○ แปลด้วยเครื่อง ยังไม่ได้ตรวจโดยเจ้าของภาษา
Signals.⚽

น่าสนใจตอนนี้

นักเตะ 329 คนที่มีองค์ประกอบที่วัดได้จากฤดูกาล 2026-27 · 40 คนฟอร์มขาขึ้น · 27 คนที่สื่อและการวัดเห็นตรงกัน ●

ลำดับ: ประโยชน์ต่อแฟนตาซีก่อน (1 ไม่แน่ใจจนถึงเดดไลน์, 2 ขึ้นเป็นตัวจริงหรือฟอร์มพลิกขึ้น, 3 ฟอร์มขาขึ้น xGI พื้นฐานหรือผลผลิต, 4 การกลับมาและสโมสรใหม่, 5 หลุดตัวจริงและฟอร์มขาลง, 6 บาดเจ็บระยะยาว) จากนั้นการทดสอบที่ใกล้ที่สุด ความเห็นตรงกันของสื่อเป็นตัวเสริม ไม่ใช่เงื่อนไข

ทุกองค์ประกอบวัดจริง: ความพร้อมจากทะเบียน, รายชื่อตัวจริงและนาทีจากสถิติการแข่งขัน, ผลผลิตของฤดูกาล, ฟอร์ม xGI และการพลิกกลับ, การประเมินของเราเทียบผลผลิตกับ xGI, จำนวนตัวจริงฤดูกาลก่อน ▷ แหล่งข่าวแสดงเฉพาะเมื่อสื่อพูดตรงกับการวัด ● ฤดูกาล 2026-27

นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kevin Schade
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27498 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 10 · 2 · 15 · 9 · 1 = 40 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football, Evening Standard · 2 riippumatonta

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Shoulder injury - 75% chance of playing● ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว: 52 นาทีในฐานะตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 3+2 จาก xGI 2.3● ผลผลิต: 3+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Dominik Szoboszlai
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 7.226-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27440 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 4 · 3 · 3 · 2 = 20 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Hamstring injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.26 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.74 ใน 3 นัดก่อนหน้า
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Antonee Robinson
FFulham · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27429 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 6 · 2 = 12 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Ankle injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kobbie Mainoo
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 7.226-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27444 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 9 · 4 · 4 · 4 = 26 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Man Evening News

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Unspecified injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Reece James
CChelsea · DEF
เฉลี่ย 7.026-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27292 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london, Evening Standard · 2 riippumatonta

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Unspecified injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jack Hinshelwood
BBrighton · MID
6.07.0เฉลี่ย 7.126-279.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2763 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 16 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 50 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 50 % · Ankle injury - 50% chance of playing● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jannik Schuster
BBrentford · DEF
8.0เฉลี่ย 6.76.3● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27298 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 3 · 14 · 1 = 22 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Ankle injury - 75% chance of playing● ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว: 45 นาทีในฐานะตัวจริง● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Hincapie
AArsenal · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2740 นาที · ตัวจริง 0/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london, ESPN, Evening Standard, The Sun +1 · 5 riippumatonta

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Ankle injury - 75% chance of playing
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
George Hemmings
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.4● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27297 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Knee injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 ไม่ลงเล่น
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Luke Shaw
MUMan Utd · DEF
8.0เฉลี่ย 6.926-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27425 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 4 · 2 · 3 = 12 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Unspecified injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mikkel Damsgaard
BBrentford · MID
เฉลี่ย 7.026-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27283 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 8 · 1 · 3 = 16 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Unspecified injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Noussair Mazraoui
MUMan Utd · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2797 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Back injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ไม่ลงเล่น
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Thomas Meunier
SSunderland · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.55.7● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27429 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 6 · 2 · 2 · 3 · 1 = 15 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Groin injury - 75% chance of playing● ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว: 34 นาทีในฐานะตัวจริง
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Vitalii Mykolenko
EEverton · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27450 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 4 · 1 · 11 · 5 = 27 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Leg injury - 75% chance of playing● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Zubimendi
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2789 นาที · ตัวจริง 0/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 75 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 75 % · Unspecified injury - 75% chance of playing
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Tino Livramento
NNewcastle · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.626-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2733 นาที · ตัวจริง 0/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 = 4 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ได้ลงเล่นหรือไม่ (ทะเบียน 50 %)● ความพร้อม: ไม่แน่ใจ · 50 % · Unspecified injury - 50% chance of playing
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Brian Brobbey
SSunderland · FWD
6.07.08.0เฉลี่ย 6.626-279.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27399 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 1 · 17 = 24 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Expected back 25 Oct● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.91 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.42 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 3+0 ใน 6 นัด● ตัวหลักของผลผลิต: 47 % ของ xGI แนวรุก (xGI 6.7)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Iliman Ndiaye
MCMan City · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27440 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 4 · 3 · 1 · 5 · 1 = 23 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.09 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.22● เหนือ xGI: ผลผลิต 0+2 จาก xGI 1.0● สโมสรใหม่: Everton → Man City, ตัวจริง 5/6● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
João Pedro
CChelsea · FWD
6.07.0เฉลี่ย 7.426-278.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27431 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 5+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 9 · 1 · 12 · 12 = 45 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.37 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.85 ใน 3 นัดก่อนหน้า● เหนือ xGI: ผลผลิต 5+3 จาก xGI 3.1● ผลผลิต: 5+3 ใน 6 นัด● ตัวหลักของผลผลิต: 72 % ของ xGI แนวรุก (xGI 16.9)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Brennan Johnson
EEverton · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27303 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 3 · 3 · 2 = 11 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.46 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.03 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.5 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด● สโมสรใหม่: Crystal Palace → Everton, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Muñoz
NFNott'm Forest · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27347 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 2 · 2 · 1 = 6 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.39 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.11 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.4 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด● สโมสรใหม่: Crystal Palace → Nott'm Forest, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jaidon Anthony
BBrentford · MID
เฉลี่ย 6.726-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27351 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 1 · 10 · 5 = 20 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.39 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.27● สโมสรใหม่: Burnley → Brentford, ตัวจริง 4/6● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jordan Henderson
CChelsea · MID
6.07.08.0เฉลี่ย 6.926-279.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27180 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 18 = 20 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 2+1 จาก xGI 0.3● สโมสรใหม่: Brentford → Chelsea, ตัวจริง 2/6● ผลผลิต: 2+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mohamed Belloumi
HCHull City · MID
6.0เฉลี่ย 7.38.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27420 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 6 · 5 · 13 · 4 · 6 = 37 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.37 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.09 ใน 3 นัดก่อนหน้า● เหนือ xGI: ผลผลิต 3+2 จาก xGI 1.4● ผลผลิต: 3+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Pascal Struijk
BBrighton · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.826-275.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27154 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 5 · -2 = 5 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● ความพร้อม: ถูกแบน · 0 % · Suspended until 25 Oct● ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว: 57 นาทีในฐานะตัวจริง● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Leeds → Brighton, ตัวจริง 2/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Rayan Cherki
MCMan City · MID
6.0เฉลี่ย 7.426-278.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27392 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 4+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 14 · 3 · 1 · 8 · 10 = 44 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.36 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.64 ใน 3 นัดก่อนหน้า● เหนือ xGI: ผลผลิต 4+2 จาก xGI 3.0● ผลผลิต: 4+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Sávio
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 7.16.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27330 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 3 · 2 · 2 = 10 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.40 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.26● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.5 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด● สโมสรใหม่: Man City → Spurs, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Taiwo Awoniyi
CCCoventry City · FWD
7.08.0เฉลี่ย 6.626-275.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27232 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · -2 = 3 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.45 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.23 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.3 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด● สโมสรใหม่: Nott'm Forest → Coventry City, ตัวจริง 3/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ainsley Maitland-Niles
EEverton · DEF
เฉลี่ย 7.36.9● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27254 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 6 · 8 · 4 = 25 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.8● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Amad
MUMan Utd · MID
เฉลี่ย 6.726-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2758 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว: 59 นาทีในฐานะตัวจริง● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.50 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.22 ใน 3 นัดก่อนหน้า
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Benjamin White
AArsenal · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27377 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 7 · 2 · 1 · 5 = 26 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 0+2 จาก xGI 0.6● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Charalampos Kostoulas
BBrighton · FWD
8.0เฉลี่ย 6.726-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27412 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 2 · 10 · 10 · 1 = 29 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 2+3 จาก xGI 1.4● ผลผลิต: 2+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Harvey Barnes
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 3 · 12 · 2 · 9 · 2 = 30 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.51 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.09 ใน 3 นัดก่อนหน้า● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+3 จาก xGI 1.8● ผลผลิต: 1+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jacob Murphy
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.426-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27239 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 0 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.22 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.09● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 0.9 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
James McAtee
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-275.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27506 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 2 · 2 · 3 · 2 · 4 = 16 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ยังเป็นตัวจริงต่อหรือไม่● ขึ้นสู่ตัวจริง: ตัวจริง 6/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 2● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.25 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.13● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.4 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Johan Manzambi
AVAston Villa · MID
6.0เฉลี่ย 7.57.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27183 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 13 · 5 = 19 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+2 จาก xGI 1.4● ผลผลิต: 1+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Andrés
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 7.16.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27199 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 8 · 3 = 15 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.7● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Justin Kluivert
BBournemouth · MID
6.0เฉลี่ย 6.726-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27294 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 3 · 1 · 8 = 15 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Unspecified injury - Unknown return date● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.32 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.06 ใน 3 นัดก่อนหน้า
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Strand Larsen
CPCrystal Palace · FWD
8.0เฉลี่ย 6.526-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27380 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 8 · 2 · 5 = 19 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.54 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.10 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Liam Delap
NFNott'm Forest · FWD
8.0เฉลี่ย 6.526-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27348 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 5 · 1 · 2 = 11 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.71 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.06 ใน 3 นัดก่อนหน้า● สโมสรใหม่: Chelsea → Nott'm Forest, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Matteo Ruggeri
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.86.3● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27158 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 3 · 1 = 6 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Unknown return date● ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว: 45 นาทีในฐานะตัวจริง● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Nico O'Reilly
MCMan City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27228 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 1 · 1 · 5 = 11 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.26 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.42● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.3 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Nicolas Jackson
AVAston Villa · FWD
6.0เฉลี่ย 7.28.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27376 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 0 · 6 · 9 = 19 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Chelsea → Aston Villa, ตัวจริง 5/6● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Nilson Angulo
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27385 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 3 · 2 · 2 · 4 · 2 = 18 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ยังเป็นตัวจริงต่อหรือไม่● ขึ้นสู่ตัวจริง: ตัวจริง 6/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 5● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.7● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Nordi Mukiele
SSunderland · DEF
6.0เฉลี่ย 6.926-277.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27450 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 9 · 4 · 0 · 0 · 3 = 16 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.37 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.16 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.1 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Phil Foden
MCMan City · MID
7.08.0เฉลี่ย 6.726-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27217 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 9 · 1 · -2 = 9 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.66 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.22 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ryan Christie
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27174 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 2 · 3 = 8 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.35 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.01 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.1 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Sidiki Cherif
CCCoventry City · FWD
6.0เฉลี่ย 6.97.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27107 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 12 = 13 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.3● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Victor Munoz
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.76.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27347 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 6 · 3 · 1 · 1 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.9● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Wilson Isidor
SSunderland · FWD
8.0เฉลี่ย 6.726-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27207 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 4 · 1 · 1 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.06 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.50 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Yoane Wissa
NNewcastle · FWD
8.0เฉลี่ย 6.526-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27518 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 8 · 1 · 2 · 0 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ยังเป็นตัวจริงต่อหรือไม่● ขึ้นสู่ตัวจริง: ตัวจริง 6/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 4● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.39 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.27● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mac Allister
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27396 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 1 · 5 · 2 = 13 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 0.9 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
António da Silva
BBournemouth · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.65.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 4 · 1 · 3 · 3 · 0 = 13 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.44 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.10 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.6 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Bukayo Saka
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27506 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 11 · 2 · 8 · 2 · 2 = 34 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.94 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.62 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 3+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Carl Rushworth
CCCoventry City · GK
8.0เฉลี่ย 6.76.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 0 · 11 · 3 = 19 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ยังเป็นตัวจริงต่อหรือไม่● ขึ้นสู่ตัวจริง: ตัวจริง 6/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 0● สโมสรใหม่: Brighton → Coventry City, ตัวจริง 6/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Conor Gallagher
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27207 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 3 · 6 · 3 = 12 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.30 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.16
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Daizen Maeda
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 6.26.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27339 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 1 · 1 · 2 = 10 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.01 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.24 ใน 3 นัดก่อนหน้า
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Dan Ndoye
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27387 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 9 · 1 · 1 · 1 · 7 = 22 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.64 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.33 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
David Brooks
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.426-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2790 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.02 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.22 ใน 3 นัดก่อนหน้า
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
El Diouf
BBrentford · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27129 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: West Ham → Brentford, ตัวจริง 1/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Martinez
CChelsea · GK
เฉลี่ย 7.026-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27450 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 2 · 2 · 3 = 12 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Aston Villa → Chelsea, ตัวจริง 5/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Enzo
MCMan City · MID
เฉลี่ย 7.126-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27350 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 7 · 3 = 16 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Chelsea → Man City, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Enzo Le Fée
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 7.226-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27518 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 3 · 8 · 0 · 5 · 2 = 20 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.74 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.48 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ethan Pinnock
CCCoventry City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.46.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27372 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 8 · 2 = 16 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Brentford → Coventry City, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Konsa
AArsenal · DEF
เฉลี่ย 6.826-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27371 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 6 · 1 · 4 = 16 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Aston Villa → Arsenal, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Florentino
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2792 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 = 4 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Burnley → Ipswich Town, ตัวจริง 1/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jack Rudoni
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.46.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27379 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 2 · 5 · 7 = 20 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.73 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.23 ใน 3 นัดก่อนหน้า
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
James Trafford
LLeeds · GK
7.08.0เฉลี่ย 7.05.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 9 · 3 · 3 · 3 · 10 · 2 = 30 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ยังเป็นตัวจริงต่อหรือไม่● ขึ้นสู่ตัวจริง: ตัวจริง 6/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 4● สโมสรใหม่: Man City → Leeds, ตัวจริง 6/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Van Hecke
SSpurs · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 8 · 8 · 6 · 3 = 27 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.29 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.09 ใน 3 นัดก่อนหน้า● สโมสรใหม่: Brighton → Spurs, ตัวจริง 6/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Joe Gelhardt
HCHull City · MID
6.0เฉลี่ย 7.38.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2771 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 = 9 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Leeds → Hull City, ตัวจริง 1/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Joe Willock
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27342 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 3 · 2 · 1 · 10 · 1 = 23 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kevin Danso
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27360 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 0 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Spurs → Sunderland, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Leny Yoro
MUMan Utd · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2780 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 3 = 5 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว: 59 นาทีในฐานะตัวจริง● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Vuskovic
BBrighton · DEF
8.0เฉลี่ย 7.36.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27527 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 0 · 12 · 6 · 8 · 8 = 40 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ยังเป็นตัวจริงต่อหรือไม่● ขึ้นสู่ตัวจริง: ตัวจริง 6/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 0● สโมสรใหม่: Spurs → Brighton, ตัวจริง 6/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Senesi
SSpurs · DEF
เฉลี่ย 7.426-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27178 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 2 = 5 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Bournemouth → Spurs, ตัวจริง 2/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Maxence Lacroix
CChelsea · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27454 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 1 · 2 · 1 · 3 · 2 = 15 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Crystal Palace → Chelsea, ตัวจริง 5/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Neco Williams
NFNott'm Forest · DEF
เฉลี่ย 7.126-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 6 · 7 · 2 · 2 · 1 = 20 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.37 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.12 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวหลักของผลผลิต: 42 % ของ xGI แนวรับ (xGI 6.0)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Nico Iglesias
NNewcastle · MID
6.0เฉลี่ย 6.826-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27254 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 1 · 7 = 12 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ตัวจริง → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง● สโมสรใหม่: Man City → Newcastle, ตัวจริง 4/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Noah Okafor
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27369 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 9 · 3 · 2 = 20 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.08 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.24
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Noni Madueke
AArsenal · MID
เฉลี่ย 6.826-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27113 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 = 4 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 0.8 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Pedro Neto
CChelsea · MID
เฉลี่ย 6.826-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27414 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 7 · 2 · 2 · 2 · 5 = 19 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ryan Gravenberch
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27251 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 1 · 1 · 1 · -1 = 8 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● ความพร้อม: ถูกแบน · 0 % · Suspended until 25 Oct● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ryan Sessegnon
FFulham · DEF
6.0เฉลี่ย 6.726-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27140 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 7 = 10 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.23 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.13
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Sandro Tonali
SSpurs · MID
6.0เฉลี่ย 7.026-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27517 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 5 · 3 · 2 · 7 = 21 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.32 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.06 ใน 3 นัดก่อนหน้า● สโมสรใหม่: Newcastle → Spurs, ตัวจริง 6/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Trai Hume
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27296 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 6 · 1 · 1 · 1 = 11 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.05 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.16
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Yasin Ayari
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27420 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 8 · 3 · 3 = 18 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.22 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.10
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Yeremy
CPCrystal Palace · MID
6.0เฉลี่ย 6.826-278.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27389 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 5 · 1 · 2 · 9 = 23 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง● ผลผลิต: 1+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Alex Scott
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 7.426-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27446 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 12 · 10 · 4 · 2 = 30 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard, TalkSport, BBC Sport, Daily Mail +1 · 4 riippumatonta

● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Thigh injury - Unknown return date● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+2 จาก xGI 1.1● ผลผลิต: 1+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Alexander Isak
LLiverpool · FWD
6.0เฉลี่ย 6.926-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27413 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 4+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 8 · 13 · 2 · 8 = 33 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo, FourFourTwo, TalkSport, ESPN · 4 riippumatonta

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Thigh injury - Unknown return date● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.51 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.34● ผลผลิต: 4+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Anthony Elanga
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27232 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 8 · 1 = 18 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Unspecified injury - Unknown return date● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.25 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.13● เหนือ xGI: ผลผลิต 2+0 จาก xGI 0.8● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Bruno Moura
AArsenal · MID
6.0เฉลี่ย 7.326-278.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27150 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 7 · 1 · 9 = 18 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.14 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.33● เหนือ xGI: ผลผลิต 2+0 จาก xGI 0.4● สโมสรใหม่: Newcastle → Arsenal, ตัวจริง 1/6● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Šeško
MUMan Utd · FWD
8.0เฉลี่ย 6.826-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2776 นาที · ตัวจริง 0/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 5 · 1 = 8 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football, Man Evening News, The Sun · 3 riippumatonta

● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Shin injury - Expected back 18 Oct● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.12 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.59 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวหลักของผลผลิต: 75 % ของ xGI แนวรุก (xGI 9.5)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Cody Gakpo
LLiverpool · MID
เฉลี่ย 6.826-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27370 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 12 · 5 · 11 · 1 · 3 = 32 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo

● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Ankle injury - Unknown return date● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น● ผลผลิต: 1+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
วิกตอร์ กเยอเกเรส
AArsenal · FWD
เฉลี่ย 6.826-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2756 นาที · ตัวจริง 0/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london

● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 26● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.13 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.42● ตัวหลักของผลผลิต: 67 % ของ xGI แนวรุก (xGI 14.2)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Christos Tzolis
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 6.86.2● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27362 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 0 · 5 · 3 · 2 = 16 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Expected back 1 Nov● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น● เหนือ xGI: ผลผลิต 0+2 จาก xGI 0.7● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Igor Jesus
NFNott'm Forest · FWD
8.0เฉลี่ย 6.926-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27257 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 7 · 1 = 12 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Calf injury - Unknown return date● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.10 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.41 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวหลักของผลผลิต: 43 % ของ xGI แนวรุก (xGI 7.7)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Marcus Rashford
MUMan Utd · MID
7.08.0เฉลี่ย 5.60.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27352 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 2 · 2 · 1 = 11 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Man Evening News

● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.2 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Cole Palmer
CChelsea · MID
เฉลี่ย 7.026-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27529 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+4 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 13 · 7 · 1 · 5 · 2 · 8 = 36 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.25 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.47 ใน 3 นัดก่อนหน้า● เหนือ xGI: ผลผลิต 2+4 จาก xGI 2.2● ผลผลิต: 2+4 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Daichi Kamada
CPCrystal Palace · MID
6.0เฉลี่ย 6.926-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27530 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 2 · 5 · 8 · 3 · 8 = 29 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.29 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.19● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+3 จาก xGI 1.2● ผลผลิต: 1+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Georginio
BBrighton · FWD
เฉลี่ย 6.826-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27106 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 4 = 10 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง● เหนือ xGI: ผลผลิต 0+2 จาก xGI 0.8● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ian Maatsen
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.326-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27335 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 7 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Ankle injury - Unknown return date● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.23 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.13
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Thiago
BBrentford · FWD
8.0เฉลี่ย 6.726-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27532 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 2 · 2 · 1 · 5 · 4 = 14 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.36 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.80 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด● ตัวหลักของผลผลิต: 100 % ของ xGI แนวรุก (xGI 22.4)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jack Clarke
ITIpswich Town · MID
เฉลี่ย 6.76.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27197 นาที · ตัวจริง 2/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 1 · 1 · 2 · 4 = 15 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.7● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jean-Philippe Mateta
CPCrystal Palace · FWD
8.0เฉลี่ย 6.826-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2762 นาที · ตัวจริง 1/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Expected back 18 Oct● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น● ตัวหลักของผลผลิต: 63 % ของ xGI แนวรุก (xGI 15.7)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jorrel Hato
CChelsea · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27258 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 3 · 0 = 8 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง● เหนือ xGI: ผลผลิต 0+2 จาก xGI 0.2● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Josh King
FFulham · MID
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27500 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 2 · 10 · 3 · 2 · 2 = 26 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.33 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.22● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Joško Gvardiol
MCMan City · DEF
6.0เฉลี่ย 7.126-277.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27458 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+4 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 5 · 8 · 11 · 4 · 4 = 41 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+4 จาก xGI 1.1● ผลผลิต: 1+4 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jérémy Doku
MCMan City · MID
6.0เฉลี่ย 7.626-277.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2749 นาที · ตัวจริง 0/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 12 = 13 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 19● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.7● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
De Cuyper
BBrighton · DEF
6.0เฉลี่ย 7.126-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27490 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 17 · 0 · 4 · 11 · 6 · 15 = 53 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.19 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.63 ใน 3 นัดก่อนหน้า● เหนือ xGI: ผลผลิต 2+3 จาก xGI 2.5● ผลผลิต: 2+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Morgan Rogers
CChelsea · MID
6.0เฉลี่ย 7.226-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27520 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 4+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 5 · 6 · 8 · 2 · 9 = 38 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.29 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.77 ใน 3 นัดก่อนหน้า● สโมสรใหม่: Aston Villa → Chelsea, ตัวจริง 6/6● ผลผลิต: 4+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Pascal Groß
BBrighton · MID
6.0เฉลี่ย 7.326-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+5 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 1 · 17 · 14 · 6 = 53 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.60 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.39● เหนือ xGI: ผลผลิต 3+5 จาก xGI 3.1● ผลผลิต: 3+5 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Thierno Barry
EEverton · FWD
6.0เฉลี่ย 6.826-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27502 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 2 · 2 · 2 · 6 · 6 = 26 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.71 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.48● ผลผลิต: 3+0 ใน 6 นัด● ตัวหลักของผลผลิต: 49 % ของ xGI แนวรุก (xGI 8.6)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Youri Tielemans
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27460 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 4 · 2 · 2 · 4 · 3 = 17 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่● ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว: 59 นาทีในฐานะตัวจริง● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.3 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด● สโมสรใหม่: Aston Villa → Man Utd, ตัวจริง 6/6
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Antoine Semenyo
MCMan City · MID
เฉลี่ย 7.026-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 5 · 6 · 3 · 17 · 3 = 36 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตยืนระยะหรือไม่● เหนือ xGI: ผลผลิต 2+3 จาก xGI 1.8● ผลผลิต: 2+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Bruno Fernandes
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 7.626-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 23 · 2 · 2 · 2 · 1 = 32 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.33 ใน 3 นัดหลังสุด, 1.02 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 3+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Bryan Mbeumo
MUMan Utd · MID
6.0เฉลี่ย 6.826-278.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 11 · 8 · 2 · 2 · 8 = 33 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.48 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.93 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 3+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Declan Rice
AArsenal · MID
6.0เฉลี่ย 7.326-277.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27501 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 5 · 5 · 6 · 1 · 7 = 27 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตยืนระยะหรือไม่● เหนือ xGI: ผลผลิต 0+3 จาก xGI 0.9● ผลผลิต: 0+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Gomez
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27520 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 5 · 2 · 3 · 8 · 5 = 29 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.15 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.45 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 0+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Dominic Calvert-Lewin
LLeeds · FWD
8.0เฉลี่ย 6.926-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27509 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 1 · 10 · 2 · 2 = 24 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่● ผลผลิต: 2+1 ใน 6 นัด● ตัวหลักของผลผลิต: 63 % ของ xGI แนวรุก (xGI 16.6)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Erling Haaland
MCMan City · FWD
6.0เฉลี่ย 7.226-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27529 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 6+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 9 · 9 · 6 · 6 = 45 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่● ผลผลิต: 6+0 ใน 6 นัด● ตัวหลักของผลผลิต: 100 % ของ xGI แนวรุก (xGI 28.2)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Evanilson
BBournemouth · FWD
6.0เฉลี่ย 6.726-277.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27514 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 5 · 2 · 5 · 2 · 7 = 25 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่● ผลผลิต: 1+3 ใน 6 นัด● ตัวหลักของผลผลิต: 50 % ของ xGI แนวรุก (xGI 12.1)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
James Hill
BBournemouth · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.726-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 1 · 2 · 4 · 2 = 14 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.02 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.25 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 0.8 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
James Tarkowski
EEverton · DEF
เฉลี่ย 7.226-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 12 · 3 · 8 · 14 · 3 = 46 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตยืนระยะหรือไม่● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.2● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Keane Lewis-Potter
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27472 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 6 · 2 · 1 · 3 · 2 = 24 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.13 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.56 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kiernan Dewsbury-Hall
EEverton · MID
6.07.0เฉลี่ย 7.326-279.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 2 · 2 · 2 · 3 · 13 = 33 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.48 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.35● ผลผลิต: 2+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Malick Yalcouyé
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 7.16.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27258 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 2 · 8 · 1 · 1 = 21 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mamadou Sangaré
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.66.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27359 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 14 · 4 · 0 · 4 · 0 · 1 = 23 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Marc Guéhi
MCMan City · DEF
6.0เฉลี่ย 7.426-277.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 2 · 8 · 6 · 4 · 6 = 36 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.03 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.42 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Marcus Tavernier
BBournemouth · MID
7.08.0เฉลี่ย 7.226-275.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27496 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 1 · 10 · 8 · 2 · 1 = 32 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.27 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.61 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 3+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Matheus da Cunha
MUMan Utd · MID
เฉลี่ย 7.026-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27497 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 9 · 3 · 2 · 10 · 10 = 36 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตยืนระยะหรือไม่● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+3 จาก xGI 1.8● ผลผลิต: 1+3 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Morgan Gibbs-White
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 7.426-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 3 · 8 · 2 · 2 = 30 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.67 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.54● ผลผลิต: 1+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Rúben
MCMan City · DEF
6.0เฉลี่ย 7.326-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 6 · 6 · 1 · 6 = 23 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.07 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.28 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.0 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Tanaka
LLeeds · MID
เฉลี่ย 6.926-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27325 นาที · ตัวจริง 4/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 6 · 2 · 1 = 15 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตยืนระยะหรือไม่● เหนือ xGI: ผลผลิต 0+2 จาก xGI 0.9● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Timothy Castagne
FFulham · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27408 นาที · ตัวจริง 5/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 6 · 1 · 6 · 1 = 20 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Tyrick Mitchell
CPCrystal Palace · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27509 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 0 · 15 · 1 · 7 · 4 = 28 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.03 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.32 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Vitaly Janelt
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 7.026-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 1 · 11 · 4 · 3 · 3 = 31 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.07 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.27 ใน 3 นัดก่อนหน้า● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Yehor Yarmoliuk
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27282 นาที · ตัวจริง 3/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 4 · 3 · 8 = 17 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตยืนระยะหรือไม่● เหนือ xGI: ผลผลิต 1+1 จาก xGI 0.5● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Junior Kroupi
BBournemouth · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-270 นาที · ตัวจริง 0/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
● ทดสอบถัดไป: คาดว่ากลับ 7.11. (ทะเบียน)● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Foot injury - Expected back 7 Nov● ตัวหลักของผลผลิต: 41 % ของ xGI แนวรุก (xGI 9.8)
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Hugo Ekitiké
LLiverpool · FWD
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-270 นาที · ตัวจริง 0/6 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Achilles injury - Unknown return date● ตัวหลักของผลผลิต: 82 % ของ xGI แนวรุก (xGI 12.6)
ที่เหลือตามระดับประโยชน์ (190)

2 · ขึ้นเป็นตัวจริงหรือฟอร์มพลิกขึ้น 52

  • Abdoul Ouattara Ipswich Town ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Alisson Becker Liverpool ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Anan Khalaili Crystal Palace ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Archie Gray Spurs ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Bradley Barcola Liverpool ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Caleb Yirenkyi Coventry City ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Christian Walton Ipswich Town ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • David Affengruber Fulham ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Destiny Udogie Spurs ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Solanke Spurs ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Ephron Mason-Clark Coventry City ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Ferdi Kadıoğlu Brighton ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Gabriel Gudmundsson Leeds ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Jack Grealish Everton ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Jaden Philogene Ipswich Town ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • James Garner Everton ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Jaydee Canvot Crystal Palace ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Lerma Crystal Palace ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Joao Gomes Aston Villa ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Kenny Tete Fulham ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Levi Colwill Chelsea ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Lewis Koumas Liverpool ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Martinez Man Utd ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Lucas Bergvall Spurs ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Matheus Nunes Man City ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Matias Fernandez-Pardo Newcastle ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Matt Crooks Hull City ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Matty Cash Aston Villa ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Michael Kayode Brentford ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Michael Keane Everton ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • van Ewijk Coventry City ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Milos Kerkez Liverpool ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Mohammed Kudus Spurs ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Caicedo Chelsea ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Myles Lewis-Skelly Arsenal ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Nico Elvedi Leeds ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Nobel Mendy Hull City ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Ola Aina Nott'm Forest ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Ousmane Diomande Nott'm Forest ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Chavarria Chelsea ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Quinten Timber Crystal Palace ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Reinildo Sunderland ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Romaine Mundle Sunderland ● ฟอร์มพลิกขึ้น: xGI ต่อนัด 0.27 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.00 ใน 3 นัดก่อนหน้า ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่
  • Ronald Araujo Liverpool ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Sander Berge Fulham ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Shea Charles Fulham ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Sorba Thomas Hull City ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Tyler Adams Bournemouth ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Tyrone Mings Aston Villa ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Benitez Crystal Palace ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Xaver Schlager Nott'm Forest ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่
  • Zion Suzuki Aston Villa ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ตัวจริง ทดสอบถัดไป: GW7 · รักษาตำแหน่งตัวจริงได้หรือไม่

3 · ฟอร์มขาขึ้น, xGI พื้นฐานหรือผลผลิต 17

  • Alex Iwobi Fulham ● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.8 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตมาหรือไม่
  • Emersonn Ipswich Town ● ผลผลิต: 2+1 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Buendía Aston Villa ● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Florian Wirtz Liverpool ● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Harrison Armstrong Everton ● ฟอร์ม ↑: xGI ต่อนัด 0.26 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.13 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มต่อเนื่องหรือไม่
  • Jay Dasilva Coventry City ● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Jayden Bogle Leeds ● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • John McGinn Aston Villa ● ผลผลิต: 1+2 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Julio Enciso Ipswich Town ● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Kai Havertz Arsenal ● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Leif Davis Ipswich Town ● ผลผลิต: 2+2 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Lewis Hall Newcastle ● ผลผลิต: 1+1 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Martin Ødegaard Arsenal ● ผลผลิต: 2+0 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • โอลี แม็คเบอร์นีย์ Hull City ● ผลผลิต: 0+2 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่
  • Oscar Bobb Fulham ● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 2.2 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตมาหรือไม่
  • Rayan Bournemouth ● ตัวเลขพื้นฐาน: xGI 1.6 โดยไม่มีผลผลิตใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตมาหรือไม่
  • Riccardo Calafiori Arsenal ● ผลผลิต: 1+2 ใน 6 นัด ทดสอบถัดไป: GW7 · ผลผลิตต่อเนื่องหรือไม่

4 · การกลับมา, สโมสรใหม่และแหล่งข่าว 31

  • Dan Burn Newcastle ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Axel Disasi Crystal Palace ● สโมสรใหม่: West Ham → Crystal Palace, ตัวจริง 2/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Danny Welbeck Chelsea ● สโมสรใหม่: Brighton → Chelsea, ตัวจริง 1/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Dwight McNeil Crystal Palace ● สโมสรใหม่: Everton → Crystal Palace, ตัวจริง 1/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Harry Wilson Leeds ● สโมสรใหม่: Fulham → Leeds, ตัวจริง 1/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Omar Marmoush Spurs ● สโมสรใหม่: Man City → Spurs, ตัวจริง 4/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Jurriën Timber Arsenal ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Mathys Tel Spurs ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Max Dowman Arsenal ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Van de Ven Spurs ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Merino Arsenal ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Aaron Wan-Bissaka Aston Villa ● สโมสรใหม่: West Ham → Aston Villa, ตัวจริง 2/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Andrew Robertson Spurs ● สโมสรใหม่: Liverpool → Spurs, ตัวจริง 4/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Andrey Santos Man Utd ● สโมสรใหม่: Chelsea → Man Utd, ตัวจริง 1/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Elliot Anderson Man City ● สโมสรใหม่: Nott'm Forest → Man City, ตัวจริง 6/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Frank Onyeka Coventry City ● สโมสรใหม่: Brentford → Coventry City, ตัวจริง 4/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Kjell Scherpen Ipswich Town ● สโมสรใหม่: Brighton → Ipswich Town, ตัวจริง 4/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Loum Tchaouna Coventry City ● สโมสรใหม่: Burnley → Coventry City, ตัวจริง 2/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Stephen Mfuni Coventry City ● สโมสรใหม่: Man City → Coventry City, ตัวจริง 1/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Alcaraz Everton ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย ทดสอบถัดไป: GW7 · คำกล่าวอ้างของสื่อในรายชื่อตัวจริง
  • James Maddison Spurs ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย ทดสอบถัดไป: GW7 · คำกล่าวอ้างของสื่อในรายชื่อตัวจริง
  • Issa Diop Ipswich Town ● สโมสรใหม่: Fulham → Ipswich Town, ตัวจริง 6/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Saša Lukić Ipswich Town ● สโมสรใหม่: Fulham → Ipswich Town, ตัวจริง 6/6 ทดสอบถัดไป: GW7 · ตัวจริงกับสโมสรใหม่
  • Habib Diarra Sunderland ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Expected back 18 Oct ทดสอบถัดไป: คาดว่ากลับ 18.10. (ทะเบียน)
  • Mitoma Brighton ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Expected back 18 Oct ทดสอบถัดไป: คาดว่ากลับ 18.10. (ทะเบียน)
  • Conor Bradley Liverpool ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย
  • William Saliba Arsenal ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย
  • Xavi Spurs ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย
  • Dejan Kulusevski Spurs ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย
  • Giovanni Leoni Liverpool ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย
  • Gittens Chelsea ▷ สื่อและการวัดเห็นตรงกัน: สภาพร่างกาย

