยคุกคามรายครึ่งจาก 6 นัด (สีทอง = Ipswich): ภัยคุกคามของตัวเองเพิ่มขึ้นในครึ่งหลัง (+0.19 xG) ของคู่แข่งเพิ่มขึ้น (+3.27) การแบ่งสองครึ่ง ไม่ใช่เส้นรายนาที

ความทรงจำของทีม

วันนี้ในอดีต

ไม่มีความทรงจำสโมสรที่ยืนยันแล้วสำหรับวันนี้