5 · หลุดตัวจริง, ฟอร์มขาลงหรือเหนือ xGI 85

  • Patrick Dorgu Man Utd ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Expected back 25 Oct ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Abdukodir Khusanov Man City ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Aurèle Amenda Coventry City ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Calf injury - Unknown return date ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Callum Hudson-Odoi Nott'm Forest ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 21 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Chadi Riad Crystal Palace ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Knee injury - Unknown return date ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Dango Ouattara Brentford ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Daniel Ballard Sunderland ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Unknown return date ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Dean Henderson Crystal Palace ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Foot injury - Expected back 18 Oct ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Eberechi Eze Arsenal ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 22 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Eddie Nketiah Crystal Palace ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Ismaïla Sarr Crystal Palace ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 24 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Joe Rodon Leeds ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Expected back 21 Nov ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Mats Wieffer Brighton ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Knee injury - Unknown return date ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Nathan Collins Brentford ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Calf injury - Unknown return date ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Nikola Milenković Nott'm Forest ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Knee injury - Unknown return date ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Pau Aston Villa ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Pedro Porro Spurs ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Hamstring injury - Unknown return date ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Rio Ngumoha Liverpool ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Rodrigo Bentancur Spurs ● ความพร้อม: ถูกแบน · 0 % · Suspended until 7 Nov ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Roméo Lavia Chelsea ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Ross Barkley Aston Villa ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Takehiro Tomiyasu Crystal Palace ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Calf injury - Expected back 18 Oct ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • William Osula Newcastle ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Aaron Hickey Brentford ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Abdul Fatawu Ipswich Town ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Garnacho Aston Villa ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.00 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.19 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Dedić Newcastle ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Ayden Heaven Man Utd ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Brenden Aaronson Leeds ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Callum Wilson Brentford ● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.01 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.25 ใน 3 นัดก่อนหน้า ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Carlos Baleba Man Utd ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 23 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Chemsdine Talbi Sunderland ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.03 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.16 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Chris Rigg Sunderland ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.00 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.11 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Cristhian Mosquera Arsenal ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • César Palacios Fulham ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Methalie Sunderland ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Dalot Man Utd ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Elliot Stroud Hull City ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Ellis Simms Coventry City ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Smith Rowe Fulham ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 22 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Exequiel Palacios Ipswich Town ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Hayden Hackney Everton ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Hidemasa Morita Hull City ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ตัวจริง → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Honest Ahanor Crystal Palace ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Ibrahim Sangaré Nott'm Forest ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Jacob Greaves Ipswich Town ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Jair Cunha Nott'm Forest ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Jaka Bijol Leeds ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Jake O'Brien Everton ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 35 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Jeremie Frimpong Liverpool ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Joachim Andersen Fulham ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Joelinton Newcastle ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 23 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Jorge Barreno Fulham ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Josh Acheampong Chelsea ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 ไม่ลงเล่น ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Karl Darlow Man Utd ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 22 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Kostas Tsimikas Liverpool ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Lewis Cook Bournemouth ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Lewis Dunk Brighton ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Lewis Miley Newcastle ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.03 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.14 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Lucas Gourna-Douath Hull City ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 ตัวจริง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ไม่ลงเล่น ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Lucas Herrington Hull City ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Lukas Nmecha Leeds ● ฟอร์มพลิกลง: xGI ต่อนัด 0.00 ใน 3 นัดหลังสุด, 0.45 ใน 3 นัดก่อนหน้า ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Luke O'Nien Sunderland ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Malo Gusto Chelsea ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Marcelino Núñez Ipswich Town ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 ไม่ลงเล่น ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Marco Bizot Aston Villa ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Mateus Fernandes Spurs ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 ตัวจริง → GW3 สำรอง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Mathias Jensen Brentford ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ไม่ลงเล่น → GW3 ไม่ลงเล่น → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Matt O'Riley Brighton ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.10 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.21 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • แมร์ลิน เริล Everton ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ไม่ลงเล่น → GW5 ไม่ลงเล่น → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Nick Pope Newcastle ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 27 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Noah Sadiki Sunderland ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.04 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.16 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Omar Alderete Sunderland ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 32 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Rico Lewis Man City ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Muniz Fulham ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.00 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.19 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Sean Steur Newcastle ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Van den Berg Brentford ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 30 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Tammy Abraham Aston Villa ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.00 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.12 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Tyrique George Everton ● บทบาท: GW1 ตัวจริง → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 สำรอง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Valentín Barco Chelsea ● บทบาท: GW1 สำรอง → GW2 สำรอง → GW3 สำรอง → GW4 สำรอง → GW5 ตัวจริง → GW6 ไม่ลงเล่น ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Virgil Liverpool ● ฟอร์ม ↓: xGI ต่อนัด 0.01 ใน 3 นัดหลังสุด เทียบค่าเฉลี่ยชุดข้อมูล 0.12 ทดสอบถัดไป: GW7 · ฟอร์มพลิกกลับหรือไม่
  • Wesley Fofana Chelsea ● บทบาท: GW1 ไม่ลงเล่น → GW2 ตัวจริง → GW3 ตัวจริง → GW4 ตัวจริง → GW5 ตัวจริง → GW6 สำรอง ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริงหรือไม่
  • Will Hughes Crystal Palace ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 19 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Zian Flemming Ipswich Town ● หลุดจากตัวจริง: ตัวจริง 0/6 นัด, ฤดูกาลก่อน 21 ทดสอบถัดไป: GW7 · กลับสู่ตัวจริง
  • Yankuba Minteh Brighton ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Leg injury - Expected back 28 Nov ทดสอบถัดไป: คาดว่ากลับ 28.11. (ทะเบียน)

6 · บาดเจ็บระยะยาวไม่มีวันกลับ 5

  • Amadou Onana Aston Villa ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Knee injury - Unknown return date
  • Amine Adli Bournemouth ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Calf injury - Unknown return date
  • Jacob Ramsey Newcastle ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Thigh injury - Unknown return date
  • Nicolò Savona Nott'm Forest ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Knee injury - Unknown return date
  • Wilson Odobert Spurs ● ความพร้อม: บาดเจ็บ · 0 % · Knee injury - Unknown return date

นักเตะ

นักเตะ 462 คนในฤดูกาล 2026-27 · ปัญหาความพร้อม 77 · ฟอร์มขาขึ้น 40 ●

Parhaat nostot

การอ่าน 4 เรื่องจากทั้งลีก · ฤดูกาล 2025-26 ●
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Erling Haaland
Man City · FWD
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้น 2025-26 ●
6.0เฉลี่ย 7.226-277.5
🔥 คุณภาพ ไม่ใช่โชค ● 1.66
ทำเกิน xG: 35 เทียบ xGI 28.2 จบสกอร์เฉียบ ● 2025-26
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 6+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 9 · 9 · 6 · 6 = 45 ● วัดแล้ว
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 35 ครั้ง เทียบ xGI 28.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
แสดงความเห็น🧠 เลือดเย็น 49 %
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
David Brooks
Bournemouth · MID
จ่อระเบิดฟอร์ม · breakout
ระดับตั้งต้น 2025-26 ●
7.08.0เฉลี่ย 6.426-276.11.02.0เฉลี่ย 0.126-270.0
↗สร้างโอกาสมากกว่าที่จบสกอร์ ● 1.15×
🧠 การวัดจากฤดูกาลก่อน ไม่ใช่คำทำนาย · อ่อน
ทำต่ำกว่า xG: xGI 9.2 เทียบ 4 (ประตู+แอสซิสต์) เคยเป็น 'due' ● 2025-26
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 9.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
แสดงความเห็น🧠 เลือดเย็น 48 %
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Conor Bradley
Liverpool · DEF
กังวลเรื่องความฟิต
ระดับตั้งต้น 2025-26 ●
8.0เฉลี่ย 6.76.7
⤵POISSAOLORISKI ● 3.6×
⚠ เส้นทางความฟิต · ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว 3 ครั้ง
ถูกเปลี่ยนตัวเร็ว 3 ครั้ง · DNP 23 นัด ฤดูกาลไม่ต่อเนื่อง ● 2025-26
ค่าความพร้อมลงสนามไม่ได้ลงเล่น (DNP) 23 นัด และถูกเปลี่ยนตัวเร็ว 3 ครั้งในฤดูกาล 2025-26. ความพร้อมไม่ต่อเนื่อง ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo

แสดงความเห็น🧠 เลือดเย็น 50 %
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Wilson Isidor
Sunderland · FWD
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้น 2025-26 ●
7.08.0เฉลี่ย 6.726-276.1
1148 นาที · ฤดูกาลสม่ำเสมอ ● 2025-26
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 4 · 1 · 1 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
ผลงานจากตัวสำรองมีส่วนกับประตู 5 ครั้งหลังถูกเปลี่ยนลง (21 นัดจากม้านั่ง) ในฤดูกาล 2025-26. ผลงานจากม้านั่งเป็นค่าวัดจริง ไม่ใช่การประเมิน ● วัดแล้ว
แสดงความเห็น🧠 เลือดเย็น 47 %

Koko liiga

นักเตะ 462 คน · เลือกดูด้วยเลนส์และตัวกรอง

รายชื่อคือทะเบียนของฤดูกาลนี้: 20 สโมสร นักเตะที่ลงเล่นแล้วและผู้ที่มีปัญหาความพร้อม. สภาพร่างกายคือความพร้อมในทะเบียนวันนี้; ฟอร์มคือทิศทางของค่า xGI ในชุดข้อมูลรวม 2025-26 → 2026-27 เทียบกับค่าเฉลี่ยของชุด; จุดตั้งต้นฤดูกาลก่อนเชื่อมด้วยชื่อเมื่อนักเตะเล่นในพรีเมียร์ลีก 2025-26. ● ฤดูกาล 2026-27 · การอ่านฤดูกาล 2026-27 อัปเดตจากข้อมูลรายนัด

นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Benjamin White
AArsenal · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 7 · 2 · 1 · 5 = 26 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6377.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Bruno Moura
AArsenal · MID
6.0เฉลี่ย 7.326-278.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 16 ครั้ง เทียบ xGI 10.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 7 · 1 · 9 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6150.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Bukayo Saka
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 17 ครั้ง เทียบ xGI 14.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 11 · 2 · 8 · 2 · 2 = 34 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6506.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Christos Tzolis
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 6.86.2● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27362 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 0 · 5 · 3 · 2 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6362.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Cristhian Mosquera
AArsenal · DEF
เฉลี่ย 6.926-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 6 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6168.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Raya
AArsenal · GK
6.0เฉลี่ย 6.926-277.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 6 · 3 · 14 · 1 · 3 = 33 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Declan Rice
AArsenal · MID
6.0เฉลี่ย 7.326-277.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 10.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 5 · 5 · 6 · 1 · 7 = 27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6501.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Eberechi Eze
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-275.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 10 ครั้ง เทียบ xGI 7.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง85.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Konsa
AArsenal · DEF
เฉลี่ย 6.826-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 6 · 1 · 4 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6371.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Gabriel
AArsenal · DEF
8.0เฉลี่ย 6.926-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 5 · 8 · 2 · 9 · 1 · 2 = 27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jurriën Timber
AArsenal · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 6.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 = 2 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard, Metro Football · 2 riippumatonta

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6131.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kai Havertz
AArsenal · FWD
8.0เฉลี่ย 6.726-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 2 · 8 · 1 · 2 · 2 = 21 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6499.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Martin Ødegaard
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 3 · 10 · 3 · 2 · 1 = 30 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6466.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Zubimendi
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 5.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง89.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Max Dowman
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-275.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Mirror Football, Evening Standard, Metro Football · 3 riippumatonta

ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง9.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Merino
AArsenal · MID
7.08.0เฉลี่ย 6.226-270.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london

ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง82.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Myles Lewis-Skelly
AArsenal · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 3 · 2 · 1 · 2 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6333.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Noni Madueke
AArsenal · MID
เฉลี่ย 6.826-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6113.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Hincapie
AArsenal · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london, ESPN, Evening Standard, The Sun +1 · 5 riippumatonta

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง40.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Riccardo Calafiori
AArsenal · DEF
6.0เฉลี่ย 7.026-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 11 · 2 · 6 · 1 · 9 = 38 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6497.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
วิกตอร์ กเยอเกเรส
AArsenal · FWD
เฉลี่ย 6.826-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 14.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london

ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง56.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
William Saliba
AArsenal · DEF
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Aaron Wan-Bissaka
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 3 · 1 · 1 = 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6197.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Garnacho
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 7.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง31.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Alysson
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.66.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2791 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 · 6 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง91.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Amadou Onana
AVAston Villa · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Boubacar Kamara
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 2 · 6 · 4 = 19 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6533.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Buendía
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 5.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 2 · 12 · 4 = 25 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6464.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
George Hemmings
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.4● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27297 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6297.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ian Maatsen
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.326-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 7 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6335.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ibrahim Mbaye
AVAston Villa · MID
เฉลี่ย 6.56.9● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2759 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง59.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Joao Gomes
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.16.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27214 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: -2 · 4 · 2 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6214.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Johan Manzambi
AVAston Villa · MID
6.0เฉลี่ย 7.57.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27183 นาที · ตัวจริง 2/6 · 1+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 13 · 5 = 19 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6183.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
John McGinn
AVAston Villa · MID
6.0เฉลี่ย 7.026-277.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 7.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 3 · 6 · 6 · 10 = 27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6524.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Lamare Bogarde
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง16.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Marco Bizot
AVAston Villa · GK
8.0เฉลี่ย 6.526-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/690.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Matteo Ruggeri
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.86.3● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27158 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 3 · 1 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6158.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Matty Cash
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.426-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: -1 · 2 · 6 · -1 · 0 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6386.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Nicolas Jackson
AVAston Villa · FWD
6.0เฉลี่ย 7.28.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27376 นาที · ตัวจริง 5/6 · 2+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 0 · 6 · 9 = 19 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6376.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Pau
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 2 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6187.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ross Barkley
AVAston Villa · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 2.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 2 · 1 · 1 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6312.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tammy Abraham
AVAston Villa · FWD
8.0เฉลี่ย 6.526-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง71.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tyrone Mings
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 6 · 0 · 3 · 1 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6351.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
วิกตอร์ ลินเดอเลิฟ
AVAston Villa · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: -2 · 2 · 6 · 1 · 1 · 3 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Zion Suzuki
AVAston Villa · GK
8.0เฉลี่ย 7.06.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27450 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 10 · 2 · 2 · 2 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Adam Smith
BBournemouth · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.526-275.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 0 · 2 · 0 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6505.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Adrien Truffert
BBournemouth · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 0 · 3 · 2 · -1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6533.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Alex Scott
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 7.426-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 6.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 12 · 10 · 4 · 2 = 30 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard, TalkSport, BBC Sport, Daily Mail +1 · 4 riippumatonta

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6446.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Alex Tóth
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.426-275.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง17.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Amine Adli
BBournemouth · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
António da Silva
BBournemouth · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.65.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 4 · 1 · 3 · 3 · 0 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Bafodé Diakité
BBournemouth · DEF
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ben Gannon-Doak
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง57.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Daniel Jebbison
BBournemouth · FWD
8.0เฉลี่ย 6.66.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2731 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง31.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
David Brooks
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.426-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
จ่อระเบิดฟอร์ม · breakout
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 9.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/690.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Evanilson
BBournemouth · FWD
6.0เฉลี่ย 6.726-277.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 12.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 5 · 2 · 5 · 2 · 7 = 25 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6514.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
James Hill
BBournemouth · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.726-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 1 · 2 · 4 · 2 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Sanchez
BBournemouth · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2718 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง18.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Soler
BBournemouth · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-276 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง6.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Julián Zúñiga
BBournemouth · DEF
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Junior Kroupi
BBournemouth · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 9.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Justin Kluivert
BBournemouth · MID
6.0เฉลี่ย 6.726-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 3 · 1 · 8 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6294.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Lewis Cook
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 3 · 1 · 0 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6197.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Marcus Tavernier
BBournemouth · MID
7.08.0เฉลี่ย 7.226-275.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 13.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 1 · 10 · 8 · 2 · 1 = 32 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6496.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Rayan
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 2 · 2 · 2 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6524.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ryan Christie
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 2 · 3 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6174.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tyler Adams
BBournemouth · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 4 · 2 · 4 · 1 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6369.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Milosavljević
BBournemouth · DEF
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Álvaro Rodríguez
BBournemouth · FWD
8.0เฉลี่ย 4.36.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2728 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง28.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Đorđe Petrović
BBournemouth · GK
8.0เฉลี่ย 6.726-275.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 1 · 1 · 2 · 0 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Aaron Hickey
BBrentford · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6197.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Antoni Milambo
BBrentford · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Callum Wilson
BBrentford · FWD
8.0เฉลี่ย 6.726-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 8.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 0 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง18.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Caoimhín Kelleher
BBrentford · GK
8.0เฉลี่ย 7.226-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 7 · 2 · 2 · 3 · 6 · 2 = 22 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dango Ouattara
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 12.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6202.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
El Diouf
BBrentford · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6129.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Fábio Carvalho
BBrentford · MID
6.0เฉลี่ย 6.826-277.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง3.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Thiago
BBrentford · FWD
8.0เฉลี่ย 6.726-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 23 ครั้ง เทียบ xGI 22.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 2 · 2 · 1 · 5 · 4 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6532.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jaidon Anthony
BBrentford · MID
เฉลี่ย 6.726-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 8.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 1 · 10 · 5 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6351.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jannik Schuster
BBrentford · DEF
8.0เฉลี่ย 6.76.3● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27298 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 3 · 14 · 1 = 22 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6298.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Josh Dasilva
BBrentford · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kaye Furo
BBrentford · FWD
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Keane Lewis-Potter
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 6 · 2 · 1 · 3 · 2 = 24 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6472.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kevin Schade
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 14.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 10 · 2 · 15 · 9 · 1 = 40 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football, Evening Standard · 2 riippumatonta

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6498.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kristoffer Ajer
BBrentford · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 3 · 2 · 1 · 7 · 6 = 27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mamadou Sangaré
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.66.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27359 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 14 · 4 · 0 · 4 · 0 · 1 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6359.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mathias Jensen
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
จ่อระเบิดฟอร์ม · breakout
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 8.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 1 = 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/689.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Michael Kayode
BBrentford · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.726-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 13 · 2 · 1 · 1 · 6 · 0 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6384.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mikkel Damsgaard
BBrentford · MID
เฉลี่ย 7.026-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนร่วมกับประตู 8 ครั้ง เทียบกับ xGI 8.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 8 · 1 · 3 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6283.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Nathan Collins
BBrentford · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 3 · 1 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6196.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Rico Henry
BBrentford · DEF
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง2.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Van den Berg
BBrentford · DEF
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Vitaly Janelt
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 7.026-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 1 · 11 · 4 · 3 · 3 = 31 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Yehor Yarmoliuk
BBrentford · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 4 · 3 · 8 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6282.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Bart Verbruggen
BBrighton · GK
เฉลี่ย 7.026-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 0 · 3 · 8 · 6 · 9 = 32 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Charalampos Kostoulas
BBrighton · FWD
8.0เฉลี่ย 6.726-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 2 · 10 · 10 · 1 = 29 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6412.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Gomez
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 8.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 5 · 2 · 3 · 8 · 5 = 29 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6520.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Evan Ferguson
BBrighton · FWD
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ferdi Kadıoğlu
BBrighton · DEF
เฉลี่ย 6.826-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 5.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 2 · 6 · 5 · 9 = 22 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6422.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Georginio
BBrighton · FWD
เฉลี่ย 6.826-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 5.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 4 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6106.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ibrahim Osman
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2740 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง40.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jack Hinshelwood
BBrighton · MID
6.07.0เฉลี่ย 7.126-279.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 7.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/663.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jaouen Hadjam
BBrighton · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-272 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง2.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Andrés
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 7.16.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27199 นาที · ตัวจริง 2/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 8 · 3 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6199.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Costinha
BBrighton · DEF
8.0เฉลี่ย 6.96.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2790 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง90.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Lewis Dunk
BBrighton · DEF
เฉลี่ย 7.226-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · -1 · 5 · 12 · 1 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6390.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Vuskovic
BBrighton · DEF
8.0เฉลี่ย 7.36.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27527 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 0 · 12 · 6 · 8 · 8 = 40 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6527.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Malick Yalcouyé
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 7.16.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27258 นาที · ตัวจริง 3/6 · 2+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 2 · 8 · 1 · 1 = 21 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6258.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mats Wieffer
BBrighton · DEF
6.0เฉลี่ย 7.026-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 7 · 0 = 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6156.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Matt O'Riley
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 6.66.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง10.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
De Cuyper
BBrighton · DEF
6.0เฉลี่ย 7.126-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 5.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 17 · 0 · 4 · 11 · 6 · 15 = 53 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6490.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Michael Svoboda
BBrighton · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-274 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง4.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mitoma
BBrighton · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 6.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Olivier Boscagli
BBrighton · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · -1 · 2 · 6 · 6 · 5 = 24 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6504.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Pascal Groß
BBrighton · MID
6.0เฉลี่ย 7.326-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+5 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 1 · 17 · 14 · 6 = 53 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Pascal Struijk
BBrighton · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.826-275.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 5 · -2 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6154.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Promise David
BBrighton · FWD
8.0เฉลี่ย 6.26.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2723 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 = 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง23.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Stefanos Tzimas
BBrighton · FWD
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Yankuba Minteh
BBrighton · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 8.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Yasin Ayari
BBrighton · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 3.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 8 · 3 · 3 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6420.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Zadok Yohanna
BBrighton · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2712 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง12.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Cole Palmer
CChelsea · MID
เฉลี่ย 7.026-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 13.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+4 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 13 · 7 · 1 · 5 · 2 · 8 = 36 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6529.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Danny Welbeck
CChelsea · FWD
8.0เฉลี่ย 6.626-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 14 ครั้ง เทียบ xGI 13.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/692.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Martinez
CChelsea · GK
เฉลี่ย 7.026-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 2 · 2 · 3 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Estêvão
CChelsea · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง29.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Geovany Quenda
CChelsea · MID
8.0เฉลี่ย 6.05.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2727 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง27.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Gittens
CChelsea · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard

ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jordan Henderson
CChelsea · MID
6.07.08.0เฉลี่ย 6.926-279.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 18 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6180.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jorrel Hato
CChelsea · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 3 · 0 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6258.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Josh Acheampong
CChelsea · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.526-275.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 1 · 1 · 0 · 2 = 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6311.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
João Pedro
CChelsea · FWD
6.07.0เฉลี่ย 7.426-278.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 24 ครั้ง เทียบ xGI 16.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 5+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 9 · 1 · 12 · 12 = 45 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6431.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Levi Colwill
CChelsea · DEF
เฉลี่ย 6.46.9● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 1 · 2 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6431.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mahdi Nicoll-Jazuli
CChelsea · MID
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-273 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง3.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Malo Gusto
CChelsea · DEF
8.0เฉลี่ย 6.526-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6274.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Marco Palestra
CChelsea · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2718 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง18.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Maxence Lacroix
CChelsea · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 1 · 2 · 1 · 3 · 2 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6454.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Caicedo
CChelsea · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/684.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Morgan Rogers
CChelsea · MID
6.0เฉลี่ย 7.226-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 18 ครั้ง เทียบ xGI 11.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 4+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 5 · 6 · 8 · 2 · 9 = 38 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6520.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Pedro Neto
CChelsea · MID
เฉลี่ย 6.826-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 11.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 7 · 2 · 2 · 2 · 5 = 19 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6414.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Chavarria
CChelsea · DEF
6.0เฉลี่ย 6.67.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27298 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 · 5 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6298.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Reece James
CChelsea · DEF
เฉลี่ย 7.026-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london, Evening Standard · 2 riippumatonta

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6292.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Roméo Lavia
CChelsea · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 7 · 1 · 2 · 1 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6276.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Valentín Barco
CChelsea · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27115 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 2 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6115.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Wesley Fofana
CChelsea · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 3 · 1 · 4 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6312.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Aurèle Amenda
CCCoventry City · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.65.7● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27360 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 0 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6360.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Bobby Thomas
CCCoventry City · DEF
8.0เฉลี่ย 7.16.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27527 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 8 · 4 · 0 · 9 · 4 = 28 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6527.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Brandon Thomas-Asante
CCCoventry City · FWD
8.0เฉลี่ย 6.36.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27317 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 1 · 4 · 5 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6317.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Caleb Yirenkyi
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27342 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 1 · 1 · 3 · 4 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6342.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Carl Rushworth
CCCoventry City · GK
8.0เฉลี่ย 6.76.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 0 · 11 · 3 = 19 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ellis Simms
CCCoventry City · FWD
6.0เฉลี่ย 6.77.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27116 นาที · ตัวจริง 1/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 6 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6116.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ephron Mason-Clark
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27291 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 1 · 3 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6291.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ethan Pinnock
CCCoventry City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.46.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 8 · 2 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6372.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Frank Onyeka
CCCoventry City · MID
เฉลี่ย 6.526-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27326 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 3 · 1 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6326.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Gustavo Hamer
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.46.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2732 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง32.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jack Rudoni
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.46.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27379 นาที · ตัวจริง 5/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 2 · 5 · 7 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6379.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jay Dasilva
CCCoventry City · DEF
เฉลี่ย 6.87.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27534 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 0 · 15 · 5 = 25 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6534.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Joel Latibeaudiere
CCCoventry City · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-271 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง1.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Loum Tchaouna
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6211.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Matt Grimes
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.66.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27525 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 2 · 3 · 2 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6525.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
van Ewijk
CCCoventry City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.36.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27450 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 0 · 6 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Sidiki Cherif
CCCoventry City · FWD
6.0เฉลี่ย 6.97.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27107 นาที · ตัวจริง 1/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 12 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6107.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Stephen Mfuni
CCCoventry City · DEF
6.0เฉลี่ย 7.07.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2797 นาที · ตัวจริง 1/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 7 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/697.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Taiwo Awoniyi
CCCoventry City · FWD
7.08.0เฉลี่ย 6.626-275.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 4.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · -2 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6232.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Tatsuhiro Sakamoto
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2760 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง60.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Victor Torp
CCCoventry City · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2760 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง60.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Adam Wharton
CPCrystal Palace · MID
6.0เฉลี่ย 7.026-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 9.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 2 · 2 · 2 · 2 · 7 = 19 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6526.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Anan Khalaili
CPCrystal Palace · DEF
8.0เฉลี่ย 6.86.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27469 นาที · ตัวจริง 5/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 7 · 6 · 2 = 21 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6469.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Axel Disasi
CPCrystal Palace · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.626-275.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 3 · -3 = 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6139.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ben Chilwell
CPCrystal Palace · DEF
8.0เฉลี่ย 6.86.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2729 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง29.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Chadi Riad
CPCrystal Palace · DEF
8.0เฉลี่ย 6.526-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/672.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Chris Richards
CPCrystal Palace · DEF
เฉลี่ย 6.626-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 4.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 0 · 1 · 2 · 8 · 4 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Daichi Kamada
CPCrystal Palace · MID
6.0เฉลี่ย 6.926-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 2 · 5 · 8 · 3 · 8 = 29 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6530.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Darío Osorio
CPCrystal Palace · MID
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-271 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง1.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dean Henderson
CPCrystal Palace · GK
เฉลี่ย 6.626-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 2 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6270.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dwight McNeil
CPCrystal Palace · MID
7.08.0เฉลี่ย 6.126-270.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/685.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Eddie Nketiah
CPCrystal Palace · FWD
8.0เฉลี่ย 6.526-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 4 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6182.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Evann Guessand
CPCrystal Palace · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง54.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Honest Ahanor
CPCrystal Palace · DEF
8.0เฉลี่ย 6.56.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27108 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6108.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ismaïla Sarr
CPCrystal Palace · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 12.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง15.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jaydee Canvot
CPCrystal Palace · DEF
เฉลี่ย 6.826-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 · 8 · 4 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jean-Philippe Mateta
CPCrystal Palace · FWD
8.0เฉลี่ย 6.826-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 15.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/662.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Lerma
CPCrystal Palace · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 0 · 8 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6122.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Strand Larsen
CPCrystal Palace · FWD
8.0เฉลี่ย 6.526-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 6.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 8 · 2 · 5 = 19 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6380.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Oscar Mingueza
CPCrystal Palace · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2716 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง16.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Quinten Timber
CPCrystal Palace · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27343 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 4 · 3 · 7 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6343.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Takehiro Tomiyasu
CPCrystal Palace · DEF
8.0เฉลี่ย 6.46.7● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27189 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6189.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tyrick Mitchell
CPCrystal Palace · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 0 · 15 · 1 · 7 · 4 = 28 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6509.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Benitez
CPCrystal Palace · GK
เฉลี่ย 6.46.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 6 · 3 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6270.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Will Hughes
CPCrystal Palace · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง29.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Yeremy
CPCrystal Palace · MID
6.0เฉลี่ย 6.826-278.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 10.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 5 · 1 · 2 · 9 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6389.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Zavier Gozo
CPCrystal Palace · MID
8.0เฉลี่ย 6.26.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2728 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง28.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ainsley Maitland-Niles
EEverton · DEF
เฉลี่ย 7.36.9● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27254 นาที · ตัวจริง 3/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 6 · 8 · 4 = 25 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6254.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Brennan Johnson
EEverton · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 3 · 3 · 2 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6303.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Alcaraz
EEverton · MID
8.0เฉลี่ย 6.426-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 = 2 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Sky Sports

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง9.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Harrison Armstrong
EEverton · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 2 · 1 · 3 · 2 · 2 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6523.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Hayden Hackney
EEverton · MID
8.0เฉลี่ย 5.66.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27149 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 1 · 4 · 1 · 1 · 1 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6149.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jack Grealish
EEverton · MID
เฉลี่ย 6.926-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 5.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 3 · 2 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6220.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jake O'Brien
EEverton · DEF
8.0เฉลี่ย 5.826-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง28.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
James Garner
EEverton · MID
เฉลี่ย 7.026-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 8.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 4 · 3 · 4 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6418.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
James Tarkowski
EEverton · DEF
เฉลี่ย 7.226-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 12 · 3 · 8 · 14 · 3 = 46 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jarrad Branthwaite
EEverton · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 4 · 3 · 6 · 8 · 3 = 30 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jordan Pickford
EEverton · GK
8.0เฉลี่ย 6.926-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 7 · 3 · 1 · 6 · 8 · 1 = 26 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kiernan Dewsbury-Hall
EEverton · MID
6.07.0เฉลี่ย 7.326-279.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 9.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 11 · 2 · 2 · 2 · 3 · 13 = 33 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
แมร์ลิน เริล
EEverton · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 2 · 1 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6249.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Michael Keane
EEverton · DEF
เฉลี่ย 6.926-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/690.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Thierno Barry
EEverton · FWD
6.0เฉลี่ย 6.826-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 8.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 2 · 2 · 2 · 6 · 6 = 26 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6502.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tyler Dibling
EEverton · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง28.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tyrique George
EEverton · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 2 · 10 · 3 · 1 · 1 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6333.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Vitalii Mykolenko
EEverton · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 4 · 1 · 11 · 5 = 27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Alex Iwobi
FFulham · MID
เฉลี่ย 7.226-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 6.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 3 · 5 · 4 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6494.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Antonee Robinson
FFulham · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 6 · 2 = 12 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6429.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Bernd Leno
FFulham · GK
8.0เฉลี่ย 6.926-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 1 · 9 · 3 · 2 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Calvin Bassey
FFulham · DEF
เฉลี่ย 6.926-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 2 · 1 · 6 · 6 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
César Palacios
FFulham · MID
8.0เฉลี่ย 6.46.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27226 นาที · ตัวจริง 3/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 8 · 1 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6226.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
David Affengruber
FFulham · DEF
8.0เฉลี่ย 6.56.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27270 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 8 · 4 · 3 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6270.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Smith Rowe
FFulham · MID
8.0เฉลี่ย 6.426-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 5.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 0 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง41.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Gonzalo
FFulham · FWD
7.08.0เฉลี่ย 6.45.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27511 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 2 · 2 · 2 · 2 · 2 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6511.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Hugo Larsson
FFulham · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2740 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง40.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Joachim Andersen
FFulham · DEF
8.0เฉลี่ย 6.926-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6190.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jorge Barreno
FFulham · DEF
เฉลี่ย 6.826-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/690.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Josh King
FFulham · MID
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 2 · 10 · 3 · 2 · 2 = 26 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6500.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kenny Tete
FFulham · DEF
เฉลี่ย 6.826-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 = 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6117.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kevin
FFulham · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง75.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ángel
FFulham · MID
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2719 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง19.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Oscar Bobb
FFulham · MID
7.08.0เฉลี่ย 6.726-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 2 · 3 · 3 · 3 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6418.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Muniz
FFulham · FWD
8.0เฉลี่ย 6.626-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 0 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง52.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ryan Sessegnon
FFulham · DEF
6.0เฉลี่ย 6.726-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 7 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6140.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Sander Berge
FFulham · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 3 ครั้ง เทียบกับ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 1 · 3 · 3 · 2 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6439.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Shea Charles
FFulham · MID
8.0เฉลี่ย 6.66.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27373 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 5 · 4 · 3 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6373.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Timothy Castagne
FFulham · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 6 · 1 · 6 · 1 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6408.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tom Cairney
FFulham · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนร่วมกับประตู 2 ครั้ง เทียบกับ xGI 2.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Brooke Norton-Cuffy
HCHull City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.25.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2734 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 = 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง34.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Darko Gyabi
HCHull City · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Elliot Stroud
HCHull City · MID
8.0เฉลี่ย 6.35.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27275 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 0 · 3 · 1 · 4 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6275.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Hidemasa Morita
HCHull City · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2760 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/660.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jens Hjertø-Dahl
HCHull City · MID
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-278 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง8.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Joe Gelhardt
HCHull City · MID
6.0เฉลี่ย 7.38.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2771 นาที · ตัวจริง 1/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/671.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
John Egan
HCHull City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.85.9● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27527 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 8 · 9 · 6 · 2 · 1 · 1 = 27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6527.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Konstantinos Tzolakis
HCHull City · GK
8.0เฉลี่ย 7.46.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 10 · 10 · 6 · 2 · 6 · 2 = 36 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Lewie Coyle
HCHull City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.56.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27438 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 0 · 6 · 1 · 1 · 1 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6438.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Lucas Gourna-Douath
HCHull City · MID
8.0เฉลี่ย 6.66.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27138 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6138.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Lucas Herrington
HCHull City · DEF
เฉลี่ย 6.66.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27197 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6197.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Matt Crooks
HCHull City · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27267 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 0 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6267.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Matt Targett
HCHull City · DEF
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-275 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง5.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mohamed Belloumi
HCHull City · MID
6.0เฉลี่ย 7.38.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27420 นาที · ตัวจริง 5/6 · 3+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 6 · 5 · 13 · 4 · 6 = 37 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6420.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mohamed-Ali Cho
HCHull City · MID
6.0เฉลี่ย 6.87.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2772 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 6 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง72.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Nobel Mendy
HCHull City · DEF
8.0เฉลี่ย 7.06.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27339 นาที · ตัวจริง 5/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 15 · 1 · 8 · 1 · 3 = 28 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6339.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
โอลี แม็คเบอร์นีย์
HCHull City · FWD
8.0เฉลี่ย 6.66.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27531 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 2 · 4 · 1 · 1 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6531.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Paddy McNair
HCHull City · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2726 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง26.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Regan Slater
HCHull City · MID
8.0เฉลี่ย 6.76.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27511 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 2 · 3 · 2 · 2 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6511.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Robinio Vaz
HCHull City · FWD
8.0เฉลี่ย 6.46.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2724 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง24.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ryan Giles
HCHull City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.86.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27507 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 6 · 8 · 4 · 0 · 2 = 26 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6507.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Semi Ajayi
HCHull City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.86.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27513 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 14 · 6 · 5 · 1 · 1 · 1 = 28 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6513.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Sorba Thomas
HCHull City · MID
6.0เฉลี่ย 6.77.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27204 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 7 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6204.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tim Iroegbunam
HCHull City · MID
8.0เฉลี่ย 6.426-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 1.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง95.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Abdoul Ouattara
ITIpswich Town · DEF
6.0เฉลี่ย 6.87.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27221 นาที · ตัวจริง 2/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 2 · 10 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6221.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Abdul Fatawu
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 6.06.1● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27352 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 4 · 2 · 1 · -1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 5/6352.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Christian Walton
ITIpswich Town · GK
8.0เฉลี่ย 6.16.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27180 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6180.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Chuba Akpom
ITIpswich Town · FWD
8.0เฉลี่ย 6.66.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2797 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง97.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Daizen Maeda
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 6.26.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27339 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 1 · 1 · 2 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6339.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Dara O'Shea
ITIpswich Town · DEF
6.0เฉลี่ย 6.57.4● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 0 · 3 · 1 · 2 · 11 = 21 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Darnell Furlong
ITIpswich Town · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2717 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง17.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Emersonn
ITIpswich Town · FWD
8.0เฉลี่ย 7.06.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27387 นาที · ตัวจริง 6/6 · 2+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 1 · 2 · 12 · 2 · 2 = 28 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6387.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Exequiel Palacios
ITIpswich Town · MID
เฉลี่ย 6.87.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27302 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 4 · 2 · 1 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6302.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Florentino
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/692.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Issa Diop
ITIpswich Town · DEF
เฉลี่ย 6.826-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 1 · 4 · 2 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jack Clarke
ITIpswich Town · MID
เฉลี่ย 6.76.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27197 นาที · ตัวจริง 2/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 7 · 1 · 1 · 2 · 4 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6197.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jacob Greaves
ITIpswich Town · DEF
8.0เฉลี่ย 6.26.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27357 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · -1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6357.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jaden Philogene
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27114 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6114.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Julio Enciso
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 6.76.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27483 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 5 · 1 · 2 · 2 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6483.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kasey McAteer
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 6.46.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2742 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง42.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kjell Scherpen
ITIpswich Town · GK
8.0เฉลี่ย 7.06.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27360 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 1 = 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6360.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Leif Davis
ITIpswich Town · DEF
8.0เฉลี่ย 6.56.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 2+2 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 6 · 1 · 14 · 2 · 1 = 26 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Marcelino Núñez
ITIpswich Town · MID
8.0เฉลี่ย 7.06.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27140 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 4 · 2 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6140.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Saša Lukić
ITIpswich Town · MID
เฉลี่ย 6.726-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 2 · 1 · 2 · 4 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6490.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Walle Egeli
ITIpswich Town · FWD
8.0เฉลี่ย 6.56.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2719 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง19.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Zian Flemming
ITIpswich Town · FWD
8.0เฉลี่ย 6.926-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 8.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 0 · 1 = 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง79.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Anton Stach
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 7.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 13 · 4 · 2 · 3 · 5 · 2 = 29 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6537.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Brenden Aaronson
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 8.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6213.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Daniel James
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง52.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dominic Calvert-Lewin
LLeeds · FWD
8.0เฉลี่ย 6.926-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 16 ครั้ง เทียบ xGI 16.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 1 · 10 · 2 · 2 = 24 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6509.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ethan Ampadu
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 4.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 2 · 2 · 7 · 5 · 1 = 22 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Gabriel Gudmundsson
LLeeds · DEF
6.0เฉลี่ย 6.726-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 4.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 6 · 6 · 4 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6342.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Harry Wilson
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 19 ครั้ง เทียบ xGI 10.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 1 · 0 · 1 · 1 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6164.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ilia Gruev
LLeeds · MID
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jaka Bijol
LLeeds · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 10 · 1 · 1 · 1 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6168.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
James Justin
LLeeds · DEF
เฉลี่ย 7.126-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 3 ครั้ง เทียบกับ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 2 · 4 · 2 · 8 · 6 = 32 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6528.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
James Trafford
LLeeds · GK
7.08.0เฉลี่ย 7.05.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 9 · 3 · 3 · 3 · 10 · 2 = 30 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jayden Bogle
LLeeds · DEF
8.0เฉลี่ย 6.926-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 5.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 2 · 14 · 15 · 5 · 1 = 43 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jean-Mattéo Bahoya
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 3.16.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-275 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง5.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Joe Rodon
LLeeds · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนร่วมกับประตู 2 ครั้ง เทียบกับ xGI 2.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 6 · 1 = 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6123.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Lukas Nmecha
LLeeds · FWD
8.0เฉลี่ย 6.626-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 8.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 1 · 1 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง75.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mateo Joseph
LLeeds · FWD
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Melvin Bard
LLeeds · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2718 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง18.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Nico Elvedi
LLeeds · DEF
8.0เฉลี่ย 6.76.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27411 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 2 · 6 · 1 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6411.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Noah Okafor
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 6.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 9 · 3 · 2 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6369.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Sean Longstaff
LLeeds · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง10.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tanaka
LLeeds · MID
เฉลี่ย 6.926-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 5 · 6 · 2 · 1 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6325.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Tarik Muharemović
LLeeds · DEF
8.0เฉลี่ย 7.16.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 4 · 4 · 7 · 6 · 2 = 29 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Alexander Isak
LLiverpool · FWD
6.0เฉลี่ย 6.926-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 4+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 8 · 13 · 2 · 8 = 33 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo, FourFourTwo, TalkSport, ESPN · 4 riippumatonta

ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6413.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mac Allister
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 1 · 5 · 2 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6396.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Alisson Becker
LLiverpool · GK
7.08.0เฉลี่ย 6.726-275.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 0 · 8 · 9 · 8 · 1 = 28 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Bradley Barcola
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27255 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 3 · 2 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6255.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Cody Gakpo
LLiverpool · MID
เฉลี่ย 6.826-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 13.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 12 · 5 · 11 · 1 · 3 = 32 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6370.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Conor Bradley
LLiverpool · DEF
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dominik Szoboszlai
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 7.226-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 11.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 4 · 3 · 3 · 2 = 20 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo

ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6440.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Federico Chiesa
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง2.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Florian Wirtz
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 12.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 4 · 3 · 3 · 6 · 2 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6467.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Giovanni Leoni
LLiverpool · DEF
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Liverpool Echo

ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Hugo Ekitiké
LLiverpool · FWD
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 12.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jeremie Frimpong
LLiverpool · DEF
8.0เฉลี่ย 6.526-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 2.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6193.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Jeremy Jacquet
LLiverpool · DEF
8.0เฉลี่ย 7.36.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27502 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 5 · 9 · 6 · 3 = 27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6502.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Joe Gomez
LLiverpool · DEF
8.0เฉลี่ย 6.426-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง2.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kostas Tsimikas
LLiverpool · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.35.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2764 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/664.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Lewis Koumas
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2796 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 2 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/696.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Milos Kerkez
LLiverpool · DEF
8.0เฉลี่ย 6.526-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 5 · 1 · 6 · 1 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6475.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Rio Ngumoha
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6114.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ronald Araujo
LLiverpool · DEF
8.0เฉลี่ย 6.85.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27358 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 0 · 8 · 6 · 7 · 0 = 22 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6358.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ryan Gravenberch
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 10 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 1 · 1 · 1 · 1 · -1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6251.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Trey Nyoni
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.55.9● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2762 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง62.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Victor Munoz
LLiverpool · MID
8.0เฉลี่ย 6.76.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27347 นาที · ตัวจริง 4/6 · 1+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 6 · 3 · 1 · 1 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6347.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Virgil
LLiverpool · DEF
7.08.0เฉลี่ย 7.226-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 6 · 8 · 8 · 0 = 25 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Abdukodir Khusanov
MCMan City · DEF
เฉลี่ย 7.026-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 5 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6268.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Allan
MCMan City · MID
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2710 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง10.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Antoine Semenyo
MCMan City · MID
เฉลี่ย 7.026-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 23 ครั้ง เทียบ xGI 14.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 5 · 6 · 3 · 17 · 3 = 36 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ayyoub Bouaddi
MCMan City · MID
เฉลี่ย 6.86.9● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2732 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 0 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง32.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Elliot Anderson
MCMan City · MID
6.0เฉลี่ย 7.426-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 7.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 3 · 3 · 5 · 2 · 6 = 21 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6503.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Enzo
MCMan City · MID
เฉลี่ย 7.126-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
จ่อระเบิดฟอร์ม · breakout
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 15 ครั้ง เทียบ xGI 18.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 7 · 3 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6350.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Erling Haaland
MCMan City · FWD
6.0เฉลี่ย 7.226-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 35 ครั้ง เทียบ xGI 28.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 6+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 9 · 9 · 6 · 6 = 45 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6529.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Gianluigi Donnarumma
MCMan City · GK
6.0เฉลี่ย 7.226-278.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 0 · 7 · 7 · 2 · 9 = 28 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Iliman Ndiaye
MCMan City · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 11.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 4 · 3 · 1 · 5 · 1 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6440.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Joško Gvardiol
MCMan City · DEF
6.0เฉลี่ย 7.126-277.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+4 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 5 · 8 · 11 · 4 · 4 = 41 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6458.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jérémy Doku
MCMan City · MID
6.0เฉลี่ย 7.626-277.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 8.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 12 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง49.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Kaden Braithwaite
MCMan City · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-271 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง1.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Marc Guéhi
MCMan City · DEF
6.0เฉลี่ย 7.426-277.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 6.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 10 · 2 · 8 · 6 · 4 · 6 = 36 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mateo Kovačić
MCMan City · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง42.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Matheus Nunes
MCMan City · DEF
เฉลี่ย 6.926-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 9 · 1 · 6 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6303.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Nico O'Reilly
MCMan City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 8.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 1 · 1 · 5 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6228.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Phil Foden
MCMan City · MID
7.08.0เฉลี่ย 6.726-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 10.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 9 · 1 · -2 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6217.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Rayan Aït-Nouri
MCMan City · DEF
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Rayan Cherki
MCMan City · MID
6.0เฉลี่ย 7.426-278.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 17 ครั้ง เทียบ xGI 13.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 4+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 8 · 14 · 3 · 1 · 8 · 10 = 44 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6392.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Rico Lewis
MCMan City · DEF
8.0เฉลี่ย 6.526-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/656.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ryan McAidoo
MCMan City · MID
เฉลี่ย 6.66.9● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2711 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง11.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Rúben
MCMan City · DEF
6.0เฉลี่ย 7.326-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 6 · 6 · 1 · 6 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Vitor Reis
MCMan City · DEF
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-271 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง1.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Amad
MUMan Utd · MID
เฉลี่ย 6.726-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 10.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/658.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Andrey Santos
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/682.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ayden Heaven
MUMan Utd · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.226-270.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/691.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Šeško
MUMan Utd · FWD
8.0เฉลี่ย 6.826-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 13 ครั้ง เทียบ xGI 9.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 5 · 1 = 8 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football, Man Evening News, The Sun · 3 riippumatonta

ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง76.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Bruno Fernandes
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 7.626-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 33 ครั้ง เทียบ xGI 23.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 23 · 2 · 2 · 2 · 1 = 32 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Bryan Mbeumo
MUMan Utd · MID
6.0เฉลี่ย 6.826-278.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 14 ครั้ง เทียบ xGI 17.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 11 · 8 · 2 · 2 · 8 = 33 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Carlos Baleba
MUMan Utd · MID
เฉลี่ย 7.026-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง31.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dalot
MUMan Utd · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 1 · 2 · 2 · 0 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6377.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Harry Maguire
MUMan Utd · DEF
6.0เฉลี่ย 6.926-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 2 · 1 · 2 · 2 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Joshua Zirkzee
MUMan Utd · FWD
เฉลี่ย 6.526-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง51.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Karl Darlow
MUMan Utd · GK
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kobbie Mainoo
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 7.226-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 · 9 · 4 · 4 · 4 = 26 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Man Evening News

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6444.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Leny Yoro
MUMan Utd · DEF
เฉลี่ย 6.726-277.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 3 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/680.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Martinez
MUMan Utd · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 3 · 2 · 0 · 3 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Luke Shaw
MUMan Utd · DEF
8.0เฉลี่ย 6.926-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 4 · 2 · 3 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6425.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ugarte
MUMan Utd · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Marcus Rashford
MUMan Utd · MID
7.08.0เฉลี่ย 5.60.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27352 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 3 · 2 · 2 · 1 = 11 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Man Evening News

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6352.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mason Mount
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง10.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Matheus da Cunha
MUMan Utd · MID
เฉลี่ย 7.026-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 14 ครั้ง เทียบ xGI 10.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 9 · 3 · 2 · 10 · 10 = 36 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6497.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
De Ligt
MUMan Utd · DEF
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Noussair Mazraoui
MUMan Utd · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/697.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Patrick Dorgu
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 4 · 4 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6171.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Senne Lammens
MUMan Utd · GK
8.0เฉลี่ย 7.126-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 2 · 2 · 4 · 2 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Shea Lacey
MUMan Utd · MID
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2710 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง10.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Tom Heaton
MUMan Utd · GK
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Youri Tielemans
MUMan Utd · MID
8.0เฉลี่ย 7.126-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 4.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 4 · 2 · 2 · 4 · 3 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6460.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Aladji Bamba
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.36.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2727 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง27.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Dedić
NNewcastle · DEF
8.0เฉลี่ย 6.35.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27358 นาที · ตัวจริง 4/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 11 · 1 · 0 · 0 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 4/6358.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Anthony Elanga
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.826-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 3.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 8 · 1 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6232.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Bazoumana Touré
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.86.6● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2781 นาที · ตัวจริง 0/6 · 1+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 6 · 1 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง81.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dan Burn
NNewcastle · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.026-270.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: The Sun

ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง1.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
ฟาเบียน แชร์
NNewcastle · DEF
เฉลี่ย 7.026-276.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง25.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Harvey Barnes
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 9.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+3 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 3 · 12 · 2 · 9 · 2 = 30 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jacob Murphy
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.426-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 5.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 1 · 0 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6239.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jacob Ramsey
NNewcastle · MID
6.0เฉลี่ย 6.826-277.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 1 · 6 = 7 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง69.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Joe Willock
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 6 · 3 · 2 · 1 · 10 · 1 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6342.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Joelinton
NNewcastle · MID
7.08.0เฉลี่ย 6.526-275.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง31.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Lewis Hall
NNewcastle · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 11 · 4 · 0 · 13 · 0 = 31 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6539.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Lewis Miley
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 3.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 3 · 2 · 0 · 4 · 1 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6454.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Horníček
NNewcastle · GK
8.0เฉลี่ย 6.95.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27540 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 7 · 2 · 1 · 3 · 0 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Malick Thiaw
NNewcastle · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 5.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 6 · -1 · 2 · 4 · 0 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Matias Fernandez-Pardo
NNewcastle · FWD
8.0เฉลี่ย 6.26.0● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27247 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 2 · 2 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6247.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Nick Pope
NNewcastle · GK
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Nico Iglesias
NNewcastle · MID
6.0เฉลี่ย 6.826-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 1 · 7 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6254.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Sean Steur
NNewcastle · MID
8.0เฉลี่ย 6.66.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27223 นาที · ตัวจริง 2/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 2 · 3 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 2/6223.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Sven Botman
NNewcastle · DEF
6.0เฉลี่ย 7.126-277.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 5 · 1 · 2 · 4 · 8 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tino Livramento
NNewcastle · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.626-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง เทียบกับ xGI 1.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 3 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง33.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
William Osula
NNewcastle · FWD
8.0เฉลี่ย 7.126-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/667.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Yoane Wissa
NNewcastle · FWD
8.0เฉลี่ย 6.526-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 8 · 1 · 2 · 0 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6518.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Arnaud Kalimuendo
NFNott'm Forest · FWD
8.0เฉลี่ย 6.326-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-278 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง8.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Callum Hudson-Odoi
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง19.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Chris Wood
NFNott'm Forest · FWD
8.0เฉลี่ย 6.126-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง80.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dan Ndoye
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 2.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 2+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 9 · 1 · 1 · 1 · 7 = 22 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6387.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Muñoz
NFNott'm Forest · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 6.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 1 · 2 · 2 · 1 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6347.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ibrahim Sangaré
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 1 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6129.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Igor Jesus
NFNott'm Forest · FWD
8.0เฉลี่ย 6.926-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 12 ครั้ง เทียบ xGI 7.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 1 · 1 · 7 · 1 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6257.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Jair Cunha
NFNott'm Forest · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.65.6● คะแนนรายนัด 2025-26
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 8 · 1 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6360.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
James McAtee
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-275.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 2 · 2 · 3 · 2 · 4 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6506.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Liam Delap
NFNott'm Forest · FWD
8.0เฉลี่ย 6.526-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 2 · 5 · 1 · 2 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6348.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Luca Netz
NFNott'm Forest · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 = 3 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง27.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Matz Sels
NFNott'm Forest · GK
8.0เฉลี่ย 6.926-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 6 · 3 · 2 · 2 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Morgan Gibbs-White
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 7.426-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
ร้อนแรง · เหนือ xG
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 19 ครั้ง เทียบ xGI 13.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+2 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 13 · 3 · 8 · 2 · 2 = 30 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Murillo
NFNott'm Forest · DEF
8.0เฉลี่ย 6.926-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 4 · 1 · 8 · 6 · 4 · 2 = 25 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6539.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Neco Williams
NFNott'm Forest · DEF
เฉลี่ย 7.126-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 6.0 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 6 · 7 · 2 · 2 · 1 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Dominguez
NFNott'm Forest · MID
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง1.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Nicolò Savona
NFNott'm Forest · DEF
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Nikola Milenković
NFNott'm Forest · DEF
เฉลี่ย 6.926-277.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 1.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 7 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6270.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Ola Aina
NFNott'm Forest · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.826-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 5 · 0 · 1 · 2 · 0 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6388.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Ousmane Diomande
NFNott'm Forest · DEF
8.0เฉลี่ย 6.76.6● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27253 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 2 · 1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 3/6253.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Xaver Schlager
NFNott'm Forest · MID
8.0เฉลี่ย 6.86.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27441 นาที · ตัวจริง 5/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 4 · 3 · 3 · 2 · 2 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6441.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Andrew Robertson
SSpurs · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 2.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 3 · 2 · 1 · 7 · 4 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6366.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kinsky
SSpurs · GK
8.0เฉลี่ย 6.726-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนร่วมกับประตู 0 ครั้ง เทียบกับ xGI 0.0 ในฤดูกาล 2025-26 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 6 · 7 · 2 · 3 = 21 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Archie Gray
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 2.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 2 · 3 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6397.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Conor Gallagher
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 6.926-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 0 · 3 · 6 · 3 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6207.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Dejan Kulusevski
SSpurs · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27ไม่มีนาทีลงเล่นใน 6 นัดของฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: The Sun, football.london, Evening Standard, Daily Mail · 4 riippumatonta

ฟอร์ม –ไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Destiny Udogie
SSpurs · DEF
เฉลี่ย 6.626-276.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 5 · 2 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6159.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Solanke
SSpurs · FWD
6.0เฉลี่ย 6.726-277.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 2 · 2 · 7 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6260.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
James Maddison
SSpurs · MID
เฉลี่ย 6.56.8● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2775 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london

ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง75.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Van Hecke
SSpurs · DEF
8.0เฉลี่ย 7.026-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 8 · 8 · 6 · 3 = 27 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Lucas Bergvall
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 6.326-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 1.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 3 = 6 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6143.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Senesi
SSpurs · DEF
เฉลี่ย 7.426-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 6.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 2 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 2/6178.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mateus Fernandes
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.3● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27250 นาที · ตัวจริง 3/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 0 · 3 · 1 · 1 = 8 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6250.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mathys Tel
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 4.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 3 · 1 = 8 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Evening Standard

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6257.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Van de Ven
SSpurs · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 5 ครั้ง เทียบ xGI 3.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 9 · 6 · 1 · 1 = 17 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london, TalkSport, Evening Standard · 3 riippumatonta

ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6376.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Mohammed Kudus
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 4 · 3 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6188.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Mykhailo Mudryk
SSpurs · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-2716 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง16.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Omar Marmoush
SSpurs · FWD
8.0เฉลี่ย 6.826-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 2 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6363.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Pedro Porro
SSpurs · DEF
7.08.0เฉลี่ย 7.026-275.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 5.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 7 · 1 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6198.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Rodrigo Bentancur
SSpurs · MID
7.08.0เฉลี่ย 6.626-275.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 2 · 5 · 3 · 4 · -2 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6381.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Sandro Tonali
SSpurs · MID
6.0เฉลี่ย 7.026-277.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 4.6 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 5 · 3 · 2 · 7 = 21 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6517.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Sávio
SSpurs · MID
8.0เฉลี่ย 7.16.7● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 3 · 3 · 2 · 2 = 10 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6330.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Tosin
SSpurs · DEF
8.0เฉลี่ย 6.926-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง5.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Wilson Odobert
SSpurs · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Xavi
SSpurs · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 6.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: football.london

ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยไม่มีนาทีลงเล่น0.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Brian Brobbey
SSunderland · FWD
6.07.08.0เฉลี่ย 6.626-279.7● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 9 ครั้ง เทียบ xGI 6.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 3+0 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 2 · 2 · 1 · 17 = 24 ● วัดแล้ว

▷ แหล่งข้อมูล: Metro Football

ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6399.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Chemsdine Talbi
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 6.626-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 6 ครั้ง เทียบ xGI 3.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง31.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Chris Rigg
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 1.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 = 2 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง17.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Daniel Ballard
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.526-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 4 ครั้ง เทียบ xGI 3.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 0 · 8 · 4 · 0 · 2 = 14 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Methalie
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.06.2● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27107 นาที · ตัวจริง 1/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: -1 · 1 = 0 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ตัวจริง 1/6107.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Djiamgone Bi
SSunderland · MID
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-2717 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง17.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Enzo Le Fée
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 7.226-276.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 11 ครั้ง เทียบ xGI 11.2 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 2 · 3 · 8 · 0 · 5 · 2 = 20 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6518.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Granit Xhaka
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 7.526-276.5● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 4.7 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 9 · 6 · 3 · 1 · 2 · 2 = 23 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Habib Diarra
SSunderland · MID
เฉลี่ย 6.626-277.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 4 = 5 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง28.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Juan Angulo
SSunderland · FWD
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-279 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง9.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Kevin Danso
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 1 · 0 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 4/6360.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Luke O'Nien
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 1 ครั้ง เทียบ xGI 0.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/666.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Malick Fofana
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 6.56.5● เรตติ้ง 2026-27
สม่ำเสมอ
ฤดูกาล 2026-27116 นาที · ตัวจริง 0/6 · 0+0 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 1 · 1 · 1 = 4 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม –ลงจากม้านั่ง116.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Nilson Angulo
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 6.526-275.9● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 5 · 3 · 2 · 2 · 4 · 2 = 18 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6385.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Noah Sadiki
SSunderland · MID
8.0เฉลี่ย 6.726-276.6● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.9 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 3 · 1 · 2 · 2 · 3 = 13 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6500.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Nordi Mukiele
SSunderland · DEF
6.0เฉลี่ย 6.926-277.4● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 8 ครั้ง เทียบ xGI 4.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 9 · 4 · 0 · 0 · 3 = 16 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6450.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Omar Alderete
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.626-276.2● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 2.5 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง23.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Reinildo
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.726-276.3● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 2 ครั้ง เทียบ xGI 0.8 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 6 · 2 · -2 · 2 = 9 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 5/6432.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Robin Roefs
SSunderland · GK
8.0เฉลี่ย 6.526-275.8● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 0.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 · 6 · 2 · 2 · 0 · 1 = 12 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6540.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Romaine Mundle
SSunderland · MID
กังวลเรื่องความฟิต
ค่าความพร้อมลงสนามมีส่วนกับประตู 0 ครั้ง เทียบ xGI 1.4 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 1 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↑ สูงกว่าค่าเฉลี่ยลงจากม้านั่ง1.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ฤดูกาล 2026-27
Thomas Meunier
SSunderland · DEF
7.08.0เฉลี่ย 6.55.7● เรตติ้ง 2026-27
กังวลเรื่องความฟิต
ฤดูกาล 2026-27429 นาที · ตัวจริง 6/6 · 0+1 ในฤดูกาล 2026-27 ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 0+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 6 · 2 · 2 · 3 · 1 = 15 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม → ใกล้ค่าเฉลี่ยตัวจริง 6/6429.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Trai Hume
SSunderland · DEF
8.0เฉลี่ย 6.826-276.0● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 3 ครั้ง เทียบ xGI 4.3 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตต่ำกว่า xGI ● วัดแล้ว
คะแนน 2026-27: 2 · 6 · 1 · 1 · 1 = 11 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 3/6296.00 min
นักเตะในเรดาร์ · ระดับตั้งต้น 2025-26
Wilson Isidor
SSunderland · FWD
8.0เฉลี่ย 6.726-276.1● คะแนน 2025-26 → 2026-27
สม่ำเสมอ
ระดับตั้งต้นของฤดูกาลที่แล้วมีส่วนกับประตู 7 ครั้ง เทียบ xGI 5.1 ในฤดูกาล 2025-26 ผลผลิตสูงกว่า xGI ● วัดแล้ว
ออกสตาร์ทฤดูกาล 2026-27: 1+1 ในช่วงเปิดฤดูกาล ● วัดแล้วคะแนน 2026-27: 1 · 8 · 4 · 1 · 1 · 2 = 17 ● วัดแล้ว
ฟอร์ม ↓ ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยตัวจริง 1/6207.00 min